ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

★★ GRAND THEFT AUTO V ★★
    ★★★★★★★★ ►► Thailand @JKG ◄◄
    กล่าวขอบคุณ
    683
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,814

Cool -: ทีมสร้าง Just Cause เผย ยังเร็วไปที่จะพูดถึง Just Cause 3 ในตอนนี้ :-

~ ทีมสร้าง Just Cause เผย ~
    - ยังเร็วไปที่จะพูดถึง Just Cause 3 ในตอนนี้ -

เรารู้กันอยู่แล้วนะครับว่าตอนนี้ทีม Avalanche นั้นน่าจะกำลังพัฒนา Just Cause 3 อยู่ ไม่ก็อยู่ในลิสต์เกมที่ต้องพัฒนาหลัง Mad Max แต่ล่าสุด
    ทางผู้พัฒนาก็ออกมาบอกเองเลยครับว่ามันยังเร็วไปที่จะพูดถึงตอนนี้ ตอนนี้ขอโฟกัสกับ Mad Max ก่อนก็แล้วกัน

ก่อนหน้านั้นทาง Avalanche เองก็ได้เคยออกมาปล่อยวิดีโอ Dev Diary พูดถึงการเก็บข้อมูลสภาพป่าแถวเมืองคอสตาริก้า เพื่อเก็บข้อมูลสำหรับเกมในอนาคต
    แน่นอนว่าไม่ใช่ Mad Max แน่ เพราะอันนั้นทะเลทรายจ๋าเลยล่ะครับ แต่ที่ดูจะเป็นไปได้มากที่สุดก็คือ Just Cause ภาคใหม่
    เพราะเกมนี้ชอบเอาป่ามาเป็นส่วนประกอบสม่ำเสมอ ใครอยากดูก็ลองชมได้ด้านล่างครับ

-------------------------------------------------------------------------------

-------------------------------------------------------------------------------

และตอนนี้้ ตามที่ทาง Eurogamer ไปสัมภาษณ์นาย Christofer Sundberg ผู้ก่อตั้ง Avalanche Studios นั้น นาย Sundberg เนี่ยเขาพูดเลยครับว่า

“แรงบันดาลใจที่จะสร้างภาคต่อน่ะเชื่อไหมว่ามันมาจาก Multiplayer MOD ที่กำลังจะลง Steam นี่ล่ะ พวกเราก็ได้ลองคุยกันในเรื่องการสร้างภาคต่อของแฟรนไชส์
    Just Cause เอาไว้แล้ว แต่ตอนนี้ยังไม่ใช่เวลาที่จะมาพูดเรื่องนี้”

นอกจากนี้ นาย Sundberg ยังให้ความเห็นและชื่นชมทีมพัฒนา Just Cause 2 Multiplayer อีกครับว่า

“ในตอนแรกผมแทบไม่เชื่อสายตาตนเองเลยนะครับว่านี่มันจะเกิดขึ้นจริงๆ”
    นาย Sundberg กล่าวด้วยความทึ่ง

“มันจัดว่าเป็นเซอร์ไพรส์ที่ทำให้เรารู้สึกดีเป็นอย่างมาก เวลาที่ทางชุมชนแฟนๆ Just Cause ให้ความสนใจเกมนี้อย่างสุดๆ และ MOD นี้ก็เป็นสิ่งที่
    อนุมัติได้เป็นอย่างดีว่าชุมชนเกมนี้แข็งแกร่งแค่ไหน และพวกเราก็ได้ไปหาผู้ที่มีส่วนร่วมพัฒนาเจ้า
    MOD ตัวนี้บางส่วนแล้วด้วย ทีม JC2-Multiplayer
    ทำงานกันได้ดีมากๆ พวกเขาเป็นกลุ่มที่มีพรสวรรค์ด้านการพัฒนาเกมสุดๆ และนั้นทำให้ผมรู้สึกดีเป็นอย่างมากในการทำงานร่วมกับพวกเขา
    ในอนาคตอันใกล้ นี้ แม้ว่าพวกเขาจะอยู่ไกลแค่ไหนก็ตาม
    ”

ก็ขอแสดงความยินดีแทนเหล่าทีมงาน JC2-MP ด้วยก็แล้วกันครับ แน่นอนว่ามาไกลขนาดนี้จะหยุดแค่นี้ก็ยังน้อยไป ทาง Eurogamer จึงยื่นคำถามไปอีกว่า

“ทีม Avalanche เคยคิดจะทำโหมด Mulyiplayer ภายใน Just Cuase บ้างไหม”

นาย Sundberg ก็ตอบเข้าให้ว่า

“แน่นอน พวกเราเคยคิดเรื่องโหมดนี้ แต่ด้วยเงินทุนและเวลาอันแสนจำกัดทำให้พวกเราได้เอาโหมดนี้ออกจากแผนพัฒนา เกมไป เอาตามความคิดผมเลยนะ
    ผมไม่เคยแม้แต่จะคิดเลยล่ะว่าตัวละคร
    Rico จะเข้ากับโหมด Multiplayer ได้ แต่โลกภายในเกม ผมว่ามันเข้ากันได้อยู่แล้วล่ะ”

ก็จบบทสนนทนากับผู้ให้กำเนิด Just Cause ไปนะครับ แล้วคุณล่ะ คิดว่าภาคสามหน้าตาจะออกมายังไง
    แล้วยังคงต้องการโหมด Multiplayer สำหรับเกมนี้ไหม ลองแสดงความคิดเห็นกันมาครับ

> THANKYOU <

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,047
    ได้รับคำขอบคุณ: 398
    Blog Entries
    1
    MADMAX รออยู่นะครับ +_+

Reloading...
    กล่าวขอบคุณ
    1,624
    ได้รับคำขอบคุณ: 411
    Blog Entries
    1
    Just Cause 2 เกมดีจริงๆครับ สมแล้วที่จะมี Multiplayer เข้ามา

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    multi เปิดเเล้วครับ วันนี้ 8โมงเช้า

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    เงิบ เข้ามัลติไม่ได้ T-T

{One step is ever Change}
    สงขลา , หาดใหญ่
    กล่าวขอบคุณ
    312
    ได้รับคำขอบคุณ: 667
    O_o เก็บลายละเอียดเกินไปมั้งเนี้ยขนาด มอส ที่ขึ้นตามต้นไม้ ยังเอาเลย 555555
    {My neme : Pao JaGauR}

กล่าวขอบคุณ
    1,572
    ได้รับคำขอบคุณ: 80
    รอ อยู๋ คร๊าบบ
    ไปเรื่อย ๆ ตามประสาชีวิตคนติดดิน