ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    nakhon si thammarat , Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 46

Angry มาดูคนเลวหน่อยคับ (ซ้ำขออภัย)

เผยแพร่เมื่อ 27 ต.ค. 2013
    จะวอไหม แจ้ ไอ*** 55555555555555555+

ไอเหิย เรื่องราวมันมีอยู่ว่า Battlefield 4 หลุดออกมาให้โหลดแล้วใงครับไอเหิ้ยแต่ยังไ­ม่มี crack ไอพวกเด็ก joker *****ก็โหลดเกมส์ไปรอแคร๊กกัน ผมกับเพื่อนเลย ทำแคร๊ก เขียนชุดคำสั่ง .bat แล้วทำไอค่อน battlefield 4 หลอกๆ เหมือนเป็น crack จริงๆ แกล้งมัน ลบ ไดรฟ C *****หมดเบยยย ครับ กำ 555555555555+

http://www.mediafire.com/download/ss4...

https://fbcdn-sphotos-d-a.akamaihd.ne...

ยอดโหลดใน mf ขึ้นเป็นร้อยแสดงว่ามีพวกลองของแล้ว ไม่ได้กลับมายืนยัน ใช่มั้ยแจ้ 55555555555555555555555555+

บิลเกท กับ บริษัท dice ผมช่วยกำจัดพวกใช้ windows เถื่อนกับ โหลดเกมส์เถื่อนแล้วนะ****ชชช

อ่านก่อนแล้วดูคลิปก่อนแสดงความคิดเห็นนะครับว่ามันเหมาะรึป่าว ?
    เหตุการ์ณนี้ืทำให้ผมไม่กล้าโหลดจากคนแปลกหน้าเลย TT"
    Cpu : Intel Core i7 4770k Mainboard : ASUS H87M-PRO
    Vga : ASUS GTX 650 DirectCU OC Ram: Kingston Hyper-X 8GB Psu : Itsonas winner 750w

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ลองดูโปรไฟล์ผมสิแล้วจะรู้
    กล่าวขอบคุณ
    1,542
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,268
    ระวังบินทั้งกระทู้เเละคนโพสนะจ้ะ 5555
    (ผมเหมือนจะเคยตั้งเหมือนกัน มีคนมาเจือนมีผมนี้ละ 3 คน รีบลบๆๆ 555)

กล่าวขอบคุณ
    143
    ได้รับคำขอบคุณ: 195
    มาแบบงงๆ.....อาจจะบินไปแบบงง

I'm a Musician.
    กล่าวขอบคุณ
    205
    ได้รับคำขอบคุณ: 342
    นานมากแล้วนะครับแหม่..

You'll in my HEART. Forever O'Conner Paul Walker

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    พึ่งรู้ว่าใครๆ ก็รู้จัด บอร์ดโจ๊ก สงสัยวีรกรรมเยอะฮ่ะๆ ยิ่งปัจจุบันเท่าไรมันยิ่งอยู่ยากขึ้นแฮะโลก ออนไล นี่
    ผมว่านับวันเกมส์มันยิ่งหมดสนุกลงแฮะสงสัยเริ่มโต เห็นเกมส์ออฟไล ระบบ AI ตายตัวน่าเบื่อ ถ้าเนื้อเรื่องเกมส์ไม่ดีจริงไม่สนุกเลยแหละ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 857
    เอิ่ม งง ตกลง ใครเลวเหรอ อ่ะ

ชอบปั่นทุกวี่วทุกวัน
    กล่าวขอบคุณ
    931
    ได้รับคำขอบคุณ: 104
    เอิ่่ม แถวนี้****เถื่อนไม่แน่จริงอยู่ไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ blacklotus55 อ่านกระทู้
    เขาออกมายอมรับแบบนี้ ไม่น่าถามเลยครับ

TASKFORCE86 SEAL TEAM VI
    TASKFORCE 86 NAVY SEAL THAILAND
    กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 550
    Blog Entries
    1
    ผมก็ไม่เข้าใจว่าบอร์ดเราก็มีให้แจก เกมส์เถื่อนแล้วทำไมถึงมาทำกันแบบนี้ คือมันเป็นวิธีการที่ทำให้เกิดความเสียหายกับเครื่องคอมพิวเตอร์(มันผิดพรบคอมพิวเตอร์ด้วยละ)เขามีสิทธิในการโหลดเถื่อนโหลดแท้หนิครับตำรวจก็ไม่ได้มาตามจับกันก็เหมือนกับที่ให้เด็กอายุต่ำกว่า18ไปซื้อเบียร์ซื้อเหล้านั้นละครับ ไม่มีตำรวจมานั่งเฝ้าหน้าร้านหรอก คนไม่โดนเองมันไม่รู้่หรอกครับ บางคนจะทำงานส่งเอางานไว้ไดร์ที่โดนลบ ก็กรรมเลยละครับทีนี้ อย่าเห็นแก่ความสนุกความสุขบนความทุกข์ ดีกว่าครับ มันไม่เจริญหรอกครับทำแบบนี้ ถ้าโตๆแล้วก็น่าจะมีสมองคิดนะครับ(ไม่มีID GOOGLE PLUS)ไม่งั้นผมเอาไปโพสแล้ว

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ physicxza อ่านกระทู้
    ผมก็ไม่เข้าใจว่าบอร์ดเราก็มีให้แจก เกมส์เถื่อนแล้วทำไมถึงมาทำกันแบบนี้ คือมันเป็นวิธีการที่ทำให้เกิดความเสียหายกับเครื่องคอมพิวเตอร์(มันผิดพรบคอมพิวเตอร์ด้วยละ)เขามีสิทธิในการโหลดเถื่อนโหลดแท้หนิครับตำรวจก็ไม่ได้มาตามจับกันก็เหมือนกับที่ให้เด็กอายุต่ำกว่า18ไปซื้อเบียร์ซื้อเหล้านั้นละครับ ไม่มีตำรวจมานั่งเฝ้าหน้าร้านหรอก คนไม่โดนเองมันไม่รู้่หรอกครับ บางคนจะทำงานส่งเอางานไว้ไดร์ที่โดนลบ ก็กรรมเลยละครับทีนี้ อย่าเห็นแก่ความสนุกความสุขบนความทุกข์ ดีกว่าครับ มันไม่เจริญหรอกครับทำแบบนี้ ถ้าโตๆแล้วก็น่าจะมีสมองคิดนะครับ(ไม่มีID GOOGLE PLUS)ไม่งั้นผมเอาไปโพสแล้ว
    ถูก!! .

กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 194
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ blacklotus55 อ่านกระทู้
    นั่นเดะ ใครกันแน่ที่เลว 555+ ระหว่างคนที่โหลดเถื่อนกับคนที่แกล้งคนโหลดเถื่อน