ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    874
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,409

The Amazing Spider-Man 2 OFFICIAL Trailer คุ้มค่าที่รอไม๊...........จัดเต็ม!!

ในภาคนี้ก็จะคล้ายกับ Spider-man 2 ในฉบับของแซม ไรมี่ ตรงที่เป็นการขยายมิติตัวละครและปมที่ผูกขึ้นในภาคที่แล้ว แต่ฉบับของ มาร์ค เว็บบ์ นี่ค่อนข้างจะมีความหลากหลายมากกว่าอยู่พอสมควร ถึงแม้ว่าจะตัดบทแมรี่ เจน (รับบทโดย เชลีน วู้ดลีย์) ออกไปก็ตาม ก็ยังเหลือบทของแฮร์รี่ ออสบอร์น (รับบทโดย เดน ดีฮาน จาก Chronicle) และตัวร้ายอีก 2 ตัวอย่าง ไรโน่ห์ มนุษย์ชุดเกราะแรด และ อิเล็คโตร มนุษย์พลังไฟฟ้า ที่รับบทโดย พอล จีอาเม็ตติ และเจมี่ ฟ็อกซ์ ตามลำดับซึ่งทั้งคู่ก็ได้รับรางวัลการันตีฝีมือการแสดงมามากมาย และยังมีเจ้าตัวแสบอีก 1 มาเป็นเซอร์ไพรส์พิเศษอย่างที่ไม่เคยปล่อยข่าวมาก่อนว่าจะมีบทบาทในภาคต่อนี้ นั่นคือ 'กรีน ก๊อบลิน' หรือตัวจริงก็คือ 'นอร์แมน ออสบอร์น' แต่จากจำนวนภาคทั้งหมดที่มีถึง 4 ภาคและภาคแยกอีกไม่รู้กี่ภาค เชื่อว่า เจ้าคู่ปรับสไปดี้ ไม่ได้มีบทบาทอยู่แค่ภาคนี้อย่างแน่นอน และในตัวอย่างเราก็จะได้เห็นสไปเดอร์-แมน ปะทะกับตัวร้ายทั้งสามไปอย่างหอมปากหอมคอ

cr.Sense on Films
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gavggame : 6th December 2013 เมื่อ 12:18
    Jokergame TH บ้านหลังใหญ่ ใครๆก็รู้จัก

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,674
    เขาว่ากันว่า cg ห่วยยย ผมว่า เหมือนเกม - -
    ตอน 1.14 มี easter egg มาด้วย (คลุมดำเอานะ) " หนวดของ octopus กับ ปีกของ vulture "

รอดูกันต่อปายยย

.::PheoniX::InTheWind::.
    กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,313
    การหลบช่วงสุดท้ายอย่างเทพอะโหดจิง น่าจะมันกว่าภาคหนึ่ง

ภาคหนึ่งผิดหวังมากเลย

ชอบปั่นทุกวี่วทุกวัน
    กล่าวขอบคุณ
    931
    ได้รับคำขอบคุณ: 104
    ผมว่ามันก็น่าดูนะcgก็พอไหว อยู่แถมแอมม่าสโตนน่ารักดี

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 85
    ผม ชอบนะ ฉากมันอลังการดี
    ป.ล.สไปดี้ ไม่ได้อยู่ ค่ายมาร์เวล เลย ไม่มีคนมาช่วยสินะ โดนรุมซะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 91
    วินาที ที่ 0.19 เห็นอะไรไหม?? Sony & Disney อยู่ในฉากเดียวกัน มีสัญญาณดีที่ สไปดี้จะไปโผล่ ในอเวนเจอร์นะคับ

G Dragon
    กล่าวขอบคุณ
    992
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,868
    นั้นดิ ภาพเหมือนเกมมากเลยอะ

Stephen Jerm
    กล่าวขอบคุณ
    1,456
    ได้รับคำขอบคุณ: 808
    มีมาร์เวลด้วย ่วมงานกันแล้วหรอ
    ONE FOR ALL AND ALL FOR ONE

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 91
    ไม่แน่ว่า มาร์เวล กับ โซนี่ คงจะตกลงกันเรื่องสไปดี้ได้แล้วละมั้งคับ ในเกม iron man ยังมีโลโก้ Oscorp อยู่ในฉากเลย

ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ
    กล่าวขอบคุณ
    14,834
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,727
    ทำไมrhinoมัน...

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    ชุดกลับมาใช้จากต้นฉบับแล้วสิ ก็นะ
    ภาคแรกห่วยกว่าภาค 3 ของเก่าอีก
    ปีเตอร์กับสไปดี้คนละนิสัยเลย เซ็งเป็ดๆ
    ในที่สุด Rhino ก็ใช้เป็นเกราะ แทนที่จะเป็นมนุษย์ชุดแรด อันนี้เห็นด้วยมากๆ

.::The winter soldier::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,378
    ได้รับคำขอบคุณ: 414
    ฉากสู้กับอิเล็คโตร เหมือนในหนังสือการ์ตูนเลยครับ

เสียดายจริงๆ ที่ตัดบทแมรี่เจนออกไป

[ EVA01 ]
    กล่าวขอบคุณ
    406
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,232
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rockblood39 อ่านกระทู้
    เขาว่ากันว่า cg ห่วยยย ผมว่า เหมือนเกม - -
    [/COLOR]
    ผมว่าภาพ CG เกมสมัยนี้มันเหมือนหนังมากกว่า -*-

ชอบเธอเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 167
    แล้วพ่อพระเอกอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    912
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,275
    rhino -0- .....

