ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 3

ขอเกม[PSP] phantom brave the hermuda triangle (usa) หน่อยครับ ขอเว็ปโหลดง่ายๆนะ

ช่วยหน่อยนะครับ หามา3วันละ ไฟล์ไม่ครบบ้างหล่ะ ไฟล์เสียมั่งหล่ะ ครบทุกปัญหา
    .
    .
    .
    แท๊งกิ้วนะครับบบบบบบบบ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 409
    คลิกโหลดได้ที่รูปเลย

ต้องโหลดงง่ายแค่ไหนละ ผมไม่รู้นะแต่ครั้งนี้เท่านั้นจะไม่ครอบลิ้งละกัน ส่วนเว็บที่ฝากไฟล์เป็นเว็บ putlocker
    (one2up เคยอัพละไม่เคยติด พอครบ 100 ละหายตลอด ทั้งเปลี่ยนชื่อไฟล์ ลองซิบไฟล์ใหม่ ลองเพิ่มพาร์ทก็แล้ว ไม่รู้เซิฟเวอร์มันโง่รึเปล่า)
    ไม่รุ้วิธีโหลดจริงจริงก็ไปกระทู้คุณ ka_jerng http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=976
    (มีทั้งวิธีเพิ่มความเร็ว ทำให้โหลดได้ไม่จำกัด อื่นๆๆๆ) แต่ถ้าโหลดไม่ขึ้นก็ทำใจละกันเพราะเหมือนบางคนก็โหลดไม่ได้

ส่วนตัวลองดูแล้วว่าเข้าหน้าเกมได้ ที่เหลือไปลองเอง ผมไม่มีเวลาเล่น (เล่นตั้งกระทู้ซะผมจนผมคิดว่าเป็นเด็กรึเปล่า โหลดอะไรยากๆๆ นิดหน่อยไม่เป็น)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nekoload : 28th November 2013 เมื่อ 04:40