ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,110

เพลงที่ท่อนฮุคร้องว่า ฮู ฮู่ ฮู้ ฮู่ ฮู้ ชื่อเพลงไรครับ

อยากฟังมากเลยครับตามหามานานแล้วเพลงนี้เคยฟังแค่ 2 ครั้งได้ยินจากดีเจการีน่า ถามว่าเพลงไรก็ไม่ยอมตอบหมดปัญญา เหมือนจะเป้นท่อนฮุคมั้งครับไม่แน่ใจร้องว่า ฮู(เสียงต่ำ) ฮู่(เสียงต่ำ) ฮู้(เสียงกลาง) ฮู่เสียงสูง) ฮู้(เสียงต่ำ) ร้องแบบนี้ 2 รอบ ไม่ใช่เสียงผิวปากนะครับ อารมณ์เพลงคล้ายกับ I'm Yours ถ้าจำไม่ผิดท่อนที่ร้อง ฮู ฮู่ ฮู้ ฮู น่าจะใช้แค่กีต้าร์ เสียงคนร้องคล้ายกับ Bruno Mars กับ Jason Marz แต่ลองไล่หาฟังแล้วก็ยังไม่เจอสักเพลง เซียนท่านใดพอรู้ช่วยบอกหน่อยครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย LEGACY : 14th December 2013 เมื่อ 04:20

แสดงความคิดเห็นทั่วๆไป
    กล่าวขอบคุณ
    488
    ได้รับคำขอบคุณ: 547
    Blog Entries
    1
    ก็ตามนั้น ฮู้ ฮุ

http://www.youtube.com/watch?v=IYyjvY1BaCo
    . ..

๐I LovE AnimE AND GamE๐
    กล่าวขอบคุณ
    253
    ได้รับคำขอบคุณ: 199
    Bruno Mars เพลงนี้มั้งไม่รู้อ่า

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mybill : 14th December 2013 เมื่อ 05:48

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Ƭнє Gнσѕтѕ Λяє Ŕєαℓ
    กล่าวขอบคุณ
    174
    ได้รับคำขอบคุณ: 588
    http://www.youtube.com/watch?v=k6W7fzfo39A ไม่รู้เกี่ยวไหม lol
    My Name Is oI3lacKLisTo

กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,110
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mybill อ่านกระทู้
    Bruno Mars เพลงนี้มั้งไม่รู้อ่า

Count on me เพลงนี้ล่ะครับ ผมก็หาแทบตายขอบคุณมากค้าบบ

กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 902
    นึกถึงกระทู้ในพันทิพเลย ไม่รู้เพลงอะไรจำได้แต่ท่อนที่ติดหูแล้ว พิมพ์ออกมาเป็นเสียง ฮามาก 555+

แต่ก็ดีใจด้วยครับที่ได้เพลงที่ต้องการ

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    เครดิต คุณ LEGACY จังหวะเป๊ะ กับเพลง มากกกก