ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    68
    ได้รับคำขอบคุณ: 33

จะซื้อโทรศัพท์ใหม่

ระหว่าง Nokia Lumia 925 กับ iPhone 4S เอาตัวไหนดี ราคาพอๆกัน

ใจจริงผมชอบ Lumia 925 นะ

กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 109
    925 ครับผมว่า 4s ไม่น่าเล่นแล้วควรไป 5 ขึ้นไปดีกว่า

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    68
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ puwaratitarat อ่านกระทู้
    925 ครับผมว่า 4s ไม่น่าเล่นแล้วควรไป 5 ขึ้นไปดีกว่า
    ขอบคุณครับ ผมชอบ 925 อยู่แล้วด้วย

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 138
    Blog Entries
    1
    app windows phone ยังไม่ค่อยดีเท่าไหร่นะครับ ผมใช้อยู่ Lumia 920 แล้วแต่ท่านละกัน

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    266
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,651
    โนเกีย ซื้อแพง ขายถูก..ส่วนแอปเปิ้ล ยังไงๆ มันก็ยังเป้นแอปเปิ้ล...
    ถ้าคิดเสียดายเงินภายหลัง อย่าซื้อครับโนเกีย.....

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    68
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hongzana อ่านกระทู้
    app windows phone ยังไม่ค่อยดีเท่าไหร่นะครับ ผมใช้อยู่ Lumia 920 แล้วแต่ท่านละกัน
    ผมไม่ค่อยเล่นอะไรอยู่แล้วอะครับ แค่อยากได้เฉยๆ

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    ถ้าเอา 925 เทียบ กับ 4s
    925 ออกทีหลังมันก็ได้เปรียบทุกเรื่องแหละไม่ว่าจะกล้องและฟีเจอร์ใหม่ๆ ยกเว้น เรื่องแอพน้อย ส่วน 4s มันตกรุ่นไปนานแล้วครับ

ผมแนะนำ nexus 5 ไม่แพง อนาคตสดใสกว่าทั้งสองตัว

ไหนๆก็สน 925 แหละแถมข่าวให้ http://mobiledista.com/ais-online-sh...-of-5000-baht/

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 202
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ songbbn อ่านกระทู้
    ผมไม่ค่อยเล่นอะไรอยู่แล้วอะครับ แค่อยากได้เฉยๆ
    ก่อนซื้อก็เห็นพูดงี้กันทั้งนั้นครับ เพื่อนผมก็เป็น วินโดว์โฟนตอนนี้มันแย่จริงๆนะมีแต่คนบ่นแอพน้อย

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    นึก ภาพ ออก เพื่อน มา เจอ กัน ทัก ทาย กัน สอง สาม คำ แล้ว ก็ หยิบ โทรศัพท์ มา เล่น กันทุกคน ไอ้คนไหน ไม่มีเหงาครับ แล้วจะมีคำถาม แอพอะไรเหรอ เกมอะไร ในการสนทนา แล้วผู้ใช้โนเกีย จะถามว่าทำไมของเราไม่มีอ่ะ เป็นประจำ

กล่าวขอบคุณ
    3,556
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    ผมแนะนำ nexus 5 ครับผมใช้อยู่เวิร์คมากๆ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    Nexus 5 อีกเสียงครับ ลื่นไหลมาก ไม่ต้องรอ เหี้_ อะไรเลย ขำๆนะ 555 ลืนไหลมากครับ