ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Friday/Yahoo!/ Who am I
    กล่าวขอบคุณ
    478
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,575

ถามคับ ความฝัน

คือเมื่อเช้าแฟนโทรมา โทมาทุกเช้าก่อนไปเรียน แล้วแฟนผมฝันว่าเลิกกับผมแล้วไปคบกับคนอื่น แต่ต่างคนก่อไม่ได้คิดไรหรอกมันแค่ความฝัน แต่ที่ผมอยากรู้คือ มันจะ เปนเรื่องจิงปะเนี่ย ใครเคยฝันแบบนี้ แล้วเป็นจิงบ้าง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย WH!TΣ'l3ΣΛЯĐ™ : 11th December 2013 เมื่อ 10:45

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,792
    Blog Entries
    2
    โอ้ผมฝันทีเป็นสิบๆเรื่องๆเลิกกับแฟนยังมีเลยหรือแฟนไปคบคนใหม่ยังมีเลยฝันว่าโน่นนี้นั้น แบบเหนือมนุษย์ยังมีเลย อย่าไปเครียดมันก็แค่ฝันเฉยๆไม่มีอะไรมากมายหรอกมันแค่เราเครียดพักผ่อนไม่เพียงพอหรือคิดโน่นนี้ทำให้เก็บไปฝันต่างๆนาๆและก็จินตนาการมั่วไปฝันมันก็จะมั่วๆอะนะอย่าซีเรียจ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    478
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manglove อ่านกระทู้
    โอ้ผมฝันทีเป็นสิบๆเรื่องๆเลิกกับแฟนยังมีเลยหรือแฟนไปคบคนใหม่ยังมีเลยฝันว่าโน่นนี้นั้น แบบเหนือมนุษย์ยังมีเลย อย่าไปเครียดมันก็แค่ฝันเฉยๆไม่มีอะไรมากมายหรอกมันแค่เราเครียดพักผ่อนไม่เพียงพอหรือคิดโน่นนี้ทำให้เก็บไปฝันต่างๆนาๆและก็จินตนาการมั่วไปฝันมันก็จะมั่วๆอะนะอย่าซีเรียจ
    ขอบคุณมาก คุณmanglove ผมสบายใจขึ้นเลย ขอบคุณคับ

Hala Madrid!!!
    Santiago Bernabeu ซานเตียโก เบร์นาเบว>>>>>>>>
    กล่าวขอบคุณ
    2,764
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,262
    ฝันร้ายกลายเป็นดีครับ แต่ถ้าฝันว่าฟันหักหรือฟันหลุดนี่เรื่องใหญ่เลย

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบกินเเมวเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    321
    ได้รับคำขอบคุณ: 923
    ในฝันมันอาจจะมีเรื่องอารมณ์ความรู้สึกด้วยอ่ะครับ บางทีก็ต้องเผื่อใจไว้

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เล่นเกมอย่าเสียการเรียน
    architecture16 NU ^___^
    กล่าวขอบคุณ
    1,197
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,129
    ผมเคยฝันว่าทิ้งอีเเก่ เเล้วได้ไป เย____ กับสาวสวยคนอื่นเป็นสิบๆ ปัจจุบันผมก็ยังอยู่กะอีเเก่คนเดิม
    STEAM

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    478
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GuY_NoOpPeR อ่านกระทู้
    ผมเคยฝันว่าทิ้งอีเเก่ เเล้วได้ไป เย____ กับสาวสวยคนอื่นเป็นสิบๆ ปัจจุบันผมก็ยังอยู่กะอีเเก่คนเดิม
    ฮ่าๆๆ ขอบคุณคับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,106
    ถ้า เคยเรียนเรื่องจิตวิทยา จะรู้ว่า ความฝันประมาณว่า คนเราเก็บไปคิดมา เเล้ว เอาไปฝัน โน่นฝันนี่

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: