ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

เสียใจด้วย ผมยังไม่โดนแบน
    กล่าวขอบคุณ
    136
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,820
    ไม่รู้ว่าจะกลับมาอ่านกันรึเปล่านะครับ แต่ความคิดผมผมคิดว่าเดสมอนด์อาจจะยังไม่ตายก็ได้ เดี๋ยวจะไล่ให้ตามลำดับนะ
    -ในภาค revelation ตอนที่เดสมอนด์เดินออกมาจากประตูแล้วเห็นเกาะกำลังถูกลบ ไอ้เบอร์ 16 ที่อยู่กับเรามัน...
    ช่าย หมอนี่ไม่ได้แค่ผลักเดสมอนด์กลับเข้าไปในประตู แต่ตอนที่หมอนี่กอดเดสมอนด์ หมอนี่ปล่อยแสงสีฟ้าๆเข้าไปในตัวเดสมอนด์ด้วย พร้อมกับพูดว่า "ตูช่วยมุงนะ ไอ้โง่"

-พอตื่นขึ้นมาจาก Animus ในตอนจบภาค revelation เดสมอนด์มองแขนตัวเอง!!! มองตอนที่กล้องกําลังโฟกัสที่แอปเปิลพอดีด้วย
    แล้วตอนนั้นที่แขนเดสมอนด์มีแสงสีฟ้าๆ เหมือนตอนที่ดดนกอดเลย

-แล้วตอนเดสมอนด์จับ... เอ่อ... อะไรนั่นนะ แล้วโดนช๊อต เดสมอนด์ใช้มือข้างเดียวกันจับ

ไม่แน่นะครับ เบอร์ 16 อาจจะช่วยเดสมอนด์มากกว่าช่วยจากการถูลลบก็เป็นได้ครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    อ.หางดง จ.เชียงใหม่ ประเทศไทย
    กล่าวขอบคุณ
    1,018
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    ถามหน่อยครับเล่นเคลียแล้วแแต่ติดตรง ไครเป็นคนทำให้ mary กับ anne ท้องเหรอครับหรือทำเพื่ออะไร ตอนแรกที่เล่นก็ไม่ได้ใส่ใจพอมาอ่านดูแล้วถึงรู้

เสียใจด้วย ผมยังไม่โดนแบน
    กล่าวขอบคุณ
    136
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,820
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tonnowww อ่านกระทู้
    ถามหน่อยครับเล่นเคลียแล้วแแต่ติดตรง ไครเป็นคนทำให้ mary กับ anne ท้องเหรอครับหรือทำเพื่ออะไร ตอนแรกที่เล่นก็ไม่ได้ใส่ใจพอมาอ่านดูแล้วถึงรู้
    ก็ประมาณว่า
    mary ผัวตายในสนามรบ เลยมาเจอเรา

anne ก็มีผัวมีลูกเสร็จ ก็มาเจอเรา

กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,674
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ portroyal111 อ่านกระทู้
    ไม่รู้ว่าจะกลับมาอ่านกันรึเปล่านะครับ แต่ความคิดผมผมคิดว่าเดสมอนด์อาจจะยังไม่ตายก็ได้ เดี๋ยวจะไล่ให้ตามลำดับนะ
    -ในภาค revelation ตอนที่เดสมอนด์เดินออกมาจากประตูแล้วเห็นเกาะกำลังถูกลบ ไอ้เบอร์ 16 ที่อยู่กับเรามัน...
    ช่าย หมอนี่ไม่ได้แค่ผลักเดสมอนด์กลับเข้าไปในประตู แต่ตอนที่หมอนี่กอดเดสมอนด์ หมอนี่ปล่อยแสงสีฟ้าๆเข้าไปในตัวเดสมอนด์ด้วย พร้อมกับพูดว่า "ตูช่วยมุงนะ ไอ้โง่"

-พอตื่นขึ้นมาจาก Animus ในตอนจบภาค revelation เดสมอนด์มองแขนตัวเอง!!! มองตอนที่กล้องกําลังโฟกัสที่แอปเปิลพอดีด้วย
    แล้วตอนนั้นที่แขนเดสมอนด์มีแสงสีฟ้าๆ เหมือนตอนที่ดดนกอดเลย

-แล้วตอนเดสมอนด์จับ... เอ่อ... อะไรนั่นนะ แล้วโดนช๊อต เดสมอนด์ใช้มือข้างเดียวกันจับ

ไม่แน่นะครับ เบอร์ 16 อาจจะช่วยเดสมอนด์มากกว่าช่วยจากการถูลลบก็เป็นได้ครับ
    อันนี้เป็นทฤษฏีที่น่าเชื่อสุดครับ ผมก็ยึดอันนี้เหมือนกัน(นั่งดูคลิปในยูทูปมา เขาก็บอกแบบนี้) แต่ลองดูแฟ้มชันสูตรศพแล้ว สังเกตว่าเขาเอาอะไรแดงๆออกมาจากตัวเดสมอนด์ด้วย ไม่รู้ว่าคืออะไร ผมว่าคงจะเป็นเลือดที่เอามมาพัฒนา animus เพราะถ้า animus ไม่มี DNA ของเดสมอนด์ คงย้อนไปดูเอ็ดเวิร์ดไม่ได้ (animus ในภาคนี้ทุกคนสามรถใช้ได้นะครับ แต่การที่จะเข้าไปดูเอ็ดเวิร์ดต้องใช้ DNA ของลูกหลาน และไม่ใช่ทุกคนที่จะมีสายเลือดของ เอ็ดเวิร์ด) สรุปๆรวมๆแล้ว เดสมอนโดนชันสูตรผ่าท้อง(มั้งนะ เห็นไม่ชัด) แล้วก็โดนยัดเข้าถุงศพขนาดนั้น คงไม่รอดแล้วล่ะครับ
    นอกจากทฤษฏีที่ RlucksN บอกไว้อะครับ ดูจะเป็นไปได้

ปล.ผมงงอะไรอย่างนึงครับ คือว่าภคเสริม freedom cry เนี่ย เฮีย Ade ใช้ eagle vision ได้ด้วย ? เขามีเชื่อสายสืบจาก อดัมหรืออีฟว่าเหรอครับ มันไม่น่าจะใช่ป่ะครับ หรือว่าเป็นไปได้ ซึ่งที่คนที่มี eagle vision จะสามารถทนกับพลังของแอปเปิ้ลได้ ต้องสอบเชื้อสายจากอดัมหรือว่าอีฟนะครับ ซึ่งเดสมอนด์เป็นลูกหลานสายตรงกับอดัมเลยนะครับ (ไอ้ผู้ชายที่วิ่งปีนๆอยู่กับผู้หญิงใน cinematic ภาค 2 อ่ะ) แล้วเฮีย Ade เขาไปสืบเชื้อสายมาจากไหน ผมว่า ubisoft ควรจะสร้างฐานข้อมูลด้านตระกูลนิดนึง หรือว่าที่เขาไม่ทำเพราะอยากจะยัดตัวไหนสร้างภาคใหม่เมื่อไหร่ก็ได้ ?

ปล.2 หลังจากภาค 4 แอปเปิ้ลดูจะไม่สำคัญแล้วนะครับ แต่ว่ามันต้องได้ใช้ประโยชน์แน่นอนครับ ในภาค assassin creed brahman บอกว่า เทมพรากับแอสแซสซินจะร่วมมือกันกำจัด จูโน่ แล้วใครจะเป็นแกนนำ ?? รอดูต่อปายยย

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    144
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,198
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tonnowww อ่านกระทู้
    พวกเทมพลาทำให้ท้องครับ เพื่อจะผ่าเอาเด็กไปทำกระโหลกแก้ว ใช่้แทนกระโหลกแก้วที่Sage มีอยู่น่ะครับ

Kiss Kiss ^3^
    ◕。◕ Top Secret ◕。◕
    กล่าวขอบคุณ
    531
    ได้รับคำขอบคุณ: 721
    เดียวไม่ใช่ตัวเราต่อไปจะเป็นร่างทรงให้ desmond เข้าสิงกลับมาอีกครั้ง
    ตอนนี้แลดูไม่มีบทพูด เหมือนแก้วเปล่าๆรอเติมน้ำ

