ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    397
    ได้รับคำขอบคุณ: 78

มีเรื่องสงสัยเกี่ยวกับโลแกนในภาค X-men 4 Origins Wolverine และ the wolverine

วันนี้ผมได้มีโอกาศกลับไปดูหนัง X-men 4 Origins Wolverine มาผมอยากทราบว่าเหตุการ์ณในภาคนี้เกิดขึ้นตอนไหน ?
    ก่อนจะเริ่ม x-men ภาคแรกหรือป่าวถ้าผมเข้าใจไม่ผิด ในตอนสุดท้ายวูฟเวอรีนโดนยิงอาดามันเทียมเข้าที่หัวทำให้ความจำเสื่อม อยากรู้คือ
    ความจำเสื่อมในที่นี้คือจำอะไรไม่ได้ซักอย่างที่ผ่านมาทั้งหมดก่อนหน้านี้เลยหรือป่าว ? ผมจึงนึกขึ้นได้ว่าในภาค the wolverine
    ที่พี่แกไปโผล่ในตอนที่นะงะซากิโดนบอมบ์แล้วช่วยชาวญี่ปุ่นคนหนึ่งไว้ซึ่งในปี 1945 ถ้าตามที่หาข้อมูลมาไม่ผิด ทำไมวูฟเวอรีนถึงยังจำทหาร
    คนนั้นได้ในภาค the wolverine ซึ่งภาคนี้โลแกนน่าจะความจำเสื่อมไปก่อนหน้านั้นนานแล้วจนกลายเป็นคนใหม่แล้วเข้าร่วม
    x-men ? หรือเหตุการ์ณมันคนละจักรวาล ? ผมงงไปหมดแล้วช่วยอธิบายทีว่าผมเข้าใจอะไรผิดตรงไหนหรือป่าว

ชอบปั่นทุกวี่วทุกวัน
    กล่าวขอบคุณ
    931
    ได้รับคำขอบคุณ: 104
    Origins Wolverine อะก่อน xmen1 ครับ ส่วนเรื่องความจำผมว่ามันน่าจะหายไปบางส่วนอะ(คคหสต) ส่วนจักวารผมว่ามันคืออันเดียวกันหละ เพราะจีนตายไปแล้วสก็อตด้วย

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 177
    "พูดแบบนี้ ทำได้อย่างเขาหรือเปล่า" | "หนังดี คือหนังที่เราชอบ"
    -มิตรสหายท่านหนึ่ง

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 756
    ไม่น่าจะเสียความทรงจำทั้งหมดนะครับ ตอนเป็นweapon xโลแกนเองก็ยังจำได้ลางๆ หรือไม่ก็ในภาคกาตูนย์ได้ความทรงจำคืนมาแล้ว แต่ภาคหนังไม่ได้ใส่เข้าไปก็ได้

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: