ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    267
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gun-gun อ่านกระทู้
    สะใจ 80% สงสาร20% ใครจะซื้อของแท้ว่ะแพงก็แพงเก็บตังไว้กินข้าวเลี้ยงแฟนดีกว่า55555555แพงก็แพงไห้เอาแท้อีกอาไรว่ะเนี่ยตูจนๆๆๆๆๆๆๆๆเค้าใจ+10 ร้านเกม55555
    เพราะมีคนแบบคุณเต็มไปหมดไง วงการเกมแท้ในไทยมันเลยยิ่งถอยหลังลงคลอง
    ขอเทใจให้ Battlefield 3 โดยไม่ซึนเดเระ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    111
    ได้รับคำขอบคุณ: 503
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gun-gun อ่านกระทู้
    สะใจ 80% สงสาร20% ใครจะซื้อของแท้ว่ะแพงก็แพงเก็บตังไว้กินข้าวเลี้ยงแฟนดีกว่า55555555แพงก็แพงไห้เอาแท้อีกอาไรว่ะเนี่ยตูจนๆๆๆๆๆๆๆๆเค้าใจ+10 ร้านเกม55555
    ตอนสตีมลด 140 บาท ไม่ซื้อ

กินข้าวเลี้ยงแฟนตกเดือนไม่รู้กี่บาท ไม่เห็นบ่น เก็บวันละ 10 บาทก็ซื้อได้ละเกมส์นึง

สงสัยบ้าโหลดขนาดหนัก

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    203
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    คนบอกว่าแพงมันจะลดเหลือ100-200ก็ยังว่าแพงแหละครับ พูดแบบนี้เหมือนไม่เห็นใจคนทำมาหากินสุจริตเลยอะ

ค่อยบอกได้ไหม ;p
    กล่าวขอบคุณ
    179
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    วันหลัง เอาตำรวจไปด้วยนะทีมงาน
    เค้าว่ากันว่าเนื้อคู่จะอยู่มุมนึงของโลก .. แต่ .. โลกกลม

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    111
    ได้รับคำขอบคุณ: 503
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AlIeN อ่านกระทู้
    คนบอกว่าแพงมันจะลดเหลือ100-200ก็ยังว่าแพงแหละครับ พูดแบบนี้เหมือนไม่เห็นใจคนทำมาหากินสุจริตเลยอะ
    เปิดร้านเกมส์ ลงเกมส์เถื่อนมันก็ ทุจริต แล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    49
    ได้รับคำขอบคุณ: 371
    ส่วนตัว ผมอยากให้เอาจริงกับการละเมิดลิขสิทธิ์มากๆ ปัจจุบันกฎหมายด้านลิขสิทธิ์ของเรามันอ่อนเหลือเกิน การตรวจสอบก็อ่อนอีก
    คนไทยถึงได้เห็นการละเมิดลิขสิทธิ์เป็นเรื่องธรรมดาๆไปแล้วไง

กล่าวขอบคุณ
    374
    ได้รับคำขอบคุณ: 524
    อย่างนี้ละครับ ทำผิดไม่ยอบรับผิด ของปลอมแล้วยังไม่ยอมรับอีก55
    แต่แถวบ้านผมก็มีนะ 555 เยอะด้วย สงสารเจ้าหน้าที่จัง

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เห้อ ตามน้ำกันเข้าไป ตัวเองก็มาหาโหลดเกมส์เถื่อนๆ ละเมิดลิขสิทธิ์จากเวบนี้เหมือนกัน

กล่าวขอบคุณ
    2,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 954
    แล้วพวกที่มันต่อต้านเกม มันก็จะเอาข้ออ้างนี้มาถกกันอีกหาว่าเกมทำก่อให้เกิดความรุนแรงอีก เซ็งเป็ด

กล่าวขอบคุณ
    99
    ได้รับคำขอบคุณ: 263

นี้คลิปครับพี่ผมส่งมาให้ดู ทีมของ cgt ถูกต้อง แต่วิธีการตรวจไม่ถูกต้อง ถ้าเห็นว่าคลิปไม่สมควรก็ลบได้น่ะครับ
    มีแต่ผู้ที่สังเวยชีวิตในสงครามเท่านั้น ที่ได้พบสันติภาพ

~.This is my world.~
    ละอ่อนเจียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1,916
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    ร้านไหนๆ ก็เถื่อนช่ะหมด จะมีของแท้ก็ไม่กี่ร้าน เดี๋ยวนี้ลิขสิทธิ์ มันแรง และผมอยากรู้อีกอย่างเดี๋ญวนี้เจ้าของร้านนั้น กับร้านที่ไปแจ้งจับเป็นอย่างไร ผมไปหาดูข่าวมันเดือน มิถุนาล่ะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dragongate : 19th September 2011 เมื่อ 22:05
    " I play it because I love it. "

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ดูจากคลิปแล้ว เจ้าหน้าที่เตรียมตัวไปไม่พร้อมจริงๆครับ แต่ถึงขั้นไปกระทืบเด็กที่มากับเจ้าหน้าที่ มันก็คนละเรื่องแล้วมั้งครับ

แล้วดูจนถึงก่อนจะกระทืบ เจ้าหน้าที่เขาก็ยอมถอยแล้วนี่ครับ...

สรุป เจ้าหน้าที่พลาดที่เตรียมตัวมาไม่ดี

ส่วนทางร้านก็เกินไปตรงที่ทำร้ายร่างกาย

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    203
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boysakoa อ่านกระทู้
    เปิดร้านเกมส์ ลงเกมส์เถื่อนมันก็ ทุจริต แล้วครับ
    ไม่ๆ ผมหมายถึงไม่เห็นใจผู้ผลิตอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 54
    ทีมกฏหมาย โดนเกรียนใหญ่-เล็ก ทำร้าย คราวหน้าให้ผู้หญิงไปดีกว่า... ^^

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    สังคมไทย เริ่มเยอะ
    IRONHIDE.

