ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 358

Post นี่หรือหน้าตาของ Windows 9 .....?

Windows ที่ 9 ยังคงความหวังของทุกคนสำหรับเดสก์ทอปตาลูกอมมากขึ้นและถึงแม้ไมโครซอฟท์ไม่ได้แสดงความคิดเห็นในโครงการในอนาคตนักออกแบบมีความยากในการทำงานเกี่ยวกับแนวความคิดจินตนาการเวอร์ชันของระบบปฏิบัติการในอนาคต

นักออกแบบโปแลนด์ 19 ปีแดเนียลSkrzypońได้สร้างแนวคิดของ Windows ที่ 9 (อีกครั้ง) ผสมเมโทร UI และสก์ท็อปแบบดั้งเดิมกับองค์ประกอบที่ทันสมัย​​นำโดย Microsoft ในรุ่นใหม่ล่าสุดของระบบปฏิบัติการ

แถบมาพร้อมกับไอคอนใหม่และแถบความคืบหน้าสำหรับกระบวนการอย่างต่อเนื่องได้เป็นอย่างดีเช่นเดียวกับการออกแบบนาฬิกาและปุ่ม Start แบบดั้งเดิม

แผงควบคุมซึ่งยังได้รับการออกแบบจากพื้นดินขึ้นดูเหมือนว่าเป็นบิตรกที่แรกเห็น แต่มีการปรับแต่งบางอย่างที่นี่และมีมันได้อย่างง่ายดายอาจจะกลายเป็นออกแบบน่าสนใจมากขึ้น

ตามปกติไม่ได้คาดหวังดังกล่าวเป็นวิธีการที่น่าทึ่งใน Windows 9 ไมโครซอฟท์จะติดมากที่สุดในการออกแบบที่มีอยู่สำหรับทั้งเดสก์ทอปและ UI ที่ทันสมัย

ซับนรกจากอากู๋ ผิดตกยกเว้น

Windows 9 remains everyone’s hope for a much more eye-candy desktop, and even though Microsoft’s doesn’t comment on future projects, designers are hard at work on concepts imagining the future OS version.

19-year-old Polish designer Daniel Skrzypoń has created this Windows 9 concept that (again) mixes the Metro UI and the traditional desktop with modern elements introduced by Microsoft in the newest OS versions.

The taskbar comes with new icons and progress bars for ongoing processes, as well as with a redesigned clock and the traditional Start button.

The Control Panel, which has also been redesigned from the ground up, seems as bit cluttered at the first sight, but with some refinements here and there it could easily become a much more appealing design.

As usual, don’t expect such a dramatic approach in Windows 9, as Microsoft will most likely stick to its existing design for both the desktop and the modern UI.
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tappyfrozen : 8th December 2013 เมื่อ 18:42

(-(-(-_-)-)-)
    กล่าวขอบคุณ
    13,727
    ได้รับคำขอบคุณ: 283
    Blog Entries
    4
    GTA V มาได้ไง
    CPU FX-8350 4.5 M/B GIGABYTE 990FXA-UD3 RAM DDR3 bus1866 16G VGA R9 270x HD 2T PSU 520W Seasonic S12II สเปคนี้ก็เทพพอแล้ว 55+

กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 51
    GTA V !!!!!!!!!

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1,194
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    ทดสอบเกมมั้งครับ อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    566
    ได้รับคำขอบคุณ: 114
    น่าใช้ดีนะครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    124
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    ถ้าเป็นรูปจริงก็แปลว่า GTA V ลง PC

กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    windows 9 10 11 12 13 windows 20 windows 100+

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

น่าเบื่อ จังชีวิตนี้ ชิ!
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,225
    คือว่า Suface จะได้อัพเปล่าอ่ะ

NFS Hot Pursuit และ GTA V มาจากไหนเนี่ย

เปล่าว่า Microsoft มีโอกาสสูงที่ Window ตัวนี้อาจจะทำมาเฉพาะ กราฟฟิค

แล้วสงสัยอย่าง Zune ยังมีอีกหรอเนี่ย คิดว่าตายไปแล้ว

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Nothing
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,050
    บ้างทีผมว่ามันก็ไวไปนะ

กล่าวขอบคุณ
    5,107
    ได้รับคำขอบคุณ: 368
    ทะมึนทืนเข้าไปอีก ดูมืดมนซะจริง คงต้องรอดูต่อไปอีกนาน

กล่าวขอบคุณ
    143
    ได้รับคำขอบคุณ: 195
    สวยดีคับ แต่ไวไปไหม 8.1 เพิ่งจะเริ่มคล่องเอง

กล่าวขอบคุณ
    453
    ได้รับคำขอบคุณ: 100
    เอิ่ม ดูรกๆไงพิกล 8.1 ยังไม่คล่องเลย รีบไปไหนครับ -*-
    CPU:Core i5 2500K M/B:ASUS P8P67 VGA:ASUS ENGTX560Ti DCII TOP Ram:Kingston Hyper X 4GB 1600 HDD:WD Blue 500GB AAKX DVD:LG DVD-RW GH-24NS psu rx630ss Case:Zalman Z9 Plus

Who?
    กล่าวขอบคุณ
    1,802
    ได้รับคำขอบคุณ: 13,676
    2
    นี่ไม่ได้อ่านเนิ้อหาข่าวกันเลยใช่มั้ย? เขาออกแบบตามแนวคิดของตน(Mock up)ขึ้นมาเฉยๆครับ ยังไม่ใช่ของจริง อ่านบ้างอะไรบ้างเถอะครับเนื้อหาข่าวอ่ะมันไม่ได้มากมายหรอก

17. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Me From Another Dimension
    อยู่ที่เรียนรู้ อยู่ที่ยอมรับมัน
    กล่าวขอบคุณ
    2,409
    ได้รับคำขอบคุณ: 170
    อยากให้ใช้แบบ zune จริงๆ เคยใช้ skin pack อยู่ สวยติดใจมาก

ชอบLikeเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,725
    ได้รับคำขอบคุณ: 171
    สายตาจับจ้องแต่ที่ GTA V 555

กล่าวขอบคุณ
    430
    ได้รับคำขอบคุณ: 336
    ไม่อ่านกันเลย เพ้อฝันไป วันๆ
    เราควรได้รับการสงวนสิทธิ์ที่จะคิด แม้ว่า การคิดผิด ก็ยังดีกว่าการไม่คิดเอาเสียเลย

21. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 434
    - -. เอิ่มรอดูต่อดีกว่านะ
    < เรื่อยๆเหนื่อยก็พัก >

กล่าวขอบคุณ
    783
    ได้รับคำขอบคุณ: 141
    ผมว่า ดูสะอาดตา ดูดีนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    845
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    ก็ดูดี มีสไตล์ ดีนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    143
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ [Really~Nuts] อ่านกระทู้
    นี่ไม่ได้อ่านเนิ้อหาข่าวกันเลยใช่มั้ย? เขาออกแบบตามแนวคิดของตน(Mock up)ขึ้นมาเฉยๆครับ ยังไม่ใช่ของจริง อ่านบ้างอะไรบ้างเถอะครับเนื้อหาข่าวอ่ะมันไม่ได้มากมายหรอก
    ผมก็หมายถึงแนวคิดมันเฉยๆคับท่านที่ว่าไว ผมไม่ได้พูดนิว่ามันจะออกมาวันสองวัน พวกชอบกัดนิเยอะจังเลยนะคับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย GANTZ : 7th December 2013 เมื่อ 23:30

" Waiting for The End "
    " In Heart who love us "
    กล่าวขอบคุณ
    1,285
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,983
    เหลี่ยม****ขึ้นทุกวัน

Who?
    กล่าวขอบคุณ
    1,802
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GANTZ อ่านกระทู้
    ผมก็หมายถึงแนวคิดมันเฉยๆคับท่านที่ว่าไว ผมไม่ได้พูดนิว่ามันจะออกมาวันสองวัน พวกชอบกัดนิเยอะจังเลยนะคับ
    'ทานโทษนะครับ ผมเจาะจงหรือยังว่าผมตำหนิคุณ? ถ้าไม่ใช่ก็ไม่ต้องร้อนตัวก็ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    เเอบตกใจกับ GTA V มากกว่า win 9
    ถ้าเธอฟังเพลงนี้ แสดงว่ากำลังมีความรัก แสดงว่ากำลังตกหลุมรัก แสดงว่าเธอนั้นมีความรักแล้วจริง ๆ

กล่าวขอบคุณ
    143
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ [Really~Nuts] อ่านกระทู้
    'ทานโทษนะครับ ผมเจาะจงหรือยังว่าผมตำหนิคุณ? ถ้าไม่ใช่ก็ไม่ต้องร้อนตัวก็ได้ครับ
    ออ หราครับ ....... งั้นคุนจะตำหนิคนอื่นเพื่อ....ใครๆเค้าก็มีสิทโพสหรือทำอะไรก็ได้นิ ที่มันไม่ผิดกติกามารยาท การพิมบางทีมันอาจจะหั้ยความหมายที่ผิดก็ได้
    เพราะมันอาจอยู่ที่สมองคนอ่านอีกทีนะคับ ว่าเค้าหมายถึงอะไร ในที่นี้ผมยังไม่เหนคนไหนเค้าจะเปนเหมือนที่คุนตำหนิชาวบ้านเค้าเลยนะ

โทษทีนะ คุนเปน เวปมาสเตอร์เหรอ ถึงเที่ยวไล่ตำหนิชาวบ้านเค้า แต่ถึงใช่เค้าก็คงไม่ทำแบบคุนหรอกคับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย GANTZ : 8th December 2013 เมื่อ 01:20

Who?
    กล่าวขอบคุณ
    1,802
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GANTZ อ่านกระทู้
    ออ หราครับ ....... งั้นคุนจะตำหนิคนอื่นเพื่อ....ใครๆเค้าก็มีสิทโพสหรือทำอะไรก็ได้นิ ที่มันไม่ผิดกติกามารยาท การพิมบางทีมันอาจจะหั้ยความหมายที่ผิดก็ได้
    เพราะมันอาจอยู่ที่สมองคนอ่านอีกทีนะคับ ว่าเค้าหมายถึงอะไร ในที่นี้ผมยังไม่เหนคนไหนเค้าจะเปนเหมือนที่คุนตำหนิชาวบ้านเค้าเลยนะ

โทษทีนะ คุนเปน เวปมาสเตอร์เหรอ ถึงเที่ยวไล่ตำหนิชาวบ้านเค้า แต่ถึงใช่เค้าก็คงไม่ทำแบบคุนหรอกคับ
    อืมมมมมม ผมว่าผมคุยกับคุณเรื่องที่ว่าผมตำหนิคุณเมื่อไหร่นะ ก็ไม่รู้ทำไมคุณจะต้องโหนชาวบ้านเพื่อมาด่าผมด้วย
    *ก่อนจะด่าผมน่ะไปหัดพิมพ์ภาษาไทยให้มันถูกต้องซะก่อนดีกว่านะครับ

31. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: