ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    เพิ่มเติมคือ น้ำคลอลีนอาจจะมีส่วนครับ เพราะผมอยู่ กทม. ขาวขึ้นจริงๆ หลายเดือนเลย พอกลับมา โคราช ดำขึ้น แต่ก็ไม่ได้ซีเรียสอะไร

ลองดูโปรไฟล์ผมสิแล้วจะรู้
    กล่าวขอบคุณ
    1,542
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,268
    ผมว่าก้เรื่องจริงน้ะครับ พ่อผมเป็นคนกรุงเทพ เสาร์อาทิตย์กลับบ้านที่ ผิมขาวกว่าใครในบ้านเลยครับ แล้วพอเวลาไปอยู่กรุงเทพ แม่ผมก้บอกว่าน้ำที่กรุงเทพเวลาอาบดูเนียนกว่าครับ 555 อันนี้ไม่แน่ใจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,451
    ได้รับคำขอบคุณ: 863
    หรรม อยู่ในร่มตลอดยังไม่ขาวเลย อาบน้ำคอรีนด้วย ยังไม่เห็นขาว

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 857
    ไม่จริงอ่ะ เถียงยันเลย ผมอยู่จันทบุรี E น้องในซอยผม ก็เป็นคนธรรมดาเดินดิน กินข้าวแกง อาบน้ำประปา ธรรมด๊า ธรรมดา

แต่เธอขาวโบ๊ะยิ่งกว่า มนุษย์ชาวกทม.ที่เป็นมาเที่ยวริมน้ำตั้งเยอะเลยนะ นอกจากขาวกว่าแล้ว อะไร ๆ ยังใหญ่กว่าอีก อุ๊บบบบบ

ปล. ทำไมรู้ ก็แอบมองเธอทุกเย็นเลยวุ้ย 55555 ว้าาาาาก แฟนมา เผ่นนนนนนนนนน

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 430
    ตจว. ผิวดำเรอะ เจอ สาวๆ เชียงใหม่หน่อยปะไร..