กล่าวขอบคุณ
    476
    ได้รับคำขอบคุณ: 132
    ผมว่าภาพมันไม่เป็นธรรมชาติสักเท่าไหร่เลย

อารมณ์มัน CG ล้วนๆ
    ::CPU:Intel Core™ i5-3570//MB:Asus P8H77-M//RAM:DDR3-1600 8GB (4GBx2)//VGA:Asus GTX 660 Ti DirectCU II TOP//PSU:XFX 650W Core Edition Full Wired::

LIFE IS A GAME
    กล่าวขอบคุณ
    4,723
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,798
    CG ห่วยมากๆดูหลอกตาสุดๆดูเป็นการ์ตูนเกมไปเลยภาคแรกไม่สิ 3 ภาคก่อนหน้า CG เนียนกว่าเยอะ

ส่วนตัวผมแล้วผมผิดหวังกับภาครีบูทใหม่นี้มากๆ เพราะฉากลุงเบนตายไม่สุดเลย แถมลุงเบนตายก็แค่ตาย ปีเตอร์ก็ยังเกรียนๆไม่เห็นร้อนรนกับการที่ลุงตัวเองตายเท่าที่ควร และฉากนี้ก็จบง่ายๆ ลุงเบนจริงๆต้องเป็นคนที่มอบวลี พลังอันยิ่งใหญ่ มาพร้อมกับความรับผิดชอบอันใหญ่ยิ่ง แต่ภาคนี้ไม่มีเลย มีแต่ลุงเบนมา Trash Talk ใส่โทรศัพท์ที่อุตส่าห์รอฟังทั้งเรื่องแต่ก็ไม่ได้ความอะไร และที่สำคัญที่สุดคือ ฉากลุงเบนตายหนังกับไม่ให้ความสำคัญเท่าฉากพ่อนางเอกตาย แหม.. ทีพอตาตายนี่มีมุมกล้องโสลว์โมชั่นพระเอกตะโกนเงยหน้ามองฟ้าพร้อมกับฉากเอฟเฟคสวยงาม พ่อตามีค่ามากกว่าลุงเบน สะเทือนใจจริงๆลุงเบนไร้ค่าเกินไปผิดหวังสุดๆ -*-

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    874
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,409
    ผมว่า จอIMAX กับจอคอม มันแตกต่างกันนะ
    Jokergame TH บ้านหลังใหญ่ ใครๆก็รู้จัก

กล่าวขอบคุณ
    975
    ได้รับคำขอบคุณ: 908
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AUSTIN อ่านกระทู้
    CG ห่วยมากๆดูหลอกตาสุดๆดูเป็นการ์ตูนเกมไปเลยภาคแรกไม่สิ 3 ภาคก่อนหน้า CG เนียนกว่าเยอะ

ส่วนตัวผมแล้วผมผิดหวังกับภาครีบูทใหม่นี้มากๆ เพราะฉากลุงเบนตายไม่สุดเลย แถมลุงเบนตายก็แค่ตาย ปีเตอร์ก็ยังเกรียนๆไม่เห็นร้อนรนกับการที่ลุงตัวเองตายเท่าที่ควร และฉากนี้ก็จบง่ายๆ ลุงเบนจริงๆต้องเป็นคนที่มอบวลี พลังอันยิ่งใหญ่ มาพร้อมกับความรับผิดชอบอันใหญ่ยิ่ง แต่ภาคนี้ไม่มีเลย มีแต่ลุงเบนมา Trash Talk ใส่โทรศัพท์ที่อุตส่าห์รอฟังทั้งเรื่องแต่ก็ไม่ได้ความอะไร และที่สำคัญที่สุดคือ ฉากลุงเบนตายหนังกับไม่ให้ความสำคัญเท่าฉากพ่อนางเอกตาย แหม.. ทีพอตาตายนี่มีมุมกล้องโสลว์โมชั่นพระเอกตะโกนเงยหน้ามองฟ้าพร้อมกับฉากเอฟเฟคสวยงาม พ่อตามีค่ามากกว่าลุงเบน สะเทือนใจจริงๆลุงเบนไร้ค่าเกินไปผิดหวังสุดๆ -*-
    [IMG][/IMG]
    ผมไปเจอมาในแฟจเพจมาเวลครับ
    cr.Marvel Thailand Fanpage
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pug1 : 11th December 2013 เมื่อ 23:15

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

LIFE IS A GAME
    กล่าวขอบคุณ
    4,723
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,798
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pug1 อ่านกระทู้
    [IMG][/IMG]
    ผมไปเจอมาในแฟจเพจมาเวลครับ
    cr.Marvel Thailand Fanpage
    ก็ยอมรับนะครับว่าติดภาพภาคแรกซะเยอะ ผมก็ขออภัยกับข้อมูลที่ผิดพลาด แต่ผมก็ยังยืนยันนะครับว่าลุงเบ็นมีอิทธิพลกับตัวสไปดี้อย่างมากที่สุดๆ มากกว่าพ่อเกวนเสตซี่ที่ทำฉากซะอลังการณ์ตอนท้ายเสียอีก แต่หนังก็ดึงประเด็นตรงนี้ไม่สุดเท่าที่ควรครับ (ก็ยอมรับอีกล่ะว่าติดภาพชุดแรกมาจริงๆเพราะมันทำไว้ดีมากๆ)

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: