ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 575

แนะนำเกมแนวสมัยสงครามโลกหน่อยคับ

1.เป็นเกมแนวสงครามโลก อยากเล่นปืนเก่าๆ(ไม่งั้นซื้อGhost มาเล่นแล้ว)
    2.มีโหมดที่เล่นกับบอทหรือopen wolrdหรือmuti playerทั้งเซิฟเถื่อนและเซิฟแท้ แต่ไม่เอาที่มันเป็นเซิฟเทพทรู ขอเกมที่มีชั่วโมงการเล่นยาวๆหน่อย
    3.คนยังเล่นเยอะอยู่ ซื้อเกมมาเข้าไปเกมร้างก็ไม่เอา เสียเงินฟรี
    4.ภาพสวย ระบบดี
    5.แนวFPSนะและเป็นเกมยิงปืน ยิงรถถังผมเล่น World of tank อยู่หรือถ้าเครื่องบินก็มีWar thunder
    6.PC นะคับ แพรตฟอร์มอื่นไม่มี+แพรตฟอร์มอื่นมันเล็งยาก

กล่าวขอบคุณ
    744
    ได้รับคำขอบคุณ: 699
    Call of Duty World at War ครับ

Ƭнє Gнσѕтѕ Λяє Ŕєαℓ
    กล่าวขอบคุณ
    174
    ได้รับคำขอบคุณ: 588
    Red orchestra 2 heroes of stalingrad,rising storm(ภาคเสริมมาใหม่) ตอบโจทย์เลยแหละ แต่กึ่งๆ simulation นิดนึง

เรื่องจำนวนคนนี้ไม่รู้นะไม่ได้เล่นนาน แต่คาดว่าน่าจะมีอยู่
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย oI3lacKLisTo : 14th December 2013 เมื่อ 10:03
    My Name Is oI3lacKLisTo

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    Heroes and General ครับ

กล่าวขอบคุณ
    347
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    call of duty : World at war

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 575
    call of duty : World at war

เกมนี้เซิฟมันยังมีคนเล่นอยู่อีกหรอคับ แถมแผ่นเองก็น่าจะหายากแล้วด้วย

กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 250
    https://www.humblebundle.com/weekly ใน humblebundle มีอยู่นะครับ Red orchestra rising storm 6เหรียญ ครับผม
    http://www.youtube.com/user/LungCherm
    รวบรวมเกี่ยวกับ walkthorugh เกมต่างๆนะครับ รีเควสเกมได้ครับว่าจะให้ walkthorughเกมไหน

กล่าวขอบคุณ
    144
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,198
    ชอบเหมือนผมเลย ชอบปืนเก่าๆ แบบไม่มีอาวุธไฮเทค ไม่มีเรดดอท ไม่มีกล้อง ต้องเล็งด้วยศูนย์ที่เป็นขีดอย่างเดียว เมื่อก่อนเล่นBFBC2 ภาคเวียตนามมันต์สุดๆแทบไม่แตะภาคหลักเลย เดี๋ยวนี้ร้างเเล้วหาเกมแนวสงครามปี 1940-1960 เล่นไม่ค่อยได้เเล้ว

เมื่อก่อนดีใจยกใหญ่ที่ว่าจะมีBF1943 ใหม่ขึ้นมา จู่ๆก็เงียบ

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    Red Orchestra 2 เต็มๆเลยครับ แต่อัพเดทของภาค Rising Strom ไม่มาสักทีคนอุส่าห์กลับมาเล่นกัน 4-5 พันคนเเล้วดันมีแต่อัพเดทภาคเก่าคนหายหมดเลย แต่เวลามีอัพเดทพวกเเมพพวกอาวุธใหม่คนเขาก็กลับมาเล่นกันหลายพันคนเหมือนเดิมนะ

ตอนนี้เหลือกัน 7-8 ร้อยคน แต่ห้อง 64 คนเข้าไปยังไงก็ได้เล่นครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ เช กูวาร่า อ่านกระทู้
    ชอบเหมือนผมเลย ชอบปืนเก่าๆ แบบไม่มีอาวุธไฮเทค ไม่มีเรดดอท ไม่มีกล้อง ต้องเล็งด้วยศูนย์ที่เป็นขีดอย่างเดียว เมื่อก่อนเล่นBFBC2 ภาคเวียตนามมันต์สุดๆแทบไม่แตะภาคหลักเลย เดี๋ยวนี้ร้างเเล้วหาเกมแนวสงครามปี 1940-1960 เล่นไม่ค่อยได้เเล้ว

เมื่อก่อนดีใจยกใหญ่ที่ว่าจะมีBF1943 ใหม่ขึ้นมา จู่ๆก็เงียบ
    1943 บน Xbox ยังเล่นกันอยู่ครับ แต่ของ PC ไม่มาเพราะถ้าจำได้ช่วงนั้นเขาขอหยุดพัฒนาเเล้วเอาทีมไปทำภาค 3 ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Patrenko : 14th December 2013 เมื่อ 13:10

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: