ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,381

*New!* 29/Nov/2013 [ไม่ต้องแคร๊ก] Internet Download Manager 6.18 Build 9 Final [ทดสอบแล้ว Work 100%][แก้บัค Chorme,Youtube]

Internet Download Manager 6.18 Build 10 Final
    อัพเดทล่าสุด 11 ธันวาคม 2556
    Working 100%
    ทดสอบ **โหลดไฟล์จาก Youtube ได้ทุกไฟล์ มีภาพ+เสียงครบ (เวอร์ชันเก่าๆจะมีปัญหาเรื่องเสียงกับภาพ)

Multilingual + Skin – Preactivated - Silent mode

ตัวนี้ไม่ค้อง Crack หรือ Patch ให้ยุ่งยาก (ลงง่ายๆเพียงคลิกเดียวเท่านั้น)

What s new in version 6.18 Build 10?

(Released: Dec 11, 2013)

* Added support for Firefox 28 and SeaMonkey 2.23.

รายละเอียดโปรแกรม :
    Internet Download Manager เรียกย่อ ๆ ก็ IDM เป็นเครื่องมือที่มีประสิทธิภาพมากที่สุดสำหรับเพิ่มความเร็วในการดาวน์โหลดไฟล์ได้มากถึง 500% สามารถที่จะช่วยดาวน์โหลดอย่างต่อเนื่องและตั้งเวลาสำหรับการดาวน์โหลดไฟล์ได้
    มันสามารถที่จะช่วยกู้คืนข้อมูลอย่างครบถ้วนหากเกิดการดาวน์โหลดไฟล์ที่ผิดพลาดระหว่างการดวน์โหลด เช่น ระหว่างการดาวน์โหลดไฟล์เกิดอินเทอร์เน็ตเชื่อมต่อไม่ได้ หรือกำลังดาวน์โหลดไฟล์อยู่กระแสไฟฟ้าขัดข้องหรือไฟล์ดับไม่ต้องกังวลเพราะ Internet Download Manager หลังจากที่บูตเครื่องขึ้นมาใหม่อีกครั้งคุณสามารถที่จะเริ่มดาวน์โหลดไฟล์นั้น ๆ อย่างต่อเนื่องได้ทันที
    Internet Download Manager มีการออกแบบการคำนวณค่าต่าง ๆ สำหรับการดาวน์โหลด โดยการดาวน์โหลดไฟล์แต่ละครั้งใช้เทคโนโลยีสำหรับการแบ่งไฟล์ออกเป็นส่วน ๆ อย่างชาญฉลาดแบบไดนามิกพร้อมกับเทคโนโลยีที่ปลอดภัยในการเร่งดาวน์โหลดไฟล์ของคุณ

joker123
    เยี่ยมชม bloger ผมได้ มีหนัง ซีรี่ย์ Amine ให้โหลดอีกมากมาย >คลิก<

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

.::PheoniX::InTheWind::.
    กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,313
    ทำไมขี้เหนียวขนาดนี้ครับเห้นใจคนไม่มี vip หน่อยสิครับไฟล์ก็ไม่ได้ใหญ่มากอะไรอัพขึ้นเวปอื่นแค่แปปเดียวเองคร้าบ ขอร้องละคร้าบโอ้ย

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    259
    ได้รับคำขอบคุณ: 132
    รอเจ้าอื่นดีกว่า

กล่าวขอบคุณ
    394
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ vihog อ่านกระทู้
    ทำไมขี้เหนียวขนาดนี้ครับเห้นใจคนไม่มี vip หน่อยสิครับไฟล์ก็ไม่ได้ใหญ่มากอะไรอัพขึ้นเวปอื่นแค่แปปเดียวเองคร้าบ ขอร้องละคร้าบโอ้ย
    55555 เราจะโหลดแต่ก็ถอยเหมือนกัน

กล่าวขอบคุณ
    540
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    น้ำใจคนไทย อยากฮาก

กล่าวขอบคุณ
    202
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    .............ไร้คำบรรยาย เหอๆ