ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หssม
    Pichit , Phitsanulok
    กล่าวขอบคุณ
    2,016
    ได้รับคำขอบคุณ: 638
    เทพแรมซี ยิงประตูได้ไง ยิงทีไรคนดังๆตายทุกที

ลองมองไปบนท้องฟ้าดูซิ
    กล่าวขอบคุณ
    1,723
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,717
    ขอให้หลับสบายนะครับ ไปสู่สุขตินะครับ
    ปรึกษา พูดคุยได้ที่ Facebook Tanonamnaj หรือ Hi5 Tanonamnaj
    ขอเวลา 1 นาที ยืนตรงนี้เงียบ ๆ แล้วมองไปบนฟ้า ลองคิดดูสิว่า ชีวิตมันวิเศษแค่ไหน

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,721
    ได้รับคำขอบคุณ: 244
    R.I.P Paul Walker คุณจะอยู่ในใจพวกเราตลอดไป รวมทั้งผลงานของคุณด้วย

กล่าวขอบคุณ
    143
    ได้รับคำขอบคุณ: 195
    ฮีโร่ของผม........สุขคติคับ T_T

IHS
    กล่าวขอบคุณ
    477
    ได้รับคำขอบคุณ: 67
    ไม่ได้ตายนะครับ อ้างอิงข้อความจากวิกิพีเดีย "สำนักงานข่าว CNN ได้บอกว่า พอล วอล์กเกอร์ หลังจากกลับจากงานเลี้ยง ได้จอดรถเข้าห้องน้ำ ที่ปั้ม ด้วยอาการเมา เค้าจึงไม่ได้ล้อครถ มีโจร 2คน ได้มาขโมยรถเค้าและตีหัว พอล วอล์กเกอร์ พอล สลบอยุ่ข้างป่า โจรจึงขับรถของพอลออกไปด้วยความเร็ว จึงทำให้เกิดการชนอย่างรุนแรงจนเกิดไฟไหม้ จนไม่รู้ว่าศพใคร แต่เห็นว่าเป็นรถของ พอล จึงสรุปว่า เป็นศพของ พอล แต่พอ พอล หายเมา และตื่นขึ้นมา เห็นข่าวตัวเองตาย จึงได้โทรไปหาผู้จัดการส่วนตัว ให้เอารถมารับ เรื่องนี้ถูกเปิดเผยเมื่อวันที่ 1 ธ.ค เวลา 17.30 นาที สำนักงานข่าว CNN"

▂▃ Live Forever ♪ ▃▂
    กล่าวขอบคุณ
    320
    ได้รับคำขอบคุณ: 292
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ popejohnpaul2011 อ่านกระทู้
    ไม่ได้ตายนะครับ อ้างอิงข้อความจากวิกิพีเดีย "สำนักงานข่าว CNN ได้บอกว่า พอล วอล์กเกอร์ หลังจากกลับจากงานเลี้ยง ได้จอดรถเข้าห้องน้ำ ที่ปั้ม ด้วยอาการเมา เค้าจึงไม่ได้ล้อครถ มีโจร 2คน ได้มาขโมยรถเค้าและตีหัว พอล วอล์กเกอร์ พอล สลบอยุ่ข้างป่า โจรจึงขับรถของพอลออกไปด้วยความเร็ว จึงทำให้เกิดการชนอย่างรุนแรงจนเกิดไฟไหม้ จนไม่รู้ว่าศพใคร แต่เห็นว่าเป็นรถของ พอล จึงสรุปว่า เป็นศพของ พอล แต่พอ พอล หายเมา และตื่นขึ้นมา เห็นข่าวตัวเองตาย จึงได้โทรไปหาผู้จัดการส่วนตัว ให้เอารถมารับ เรื่องนี้ถูกเปิดเผยเมื่อวันที่ 1 ธ.ค เวลา 17.30 นาที สำนักงานข่าว CNN"
    อาจจะจริงครับ มีรูปภาพด้วย (ขอ 18+ หน่อยนะครับ)

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    403
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,325
    https://www.facebook.com/PaulWalker

เพจหลักเค้าประกาศและ ข่าวไทยนี้มั่วตลอดนะ

ตื่นสักทีเหอะ เขาไปดีแล้ว

ภาพด้านล่าง รถเขาชน ไฟลุก แต่ภาพไม่ไม่รอยไหม้เลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย das5244 : 1st December 2013 เมื่อ 20:48

Reloading...
    กล่าวขอบคุณ
    1,624
    ได้รับคำขอบคุณ: 411
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ popejohnpaul2011 อ่านกระทู้
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ EakO อ่านกระทู้
    อาจจะจริงครับ มีรูปภาพด้วย (ขอ 18+ หน่อยนะครับ)

ข้อความนี้เป็นข้อความจากเพจที่ชื่อ ล้างสมอง นี่ครับ เห็นว่าเค้าโกหกลองลวhttps://www.facebook.com/photo.php?f...levant_count=1

ก็ไม่รู้ว่าอันไหนจริงอันไหนโกหก ก็ลองพิจารณาดูเอาละกันครับ ส่วนเรื่องรูปผมไม่แน่ใจที่มาครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    อย่าลืมนะครับว่าเวลาของไทยไวกว่าอเมริกา12ชม. คิด วิเคราะห์ แยกแยะครับ

Shinzengumi Minor Boss
    Shinzengumi Office
    กล่าวขอบคุณ
    6,667
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,119
    จำได้ว่า Fast 7 ปิดกองไปแล้วนะครับ แต่ไม่รู้จะยังไงต่อ
    อาจจะได้ดูครับ เหมือนตอน ฮีท เลจเจอร์ ที่เป็นโจ๊กเกอร์ใน The dark knight
    แล้วดันตายก้อนหนังออก T-T

กล่าวขอบคุณ
    238
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,212
    พี่ จาพนม ออกมายืนยันแล้วครับว่าตายจริงครับ ข่าวไทยรัฐ
    http://www.thairath.co.th/content/ent/386478
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ~-yoyoyo-~ : 1st December 2013 เมื่อ 21:47
    Forever alone !!!! (T____T)

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา
    กล่าวขอบคุณ
    81
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    ไม่น่าจากไปแบบนี้เลยครับ ติดตามผมงานตั้งแต่ Fast 1 แล้วครับ RIP ครับ
    รับทำสายถักตกแต่งเคสคุณภาพดี >> Click <<

กล่าวขอบคุณ
    3,883
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,394
    RIP ครับ เสียดายพระเอกดีๆไป T^T

▂▃ Live Forever ♪ ▃▂
    กล่าวขอบคุณ
    320
    ได้รับคำขอบคุณ: 292

ขอโทษนะครับที่ทำให้เข้าใจผิดกัน -/\-

l.:: Head Hunter ::.l
    กล่าวขอบคุณ
    611
    ได้รับคำขอบคุณ: 252
    CPU : AMD A6-3650 APU with Radeon(tm) HD Graphics 2.60 GHz - RAM : 8.00 GB - VGA : AMD Radeon HD 6790 1GB DDR5 - Mainboard : BIOSTAR A55ML+ - PSU XFX : 650W

NTTドコモ 株式会社/スクスト@灰島姉妹組
    กล่าวขอบคุณ
    1,030
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,129
    4
    เฮ้อ..ขอให้สู่สุขคติครับ ตกใจเหมือนกัน ไม่น่าเชื่อ แสดงหนังเกี่ยวกับรถยังต้องมาตายเพราะรถอีก แอบสงสัยมากๆภาค 7 ถ้ัายังถ่ายไม่เสร็จจะทำต่อยังไงละทีนี้

กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,110
    บอกตรง ! ตูงง ตกลงตายหรือไม่ตาย แต่ผมว่า wiki ไม่น่าหลอกหลวงนะ เพราะ wiki บันทึกแล้วว่า Paul ตาย

กล่าวขอบคุณ
    354
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    ท่าตายวันอื่นผมจะไม่เศร้าเท่าวันนี้ เพราะเมื่อคืนตอนเที่ยงคืนดู Fast 6 ตื่นเช้ามาเพื่อนบอกถึงกับ อึ้ง ไวอาลัย สู่สุขคติ ครับ

หssม
    Pichit , Phitsanulok
    กล่าวขอบคุณ
    2,016
    ได้รับคำขอบคุณ: 638

NTTドコモ 株式会社/スクスト@灰島姉妹組
    กล่าวขอบคุณ
    1,030
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,129
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Droge. อ่านกระทู้
    รูปนี้ก็มั่วครับ จริงๆเป็นศพของคนชื่อ tamerlan tsarnaev