กล่าวขอบคุณ
    3,374
    ได้รับคำขอบคุณ: 235
    ดัน ต้อนรับ AC liberation HD อิอิ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    แลคมากไม่รู้จะทำไง เล่น BF4 high ยังไม่แลคเลย

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ เช กูวาร่า อ่านกระทู้
    พวกเทมพลาทำให้ท้องครับ เพื่อจะผ่าเอาเด็กไปทำกระโหลกแก้ว ใช่้แทนกระโหลกแก้วที่Sage มีอยู่น่ะครับ
    3 เดือนเนี่ยหรอครับ ตัวยังเป็นถุงน้ำอยู่เลยนะนั้น

InVincible Youth G7
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 124
    สนุกๆดีครับ
    1.แล้วแอปเปิ้ล ตอนนี้ไปอยู่ไหนครับ
    2.แล้วสรุป Connor หลังจากจบภาค3 เขาเป็นไงต่อครับ มีใครพอรู้ไหม ยังไม่ได้ตายเหมือนคนอื่นใช่ไหม

Shockolate
    Rayong , Bangkok
    กล่าวขอบคุณ
    352
    ได้รับคำขอบคุณ: 368
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Patrenko อ่านกระทู้
    3 เดือนเนี่ยหรอครับ ตัวยังเป็นถุงน้ำอยู่เลยนะนั้น
    ช่ายครับ marry กับ anne เราก็โซเดมาคอมไปแล้ว ก่อนจะโดนจับ อารมณ์แบบเมียรักทั้งสองโดนโซเดมาคอมจนตาย T-T

ผมสงสัยอย่างนึงคือ ตอนจบที่ sage(โลกปัจจุบัน) เอาเข็มมาทิ่มเรานั่น มันต้องการอัลไลครับ
    แล้วก็ สายเลือด altair ezio kenway desmond มันเชื่อมโยงกันไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    175
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TAnwa1219 อ่านกระทู้
    ช่ายครับ marry กับ anne เราก็โซเดมาคอมไปแล้ว ก่อนจะโดนจับ อารมณ์แบบเมียรักทั้งสองโดนโซเดมาคอมจนตาย T-T

ผมสงสัยอย่างนึงคือ ตอนจบที่ sage(โลกปัจจุบัน) เอาเข็มมาทิ่มเรานั่น มันต้องการอัลไลครับ
    แล้วก็ สายเลือด altair ezio kenway desmond มันเชื่อมโยงกันไหมครับ
    อ่อครับเเล้ว marry มาได้กับเราตอนไหนหรอครับ หรือผมไม่ทันสังเกตุหว่า แต่ anne เห็นเคยนอนด้วยกันอยู่แต่ผมว่าน่าจะท้องจากไอตัวกวนๆหน่อยมากกว่า

กล่าวขอบคุณ
    1,530
    ได้รับคำขอบคุณ: 279
    เล่นจบเเล้วเหมือนกัน เเต่พอจะมีบทสรุปแบบเต็มๆ ตั้งเเต่ต้นจนจบไหมครับ ไม่เข้าใจบางช่วง

กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,674
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sangza อ่านกระทู้
    สนุกๆดีครับ
    1.แล้วแอปเปิ้ล ตอนนี้ไปอยู่ไหนครับ
    2.แล้วสรุป Connor หลังจากจบภาค3 เขาเป็นไงต่อครับ มีใครพอรู้ไหม ยังไม่ได้ตายเหมือนคนอื่นใช่ไหม
    1.ภาคนี้ไม่กล่าวถึงแอปเปิ้ลเลยครับ ไม่รู้เหมือนกัน แต่แอปเปิ้ลมี 42 จุดทั่วโลก - -'
    2.cornor ยังไม่ตายครับ อยู่ไปเรื่อยๆตามวิถี assassin + mohawk ประมาณนั้น ไม่มีการกล่าวต่อ และไม่ทำต่อด้วย - -