กล่าวขอบคุณ
    99
    ได้รับคำขอบคุณ: 263
    มาดูกันว่ามีอะไรที่ไม่ถูกต้องตามหลักบ้าง
    - ไม่หมายศาลมาไม่ต้องใช้ ( มันคงคิดว่าพวกก**มากันเย่อะ )
    - ตำรวจที่มาไม่แต่งเครื่องแบบ และก็ไม่ได้เป็นตำรวจชั้นสัญญาบัตร
    - จะมาขอตรวจร้านเค้า แต่ดันเอาเอกสารไว้ในรถ (มันคงคิดว่าไม่ต้องดูหรอกเดียวพวก***ก็ยกของขึ้นรถแล้ว ทำบ่อย หมูๆ)
    - ถามอะไรก็ไม่รู้ตอบไม่ได้พูดไปเรื่อย
    - อยู่ๆมาชวนไปโรงพักใครจะไป ที่ไปแจ้งความมีเรื่องเดือดร้อน*** ถามแล้วเขียนๆ แล้วไล่กลับบ้าน ที่มาจับ***เป็นวันก็ไม่ปล่อย (ข้อนี้สำคัญครับอย่าไปโรงพักเด็ดขาด มาไม่ครบไม่ถูกต้อง ห้ามไปกับมันเด็ดขาด)

พอดีทำงานร้านเน็ตพี่เค้าเตือนเรื่องพวกนี้บ่อยครับ

ปล. ***คือคำไม่สุภาพ

ร้านที่ดูซื้อมาทั่ง EA ทั้ง Valve เล่นกันมันไม่ห่วง อิอิ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wararuki : 19th September 2011 เมื่อ 22:35
    มีแต่ผู้ที่สังเวยชีวิตในสงครามเท่านั้น ที่ได้พบสันติภาพ

JustSmile^^
    กล่าวขอบคุณ
    1,155
    ได้รับคำขอบคุณ: 498
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lgorakoj อ่านกระทู้
    เจ้าของร้านก็โดนซิวไปตามระเบียบสินะ

แต่อย่ามาตรวจบ้านตรูเชียว Portal 2 กำลังมันส์เลย เดี๋ยว DotA 2 อีก

เดี๋ยวร้านเกมทุกร้านในประเทศไทยก็โดนซิวเพราะเอาDotA 2ตัวก็อปไปลงนี่แหล่ะ 55555
    เห็นด้วยๆ มันคงเป็น งี้

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 10
    ดูคลิปครับ ทีมงานไม่มีหมายค้น หรือตรวจสอบ ไม่มีบัตร แต่งตัวไม่ก็ยังไงไม่รู้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    5,107
    ได้รับคำขอบคุณ: 368
    โดนลุมตืบป็น10 ไม่รู้ว่าพูดอะไรที่ไม่เข้าหูคนอื่นด้วยหรือเปล่าก็ไม่รู้หรือไปว่าไปว่าอะไรที่เขาทนไม่ได้หรือเปล่าเลยโดนลุมตืบเป็น10 ผมลองคิดในแง่อื่นๆดูบ้างนะครับเผื่อมันอาจเป็นสาเหตุของการลุมตืบ

อยากเงิ้บก็เงิ้บไป... ไม่บอก!!
    กล่าวขอบคุณ
    260
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,843
    ท่าทางจะบริโภค Crack แกล้ม Repack บ่อยสิท่า -.-

ช่วยกันอุดหนุนแท้หน่อยเห้อ โหลดอย่างเดียวจนตอนนี้มันไม่ค่อยมีค่ายเกมไหนมาเทใจให้PCแล้วววว

ได้ BF3 มาช่วยค้ำจุนนั้นแล ขอบใจมากกก แท้แน่นอน หากงบไม่พอคงต้องอุดหนุนDKSแทน ถูกกว่าหน่อยนึง อิอิ

26. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    ข้อมูลไม่ครบครับ จะไปอ่านแบบเต็ม ๆ ได้ที่ไหนอ่ะ

(^_^)
    กล่าวขอบคุณ
    2,088
    ได้รับคำขอบคุณ: 84
    มันต้องอย่างนี้ คนซื้อเเผ่นเเท้จะได้วางใจ

กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ทีมกฎหมาย แหมเรียกซะไพเราะเสนาะหูเลยนะครับ ในวงการเค้าเรียกหมานำจับ พวกนี้มักจะทำเนียนมาขอเล่นในร้าน ความจริงมีหลายรูปแบบ คนในวงการรู้กันดี ชอบหากินบนความเดือดร้อน ก็อย่างว่าร้านเกมไม่ได้รวยหรือมีอิทธิพลซะทุกร้าน บังเอิญดันมาซวยเจอร้านนี้พวกเยอะ และแข็งพอตัว ก็เลยโดนของแข็งไป เฮ้อ ไม่รู้จะสงสารใครดี

คิดถึงวันวาน
    กล่าวขอบคุณ
    870
    ได้รับคำขอบคุณ: 500
    อ่านจาก fpsthailand มาแล้วทีมนี้ทีมปลอมครับ ทำมาหลายร้านแล้ว ทีมของ CGT จริงๆไม่เป็นแบบนี้

31. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    548
    ได้รับคำขอบคุณ: 385
    เอ่อ สมองคิดได้แค่นี้หรอ อืมม เจอละพวกหนักแผ่นดิน

33. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ: