ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    170
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    Blog Entries
    1

garry's mod คุ้มไหมครับ

คือผมจะซื้อ ฮัมเบิล มาอ่ะ อยากรู้ว่ามันมีอะไรนอกจากสร้างของเล่นๆไหมครับ
    กำลังคิดอยู่ว่าจะซื้อจัมโบ๊ หรือชุดเล็กดีตอนแรกจะเอาแค่ เมจิกก้า

ชีวิตน่าเบื่อ บอกเลย
    กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 787
    1
    คุ้มครับ มันมีพวก mod อีกครับ trouble in terrorist(โครตฮิต) , cinima(mod โปรดผม) , prop hunt(โครตฮิต) ยังมีนอกจากนี้แต่ผมไม่ได้เล่นนานละ สนุกครับไม่เชื่อลองเล่นดูอิอิ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

_SaBasTaiN_
    กล่าวขอบคุณ
    4,034
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,530
    Garry's mod มันคืออะไรหรอครับ ส่วนตัวผมก็ลังเลยุเหมือน จ.ข.ก.ท. เเหละ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 902
    ซื้อเถอะครับ คุ้มแน่นอนยิ่งซื้อมาเล่นกับเพื่อนนะ ฮาขี้แตกเลย

http://th.wikipedia.org/wiki/แกร์รี่ส์_ม็อด
    http://www.thaimsot.com/forum/21-PC-...นไม่มีอะไรจะทำ

ลองอ่านดูประมาณนี้

เกิดมาเพื่อเล่นเกม-ดูหนัง
    กล่าวขอบคุณ
    5,824
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,374
    1
    สำหรับผมนะ GMOD ซื้อมาเล่นคนเดียว ไม่มีเพื่อนเล่นด้วย มันเฉยๆ เหมือนไม่ค่อยมีอะไรทำออกแนวน่าเบื่อไปเลย
    แต่เกมนี้ทำอะไรได้หลายมากก ลูกเล่นเยอะแยะ ถึงกับต้องเปิด Youtube ดูเลยทีเดียว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย zanuk9876 : 10th December 2013 เมื่อ 19:03

ไม่ค่อยว่าง...
    กล่าวขอบคุณ
    1,499
    ได้รับคำขอบคุณ: 626
    1
    ต้องเล่นกับเพื่อนครับเกมนี้ โหลดแมพผีมาเล่นแล้วจะรู้เลยว่ามันสนุกยังไง

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    ผมอยากรู้ว่า ในหน้าเว็บ Humble Bundle มันมีรูปกล่อง ? อะครับ อยากทราบว่ามันจะมีเกมเพิ่มให้หรอครับ กะจะซื้ออยู่แต่เห็นกล่องแล้วอยากรอไว้ก่อนอะ

Reloading...
    กล่าวขอบคุณ
    1,623
    ได้รับคำขอบคุณ: 411
    1
    อยากซื้อเหมือนกันครับ แต่เห็นมันบอกว่าต้องการเกม Source ด้วยอะครับ แล้วถ้าผมมีแค่ Garry mod อย่างเดียวผมจะเล่นได้มั้ยครับเนี่ยหรือต้องซื้อเกมอื่นอีก