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TAnwa1219 อ่านกระทู้

ที่ sage เอามาจิ้มเป็นอะไร ผมไม่รุ้อ่ะ รอทันอื่น เป็นไปได้มั้ยว่ามันคือจิตวิญญานของเดสมอนด์ แล้วเดสมอนด์สิงร่างเรา(อันนี้มั่ว) หรืออาจเป็นยาอะไรสักอย่าง หรือเป็น DNA ของผผู้มาก่อน ไม่รู้ผมมั่ว
    altair ezio ปู่พ่อลูกkenway กัย desmond มีความเชื่อมโยงกันครับ ไม่รู่ฝั่งแม่หรือพ่อ เพราะมันหลายรุ่น แต่ก็ปนๆกันล่ะครับ
    แต่ที่แน่ๆ desmond เป็นลูกหลายสายตรงของอดัมครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Patrenko อ่านกระทู้
    อ่อครับเเล้ว marry มาได้กับเราตอนไหนหรอครับ หรือผมไม่ทันสังเกตุหว่า แต่ anne เห็นเคยนอนด้วยกันอยู่แต่ผมว่าน่าจะท้องจากไอตัวกวนๆหน่อยมากกว่า
    marry เป็นแค่เพื่อนเรานิ รู้จักกันในนาม captain kidd ผมไม่แน่ใจ รอท่านอื่น

Shockolate
    Rayong , Bangkok
    กล่าวขอบคุณ
    352
    ได้รับคำขอบคุณ: 368
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rockblood39 อ่านกระทู้
    1.ภาคนี้ไม่กล่าวถึงแอปเปิ้ลเลยครับ ไม่รู้เหมือนกัน แต่แอปเปิ้ลมี 42 จุดทั่วโลก - -'
    2.cornor ยังไม่ตายครับ อยู่ไปเรื่อยๆตามวิถี assassin + mohawk ประมาณนั้น ไม่มีการกล่าวต่อ และไม่ทำต่อด้วย - -

ที่ sage เอามาจิ้มเป็นอะไร ผมไม่รุ้อ่ะ รอทันอื่น เป็นไปได้มั้ยว่ามันคือจิตวิญญานของเดสมอนด์ แล้วเดสมอนด์สิงร่างเรา(อันนี้มั่ว) หรืออาจเป็นยาอะไรสักอย่าง หรือเป็น DNA ของผผู้มาก่อน ไม่รู้ผมมั่ว
    altair ezio ปู่พ่อลูกkenway กัย desmond มีความเชื่อมโยงกันครับ ไม่รู่ฝั่งแม่หรือพ่อ เพราะมันหลายรุ่น แต่ก็ปนๆกันล่ะครับ
    แต่ที่แน่ๆ desmond เป็นลูกหลายสายตรงของอดัมครับ

marry เป็นแค่เพื่อนเรานิ รู้จักกันในนาม captain kidd ผมไม่แน่ใจ รอท่านอื่น
    ผมลองไปนั่งแปลใหม่ เหมือนผมจะเข้าใจผิดเรื่องความสัมพันธ์ระหว่าง marry กับ james ไปเอง ต้องขออภัย

กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 902
    อยากรู้เนื้อเรื่องเต็มๆในภาค Liberation อ่าครับที่เล่นเป็น Aveline พอดีเล่นจบแต่ยังไม่เข้าใจเนื้อหาเต็มๆเพราะไม่เก่งอิง และใน DLC ของภาค IV มีให้เล่นเป็นเธอด้วยครับ สนุกดี

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    52
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    ช่วยผมด้วยครับ เล่นไปนิดเดียวเอง มิดชั่นที่ 3 งะ แล้วก้อ AC4BFSP.exe has stopped working แบบนี้

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ช่วยผมด้วย
    See This Picture

กล่าวขอบคุณ
    1,008
    ได้รับคำขอบคุณ: 161
    ผมอยากรู้ Plan queen anne มันคืออะไรหรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    175
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zeeds000 อ่านกระทู้
    ผมอยากรู้ Plan queen anne มันคืออะไรหรอครับ
    เรือของ Black Bread มั้งครับ