ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: [PC] Emergency 4 [One2UP]

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 15

[PC] Emergency 4 [MOD included][One2UP]

สวัสดีครับท่านผู้อ่าน วันนี้ผมกลับมาพร้อมกับรีวิวเกมกันอีกเช่นเคย กับเกมแนว Simulation มานำเสนอครับ ซึ่งนั่นคือเกม Emergency 4 ภายในเกมคุณต้องรับบทเป็นผู้อำนวยการ ซึ่งมีหน้าที่ในการติดต่อประสานงานระหว่างหน่วยดับเพลิง ตำรวจและโรงพยาบาลเพื่อคอยรับมือกับเหตุการณ์ฉุกเฉินต่างๆอาทิ ไฟใหม้ หัวใจวายกระทันหัน หรือตึกถล่ม ซึ่งภายในเกมคุณจะต้องไปให้ทันและช่วงเหลือพวกเขา ตลอดจนดับไฟเพลิงที่อาจลุกลามจนมิอาจควบคุมได้ ทั้งนี้ก็ยังขึ้นกับเงินทุนที่คุณมีอีกด้วย ถ้าหากคุณจ้างแหลกลานโดยไม่คำนึงถึงเงินที่มีอยู่ละก็ ระวังนะครับเวลาต้องการหน่วยใดฉุกเฉินและไม่มีเงินทรัพย์พอจะจ้างพวกเขา เกมก็จะ Over นอกจากนั้นคุณต้องบริหารทรัพยากรที่คุณมีอยู่แล้วคุณยังต้องคอยอัพเกรดหน่วยต่างๆให้มีอุปกรณ์หรือเครื่องมือใหม่อยู่เสมอด้วย ซึ่งระบบภายในเกมทำความเข้าใจไม่ยากครับ ซึ่งเกมนี้ก็ค่อนข้างเก่าแล้วแต่ที่นำมา Review เนื่องจากเป็นเกมที่ดีและสร้างสรรค์ครับ พักจากเกมหนักๆมาดูเกมสไตล์เบาๆกันบ้าง และที่สำคัญไม่กิน Spec อีกด้วยครับ

Minimum:

1.7 GHz processor
    512 MB RAM
    Operating system: Windows 2000/XP
    DirectX 9-compatible AGP Graphic card. NVIDIA GeForce3 or equivalent chip set with 64 MB RAM
    DirectX9-compatible soundcard (DirectX 9.0c is included on the CD)
    CD-ROM or DVD drive (the original CD-ROM must remain in the drive at all times when playing the game)
    Mouse
    1 GB free hard disk space
    ISDN for Multiplayer Mode
    DSL for server operation in Multiplayer Mode

Recommended:

2.5 GHz processor
    1024 MB RAM
    Operating system: Windows 2000/XP
    DirectX 9-compatible AGP Graphic card. NVIDIA GeForce 5700 or comparable chip set with 128 MB RAM
    DirectX9-compatible soundcard (DirectX 9.0c is included on the CD)
    CD-ROM or DVD drive (the original CD-ROM must remain in the drive at all times when playing the game)
    Mouse with scroll wheel
    2 GB free hard disk space
    ADSL for Multiplayer Mode

One2UP Part1-2 500 MB/Part Part3 326MB

Part1(MF) Part2 Part3

Pass

-MODIFICATIONS-

LA MOD V.2.1 By Hoppah : DOWNLOAD

US ARMY V.0.6 By Hoppah : DOWNLOAD

New York Mod V.1.01 : DOWNLOAD

จะอัพเดตให้เรื่อยๆนะครับ

*ใครโหลดเกมผมไปแล้วขอให้ท่านช่วยนำภาพมายืนยันด้วยนะครับ มีปัญหาต่างๆเช่น การโหลดเกม ไฟล์เกม ฯลฯ โปรดรีบแจ้งมานะครับ*
    ปล.บางอย่างก็ก็อบกระทู้อื่นมานิดหน่อยนะครับนี่เป็นกระทู้แรกของผมผิดพลาดจุดไหนบอกได้นะครับส่วนไฟล์ตัวเกมผมอัพเองทุกไฟล์
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Tukka : 4th February 2014 เมื่อ 06:05

