ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ล า ย เ ซ็ น .
    กล่าวขอบคุณ
    3,710
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,597

[STRATEGY] - KINGDOM RUSH FRONTIERS - [One2UP|FILECONDO|ENG|FULL]

Genre: Tower Defens , Strategy
    Developer: Armorgame , Ironhide game studio

SYSTEM REQUIREMENTS
    Processor: AMD Athlon 64 4000+ (2600 MHz) or Intel Pentium D 950 Extreme (3400 MHz)
    DirectX Version: 9.0c or above
    RAM: 256 MB RAM
    Video Card RAM: ATi Radeon X1300 Pro, NVIDIA GeForce 6200 TurboCache or Intel HD Graphics
    Operating System: Windows 7, Vista, XP , 8

กระแส TD ในปัจจุบัน มีรูปแบบของเกมหลากหลายแตกต่างกันกันออกไป บ้างก็น่ารักสดใส สีหวานแหวว ชวนให้สาวๆ อยากเล่น
    บ้างก็โหดสุดๆ เลือดเอย ระเบิดล้างโลกเอย อาวุธนานาชนิด แบบที่เรียกได้ว่าแสงทะลุจอกันไปเลย
    และยังคงได้เห็นการพัฒนาเกมแนวนี้กันในท้องตลาด นี้คือสิ่งที่ทำให้เกมสไตล์ TD ยังคงเป็นอมตะ

โดยจุดเริ่มต้นของเกมสไตล์ TD เริ่มมากจากเกมที่ชื่อ Rampart จากเครื่อง Atari แล้วหลังจากนั้นหลายสิบปี
    การเล่นเกม TD จึงเรียกได้ว่ารุ่งเรืองสุดๆ ทั้งที่เป็นเพียง Mini Game ในเกมใหญ่ดังๆ อย่างเช่น
    เป็นเพียง Maps ในเกม Starcraft หรือ Warcraft เท่านั้นเอง
    แต่กลับมีผู้เล่นเป็นจำนวนมาก...เล่าซะกลับไปไกลถึงสมัยอโยธยา
    หม่ะ!! เรามาว่ากันกับเ้จ้าเกม Kingdom Rush Frontiers ที่ไม่ใช่เป็นเพียงเกมสร้างป้อมธรรมดาทั่วไป
    แต่มันเจ๋งยิ่งกว่านั้น หากใครเป็นแฟนตัวจริงของเกม TD
    ก็น่าจะพอรู้จักกับภาคแรกของเกมนี้ที่มีชื่อ Kingdom Rush จาก Armorgame กับ Ironhide game studio
    และนั้นเป็นการการันตีว่าภาค 2 นี้ ผู้เล่นจะไม่ผิดหวังอย่างแน่นอน ลองมาเล่นกัน

ขอบคุณข้อมูลจาก Appgame.in.th

ONE2UP 1-PART DIRECT LINK
    DOWNLOAD
    FILECONDO VIP 1-PART
    DOWNLOAD

ถ้าชอบเกมส์ที่ผมอัพ โปรดกดขอบคุณ ให้ด้วยนะครับ จะเป็นกำลังใจให้ผมอย่างสูง
    ส่วนใครอยากได้เกมส์ขนาดเล็กๆ เบาเครื่อง สบายอารมณ์ และเกมส์แนวอินดี้ เชิญที่ MYCENTER ผมด้านล่างได้เลยครับ

joker123

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 27 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Just a L!ttle Girl :\
    กล่าวขอบคุณ
    3,932
    ได้รับคำขอบคุณ: 337
    ขอบคุณมากๆ อยากเล่นใน iphone อ่ะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    สิงอยู่ในใยแก้ว
    กล่าวขอบคุณ
    382
    ได้รับคำขอบคุณ: 235
    โหลดๆ
    ขอบคุณครับ
    หนุ่มสาวเอ๋ย จงโดนฉันสูบซะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    ขอบคุณครับ

ล า ย เ ซ็ น .
    กล่าวขอบคุณ
    3,710
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,597
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ page-lock อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ekatotoro อ่านกระทู้
    โหลดๆ
    ขอบคุณครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ iPoweRx อ่านกระทู้
    ขอบคุณมากๆ อยากเล่นใน iphone อ่ะ
    ยินดีครับผม ^___________^

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    รีอัพให้หน่อยได้ไหมครับ อยากเล่นอีกอ่ะครับ