ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    335
    ได้รับคำขอบคุณ: 445

แนะนำMMORPGให้หน่อยครับเอาแบบอยู่กันยันปิดเซิฟ

แนะนำMMORPGให้หน่อยครับเอาแบบอยู่กันยันปิดเซิฟ

ผมรู้สึกว่าเล่นเกมส์แล้วมันไร้จุดหมายไงไม่รู้เลยอยากเล่นMMORPGที่เป็นเกมส์ดีๆเล่นยาวๆมีขายของเงินจริง(ถึงจะผิดกฎเกมส์)
    อยากลองดูแต่ไม่เอา DO3 FF:XIV ไม่เอาแบบนึ้

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    warspear online pc android ios mac window mobile เล่นด้วยกันได้หมด เซิฟทรงพลัง อยู่ยาว

RTH`Conservation
    Conservation`RTH
    กล่าวขอบคุณ
    587
    ได้รับคำขอบคุณ: 506
    เล่นปังย่าเถอะครับ จุดมุ่งหมายของเราคือการเติมตังค์

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 531
    GW2 ครับ ดาบตำนานเล่มละ 20000บาท ก็มีขายกันเยอะแยะ อยากเทพ อยากสนุกจัดไป

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 789
    9YIN เลย เหมาะสำหรับคนเล่นจริงจัง

กากไก่ ไม่เหมาะ PAY FOR WIN FREE PK

ใครเล่นใหม่ๆโดนตบตายคาเมืองเกิด

TASKFORCE86 SEAL TEAM VI
    TASKFORCE 86 NAVY SEAL THAILAND
    กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 550
    Blog Entries
    1
    GUILD WAR2 !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Only One Justice !
    กล่าวขอบคุณ
    138
    ได้รับคำขอบคุณ: 826
    ไม่สน FFXIV นี่พลาดแล้ว ของเค้าดีจริง

กล่าวขอบคุณ
    1,153
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,766
    World Of Warcraft CATA

God of mischief
    กล่าวขอบคุณ
    716
    ได้รับคำขอบคุณ: 340
    Wakfu Asia กำลังจะเปิด 10 ธันวา ลองดู ผมลองช่วงโคลสเบต้ากับอินเตอร์มาบ้างแล้ว ระบบสนุกดี

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    335
    ได้รับคำขอบคุณ: 445
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yin29576 อ่านกระทู้
    ไม่สน FFXIV นี่พลาดแล้ว ของเค้าดีจริง
    สนครับแต่ไม่มีเงินจ่ายรายเดือน do3 ลองแล้วไม่สนุกครับ

Double Dodge`
    กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 774
    BnS เซิฟจีน เเพท Eng มาแล้ว กิจกรรมก็เยอะมาก VIP 70 บาท สามารถอัพเกรดขั้น VIP ได้ คนไทยเล่นเยอะอยู่

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    ตอนนี้เล่น Path of exile เซิฟใน steam
    อยู่ ถ้าสนใจแนว diablo ก็ลองเล่นดูครับ
    แต่ เกมนี้ไม่เน้นหาเงิน เพราะรุสึกว่ามันจำลองโลกที่ล่มสลายมา ร้านค้าnpc จะแลกเปลี่ยนด้วยไอเท็มเริ่มต้นต่างๆ เพราะงั้นไอเท็มเทพๆ ดรอปลูกเดียวครับ หาเอาเองหมด
    status ของไอเท็มจะเป็นแบบrandomทั้งหมด บวกนั่นบวกนี่เยอะไปหมด แล้วแต่อันไหนถูกใจ คล้ายๆ dungeon siege
    ส่วนตัวเกมจะเป็นระบบลงดัน และถ้าดันที่เราลง เราทิ้งมันไว้ซักพัก มันก็จะเปลี่ยนภูมิทัศน์ของมันไปเองเหมือน diablo
    ส่วนความหลากหลายของ สายทางการเล่นนี่สุดๆเลย เพราะอิสระมากๆ คุณสามารถจะถืออาวุธ หรือใช้สกิลอะไรก็ได้ ถ้ามี status มากพอที่จะใช้ได้
    เกมนี้ระบบสกิลจะเป็น gem โดยมาจากการดรอปหรือรางวัลจาก npc ซึ่งเอาไปแปะตามitem ของเราเราก็จะใช้สกิลได้ ไม่มีระบบอัพสกิลตอนเวลอัพ(เมื่อติดตั้งgemแล้ว ถึงจะสามารถเก็บlvให้สกิลนั้นได้)

