ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Taxi Driverเเท็กซี่มหากาฬ
    ข้างทาง Road To Side
    กล่าวขอบคุณ
    2,193
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,770

Fallout 4 หลุดวีดิโอเสียงเทรลเลอร์ปริศนา สงครามไม่เคยเปลี่ยน

Fallout 4 หลุดวีดิโอเสียงเทรลเลอร์ปริศนา สงครามไม่เคยเปลี่ยน

หลายวันก่อนหากใครตามข่าวมาบ้างคงจะทราบดีว่าได้มีข้อมูลหลุดของเกม Fallout 4 ที่เป็นเว็บไซต์นับเวลาถอยหลังเตรียมเปิดตัวเดือนธันวาคม แต่ตรงนี้ก็พิสูจน์อะไรไม่ได้ว่าจริงหรือหลอก หากย้อนกลับไปก่อนหน้านี้ก็มีข่าวลือว่าในงาน E3 ก็ได้มีการเปิดตัวภาคใหม่นี้กันอย่างลับๆพร้อมพบการจดเครื่องหมายการค้า

ล่าสุดตอนนี้ก็ได้มีมือดีนาม Poopfucker จากเว็บ Reddit ไปขุดคุ้นเว็บไซต์ปริศนานับถอยหลังที่ว่าซึ่งเขาได้อ้างว่าพบไฟล์เสียงในโค้ดเว็บไซต์ ซึ่งคาดว่ามันน่าจะเป็นเพลงประกอบวีดิโอเทรลเลอร์ของ Fallout 4 น่ะสิ แน่นอนว่าก็ต้องเอาไปเผยแพร่กันให้ทราบอยู่แล้ว ลองฟังกันได้เลยกับแนวเพลงเก่าๆสไตล์ Fallout

ตรงนี้ยังไม่มีข้อยืนยันว่ามันเป็นของจริงนะครับ เพียงแต่นอกจากจะเจอไฟล์เสียงแล้วยังได้เจอรหัสมอร์สอ่านได้ว่า

“OZ/DE/SZ/MSG/EF/IS/HIT/II/EF/IS/HIT/K”

อ่านไม่ออกใช่ไหมครับ ผมก็อ่านไม่ออกเหมือนกัน ทางแหล่งข่าวก็เลยแปลออกมาให้เป็นข้อความได้ดังนี้

“Bridgeport this is Concord -Message- Quabbin is hit – I repeat – Quabbin is hit”

จากชื่อสถานที่ด้านบนนั้นได้อยู่ในรัฐ Massachusetts ทั้งสิ้น หากข่าวลือเป็นจริงก็เป็นไปได้ว่าเราจะได้เห็นเกมดำเนินเรื่องในพื้นที่เหล่านี้ครับ

http://www.juropy.com/2013/11/fallou...9%80%e0%b8%a5/

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 26 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 756
    ค่อนข้างชัวแล้วว่าจริงเพราะล่าสุดก็จดเครื่องหมายการค้าที่ยุโรปไปแล้ว ทางเว็บhttp://thesurvivor2299.com/ ก็อัพเดทรหัสอยู่เรื่อยๆล่าสุด ล่าสุดแปลได้ว่า
    "หน้าหนาวนิวเคลียกำลังจะมา รักษาอนาคตของบ้านท่านไว้ 877 260 2299" โทรไปก็จะเป็นดนตรีประกอบในภาค3 แล้วก็ถูกตัดไปด้วยรหัสแปลได้ว่า
    "หมายเลขโดนยกเลิกโดยoverseer" มีอีกแต่ผมไม่แปลละแปลไปก็ไม่มีใครเชื่อ งอน55+

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

欅坂46
    กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,836
    คืนนี้ตอนตี 2.45 มีเชลซี จขกท อย่าลืมดูนะ

ชอบปั่นทุกวี่วทุกวัน
    กล่าวขอบคุณ
    931
    ได้รับคำขอบคุณ: 104
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tff007 อ่านกระทู้
    คืนนี้ตอนตี 2.45 มีเชลซี จขกท อย่าลืมดูนะ
    เอิ่มๆ กระทู้ Fallout 4 บ่แม่น เซลซี

กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    จริงรึเนี่ยยยย
    สวัสดีสังคมแห่งการแบ่งปัน มั้ง!!??

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    นั่นมันลุง Sam รึปล่าวป้ายล่างขวาอะ

BATMAW
    กล่าวขอบคุณ
    2,019
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,263
    รอมานาน มาแค่ข่าวนิดหน่อยก็ยังดี

กล่าวขอบคุณ
    454
    ได้รับคำขอบคุณ: 80
    the end of the world