ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

'MUSlC'S Łl₣Σ™
    SΣΛTTŁΣ, WΛSĦΊИGTOИ, US
    กล่าวขอบคุณ
    398
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,364

Avicii - Hey Brother MV Update!!! ความหมายดีมากๆ

Hey Brother
    Avicii

Title Hey Brother
    Artist  Avicii
    Album True
    Released Sep 17, 2013

Hey brother, there’s an endless road to re-discover.
    Hey sister, know the water's sweet but blood is thicker.
    Oh if the sky comes falling down, for you, there’s nothing in this world I wouldn’t do.

เฮ้ พี่ชาย ยังคงมีหนทางอีกมากมายที่ยังไม่ถูกค้นพบนะ
    เฮ้ พี่สาว รู้มั้ยว่าน้ำน่ะหวาน แต่เลือดน่ะข้นกว่า
    หากฟากฟ้าถล่มทลายลงมา เพื่อเธอแล้ว ไม่มีอะไรในโลกนี้ที่ฉันไม่ยอมทำหรอกนะ

Hey brother, do you still believe in one another?
    Hey sister, do you still believe in love I wonder?
    Oh if the sky comes falling down, for you, there’s nothing in this world I wouldn’t do.

เฮ้ พี่ชาย ยังเชื่อในคนอื่นอยู่อีกมั้ย
    เฮ้ พี่สาว ฉันสงสัยว่าพี่ยังเชื่อในความรักอยู่มั้ย?
    หากฟากฟ้าถล่มทลายลงมา เพื่อเธอแล้ว ไม่มีอะไรในโลกนี้ที่ฉันไม่ยอมทำหรอกนะ

What if I'm far from home?
    Oh brother I will hear you call.
    What if I lose it all?
    Oh sister I will help you out!

จะเป็นยังไงหากฉันอยู่ไกลจากบ้าน?
    โอ้ พี่ชาย ฉันจะฟังยินเสียงเรียกของพี่นะ
    แล้วหากฉันสูญเสียทุกๆอย่างไปล่ะ?
    โอ้พี่สาว ฉันจะช่วยพี่เอง!

Hey brother, there’s an endless road to re-discover.
    Hey sister, do you still believe in love I wonder?

เฮ้ พี่ชาย ยังคงมีหนทางอีกมากมายที่ยังไม่ถูกค้นพบนะ
    เฮ้ พี่สาว รู้มั้ยว่าน้ำน่ะหวาน แต่เลือดน่ะข้นกว่า

What if I'm far from home?
    Oh brother I will hear you call.
    What if I lose it all?
    Oh sister I will help you out!

จะเป็นยังไงหากฉันอยู่ไกลจากบ้าน?
    โอ้ พี่ชาย ฉันจะฟังยินเสียงเรียกของพี่นะ
    แล้วหากฉันสูญเสียทุกๆอย่างไปล่ะ?
    โอ้พี่สาว ฉันจะช่วยพี่เอง!

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

#โกรกทอง
    ซุ้มขายผักหน้าสแตมฟอร์ด บริดจ์
    กล่าวขอบคุณ
    4,001
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,829
    ปีนี้แกมาแรงนะแหม่
    เสด็จพ่อฯ #บีโธเฟ่น #โกรกทอง

'MUSlC'S Łl₣Σ™
    SΣΛTTŁΣ, WΛSĦΊИGTOИ, US
    กล่าวขอบคุณ
    398
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,364
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Johnniehut อ่านกระทู้
    ปีนี้แกมาแรงนะแหม่
    น่าจะแรงตั้งแต่ปีก่อนแล้วครับ อันดับ 3 ของ DJ mag เลยปีนี้ก็ยัง 3 อยู่
    Foo Fighters : Sonic Highways : Released Nov 10, 2014