เมื่อใดที่lvเราอัพ เราจะสามารถอัพpassive skill(จริงๆแล้วมันเหมือนstatus) โดยจะมีลักษณะเป็นลูกๆ โยงไปโยงมา เราสามารถเลือกอัพอันไหนได้หมด แต่ต้องเรียงๆไปตามสายทาง
    (แต่ละอาชีพจะมีpassive skill เหมือนกันหมด แต่จะมีจุดเริ่มต้นอยู่คนละด้านของตาราง) โดยแต่ละลูกจะมีความสามารถเช่น เพิ่มdex10,ตีไวขึ้น3%,ตีแรงขึ้น12%,เพิ่มเลือด8% บลาๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ซึ่งจากที่เคยอ่านมา เค้าบอกมีทั้งหมดพันกว่าลูก!!!

ถ้าสนใจแอดมาได้ในsteamนะครับ ผมชื่อ Evilsmile[TH]

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 39
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Jeebpk100 อ่านกระทู้
    ตอนนี้เล่น Path of exile เซิฟใน steam
    อยู่ ถ้าสนใจแนว diablo ก็ลองเล่นดูครับ
    แต่ เกมนี้ไม่เน้นหาเงิน เพราะรุสึกว่ามันจำลองโลกที่ล่มสลายมา ร้านค้าnpc จะแลกเปลี่ยนด้วยไอเท็มเริ่มต้นต่างๆ เพราะงั้นไอเท็มเทพๆ ดรอปลูกเดียวครับ หาเอาเองหมด
    status ของไอเท็มจะเป็นแบบrandomทั้งหมด บวกนั่นบวกนี่เยอะไปหมด แล้วแต่อันไหนถูกใจ คล้ายๆ dungeon siege
    ส่วนตัวเกมจะเป็นระบบลงดัน และถ้าดันที่เราลง เราทิ้งมันไว้ซักพัก มันก็จะเปลี่ยนภูมิทัศน์ของมันไปเองเหมือน diablo
    ส่วนความหลากหลายของ สายทางการเล่นนี่สุดๆเลย เพราะอิสระมากๆ คุณสามารถจะถืออาวุธ หรือใช้สกิลอะไรก็ได้ ถ้ามี status มากพอที่จะใช้ได้
    เกมนี้ระบบสกิลจะเป็น gem โดยมาจากการดรอปหรือรางวัลจาก npc ซึ่งเอาไปแปะตามitem ของเราเราก็จะใช้สกิลได้ ไม่มีระบบอัพสกิลตอนเวลอัพ(เมื่อติดตั้งgemแล้ว ถึงจะสามารถเก็บlvให้สกิลนั้นได้)

เมื่อใดที่lvเราอัพ เราจะสามารถอัพpassive skill(จริงๆแล้วมันเหมือนstatus) โดยจะมีลักษณะเป็นลูกๆ โยงไปโยงมา เราสามารถเลือกอัพอันไหนได้หมด แต่ต้องเรียงๆไปตามสายทาง
    (แต่ละอาชีพจะมีpassive skill เหมือนกันหมด แต่จะมีจุดเริ่มต้นอยู่คนละด้านของตาราง) โดยแต่ละลูกจะมีความสามารถเช่น เพิ่มdex10,ตีไวขึ้น3%,ตีแรงขึ้น12%,เพิ่มเลือด8% บลาๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ซึ่งจากที่เคยอ่านมา เค้าบอกมีทั้งหมดพันกว่าลูก!!!

ถ้าสนใจแอดมาได้ในsteamนะครับ ผมชื่อ Evilsmile[TH]
    ระบบสกิลลิงค์ของ อาวุธและชุดด้วยครับ ถ้าช่องเกมมีการเชื่อมต่อกันเราสามารถเสริมความสามารถของเกมสกิลโจมโดยใส่เกมซับพอท

กล่าวขอบคุณ
    784
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,275
    Guild War Night Fall
    Guild War 2 (เสียเงินครั้งเดียวจบ)
    Phantasy star Online 2 (JP server)
    Blade & Soul (CN Server)
    World of Warcraft (เสียเงินเติมเวลา แต่เล่นกันยันหลานมีเมีย)