ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

ขอเกม Dead Space 3 - Limited Edition และ Dead Space 3: Awakened ขอบคุณครับ(ช่วยตอบคำถามทีนะครับ)

Dead Space 3 - Limited Edition ช่วยอธิบายทีครับ

FULLGAME UNLOCKED

FULLGAME RELOADED

REPACK - AGB

REPACK - BLACKBOX

มันแตกต่างไงครับพอทราบมาว่าตัว repack มันจะตัดฉากไปเปล่าครับ ขอบคุณมากครับ

- Deception Inception -
    กล่าวขอบคุณ
    1,175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,879
    เท่าที่ผมทราบนะครับ
    FULLGAME UNLOCKED แตกไฟล์เล่นได้เลย
    FULLGAME RELOADED แตกไฟล์แล้วจะมีตัว Setup ลงเกม
    REPACK - AGB AGB เป็นชื่อค่ายคนที่ทำ REPACK อาจจะลดคุณภาพวิดิโอ เสียง ระบบ Muti แล้วแต่เค้าจะทำครับ
    REPACK - BLACKBOX ข้างหลังเป็นชื่อค่ายเหมือนกัน ก็จะเหมือนกับด้านบนครับ การที่เราจะรู้ว่าเค้าลดอะไรไปบ้าง ก็อ่านรายละเอียดที่เค้ามีให้เอาครับ

ตัว REPACK ทั้งสองนั้น จะมีตัว setup เวลาลง และลงCrack โปรแกรมเสริมต่างๆ ให้เองเลยเรียบร้อยไม่ต้องไปหามาใส่
    ส่วนเรื่องเกมลองใช้ระบบ ค้นหา-องเวปดูครับน่าจะมีอยู่
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย SoNy009 : 5th December 2013 เมื่อ 14:22

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณมากครับ