ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

ช่วยเลือกเครื่องหน่อยครับ

หลังจากที่เล่นps2มา10ปี เราก็จะได้เครื่องใหม่เเล้ว เเต่เลือกไม่ถูกจะเอาxbox360หรือps3ดี เราไม่เล่นออนไลน์ไม่เล่นพวกเกมกีฬา เราเล่น
    prince of persia / darksider อะไรทำนองนี้ เเล้วตัดสินใจไม่ถูกว่าจะเอาอันใหน ps3ก็ตังไม่ค่อยมี xboxก็กลัวไฟเเดง ยังไงก็ขอให้ช่วยเลือกด้วยครับ ออ เราเล่นด้านมืดนะ ด้านสว่างตังไม่พอ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    155
    ได้รับคำขอบคุณ: 136
    ผมแนะนำ PS3 เรยยครับบ !! เพราะยังมี่เกมส์ Exclusives <สะกดถูกไหมหว่า 55 5.> ให้เล่นอีกเพียบเกมส์คุณภาพทั้งนั้น

ส่วน Xbox ให้จะรันเฟรมเรทได้ดีกว่า !! [จากผลสำรวจน่ะ ^^] แต่ผมว่าถ้าจะเอาให้คุ้มเอา PS3 ดีกว่าครับบเกมส์ลงเฉพาะเครื่่องเทพ !! ก้เยอะอยู่นร้า ...
    เราใช้ชีวิตแค่หนึ่งส่วนสี่ไมล์ เราจึงรักกันเหมือนพี่น้อง

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    394
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    เชียร์PS3 เพราะมี GOD OF WAR 3,4 ที่ไม่เชียร์ XBOX360 เพราะไม่ยอมเอา gears of war2,3ลงPC 5555ล้อเล่นน่ะ

ชอบเล่นเกมเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,674
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,748
    ถ้าไม่รีบมากก็รอเครื่องnextgenไปเลยดีกว่าครับ xbox one , ps4 แต่ถ้าไม่ซีเรียสเรื่องเครื่องng ผมแนะนำxbox360ครับ เพราะจากที่จขกท.บอกมาว่าไม่เน้นออนไลน์เล่นด้านมืด xboxจะเล่นด้านมืดได้ง่ายกว่าps3ครับ ซื้อแผ่นมาก็เล่นได้เลย ส่วนเรื่องปัญหาไฟแดงไม่ต้องกังวลครับ เดี๋ยวนี้มันมีน้อยมากกกกแล้วครับ เครื่องผมเล่นมา3ปีไม่เคยเจอครับ เล่นจนหม้อแปลงไฟมันช๊อตก็ยังไม่แดงเลย เพราะฉะนั้นหายห่วงเรื่องนี้ครับ ก็ลองๆหาข้อมูลดูครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,473
    ได้รับคำขอบคุณ: 211
    Blog Entries
    1
    ps3 เลยครับ เพราะผมก็จะซื้อps3 เช่นกันโห๊ะๆ เกมดีๆเยอะเลย

กล่าวขอบคุณ
    497
    ได้รับคำขอบคุณ: 384
    PS3 ยังเล่นได้อีกนาน 555

กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,792
    Blog Entries
    2
    ถ้าชอบเกมส์แนว prince of persia / darksider ผมแนะนำ PS3 ครับ เพราะมีเกมส์ GOD OF WAR มันแนวเดียวกันกับ prince of persia / darksider มันนะ

ชอบโพสไม่ชอบดู
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,846
    ps 3 เลยครับเกมน่าเล่นเยอะดี ส่วนตัวผมมี xbox 360 เพราะผมชอบสีเขียว
    "เมื่อผมกลับไปถึงบ้าน แล้วพวกเค้าถามผมว่านี้นาย นายทำไปเพืออะไร นายบ้าสงครามมากหรือไง ฉันจะไม่ตอบพวกเค้าสักคำ เพราะพวกเค้าจะไม่วันเข้าใจว่ามิตรร่วมรบคืออะไร"