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    16
    LA MOD V.2.1 By Hoppah :Video

US ARMY MOD V.0.6 :Video
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Tukka : 18th December 2013 เมื่อ 22:28

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    16
    New York Mod V.1.01 :Video
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Tukka : 18th December 2013 เมื่อ 22:29

กล่าวขอบคุณ
    16
    ใครโหลดได้ไม่ได้ช่วยบอกหน่อยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    Page not found
    SwiftCDN: Page not found

ขึ้นงี้ครับ พาท 1

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    โหลดพาท 1ไม่ได้ดร้บ มันขึ้นงี้
    Page not found
    SwiftCDN: Page not found

กล่าวขอบคุณ
    16
    ผมได้ลองอัพใหม่ประมาณสิบกว่าครั้งแล้วอ่ะครับยังไงก็ขึ้นแบบนี้กำลังติดต่อทางsupportอยู่ยังไม่ตอบมาเลย
    งั้นผมจะเปลี่ยนเป็นของพวกMFไปก่อนนะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    โหลดไม่ได้ ขึ้นเหมือนเดิม

กล่าวขอบคุณ
    16
    แก้ให้แล้วนะครับพาร์ท1(MF) พาร์ทไหนมีปัญหาอีกบอกด้วยนะครับ one2up เป็นอะไรก็ไม่รู้ - -

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    โหลดพาส 1 ไป2% เด้งออกทุกครั้ง จขกท ช่วยแก้ทีครับ

กล่าวขอบคุณ
    16
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kasam อ่านกระทู้
    โหลดพาส 1 ไป2% เด้งออกทุกครั้ง จขกท ช่วยแก้ทีครับ
    ผมโหลดก็ปกติดรนะครับไวกว่าโหลดผ่านone2upอีก
    [IMG][/IMG]

กล่าวขอบคุณ
    122
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เล่นได้ โหลดได้ 100% คับ

กล่าวขอบคุณ
    16
    มันยังโหลดได้อยู่ป่ะเนี่ย

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอพาส ด้วยครับ โหลดไม่ได้ครับ อยากเล่นมาก ๆ ครับ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    โหลดตัวเกมไว้รอแล้วครับ เหลือพาส

กล่าวขอบคุณ
    0
    รอ pass ครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ยังรออยู่นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    รอ ครับ รอ

~*-StresS-*~
    กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    พาสเสีย เหอะๆ

กล่าวขอบคุณ
    16
    Bitch!UknowBitch?
    นี่ครับพาสพาสไม่เสียนะคับ ผมไม่ค่อยได้เข้ามาเพราะไม่ค่อยยมีใครสนใจขอโทษด้วยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    โอ๊ย เกมส์ ดีๆ อย่างนี้ ไม่ค่อยมีใครสนใจได้ยังไงครับ ผมชอบมากครับ ว่าแต่ เกมส์นี้ เบ่นบน วินโดวส์ 7 ได้หรือยังครับ เห็นตัวอื่น เล่นไม่ได้อ่ะ ลงเกมส์เสร็จ เด้งออกทุกที ยังไง ก็ ขอบคุณนะครับ ที่แบ่งปันสิ่งดีๆ กัน ^^

กล่าวขอบคุณ
    16
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ unloveabel999 อ่านกระทู้
    โอ๊ย เกมส์ ดีๆ อย่างนี้ ไม่ค่อยมีใครสนใจได้ยังไงครับ ผมชอบมากครับ ว่าแต่ เกมส์นี้ เบ่นบน วินโดวส์ 7 ได้หรือยังครับ เห็นตัวอื่น เล่นไม่ได้อ่ะ ลงเกมส์เสร็จ เด้งออกทุกที ยังไง ก็ ขอบคุณนะครับ ที่แบ่งปันสิ่งดีๆ กัน ^^
    เล่นได้ครับผม