ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658

ฮีโร่ตัวไหนใช้ Counter Legion Commander ได้ดีที่สุดครับ [ Dota 2 ]

ฮีโร่ตัวไหนใช้ Counter Legion Commander ได้ดีที่สุดครับ [ Dota 2 ]

ไม่นักการรุมครับ
    ผมพึ่งทราบมาว่า ( ไม่รุ้จริงหรือเปล่า ถ้าจริงจะถือว่าโกงมาก )
    Passive ใดๆของ Unit ที่ตกอยู่ในสถานะของ Duel จะไม่มีผล

ถ้าเป็นเช่นนี้แล้วจะใช้ตัวไร Counter ดีครับ

// ขอบคุณครับ

ฝันซะไกล ไปไม่ถึง
    กล่าวขอบคุณ
    350
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,272
    เป็นผมเอา lion ไปสู้ครับ เน้นอยู่ห่างๆ และพยายามใช้สกิลหยุดไว้อย่ามันมีโอกาส ulti แค่นี้ก็พอละ

กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    1 ต่อ 1 ถ้า LC ไม่ NOOB ยังไงต้องยอมครับ แค่พยายาม อย่าอยู่ไกล้ เพราะสกิลนี้ มันต้องยืนชิดมากถึงกดติด อยากยินไกล้ก็รอเพื่อนอยู่ข้างๆ

Double Dodge`
    กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 774
    ต้องเล่นมันตั้งแต่ต้นเกมส์ครับ ถ้า ยืน mid ผมเล่น slardar ชนนะ เวล6 ใช้ อัลติ มันก็ไม่กล้าเสี่ยง ถ้าปล่อยมันฆ่า ซัพพอทหรือ อัลติ วิน มากๆ จะเท่ากับ ออก ดีไวน์มาอันเลยนะ + ดาเมจตั้ง 240 เเหนะ ถ้าเก็บเยอะๆก็ไปได้อีกไกล

ชอบChorongเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    470
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,342
    เอา Riven ไปยืนมิดชนเลยคับ กดต้นเกมส์ให้ยับ มาไกล้คีบพุ่งใส่อย่าเดียวไม่ให้ฟาม กำโทษผิดเกมส์

ปล.เผ่นให้ไว

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    195
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    อย่าอยู่เดี่ยวอะ ง่ายๆ เน้นgank ตัวนี้อัลติถ้ายุกันเยอะไม่น่ากลัว แต่ถ้ามันให้ครีพตีด้วยแล้วมาบวกเราด้วยเราเสียเปรียบนะ 555

Hala Madrid!!!
    Santiago Bernabeu ซานเตียโก เบร์นาเบว>>>>>>>>
    กล่าวขอบคุณ
    2,764
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,262
    ผมเล่น sky mage ออก cyclone+ww ไม่ได้กินผมเลย จะได้ก็ต่อเมื่อเล่นผมตอนทีเผลอ ถ้ามาตรงๆนี่หมดสิทธิ์ +hex เข้าไปอีกนี่ win win เลยครับ

โพนี่จะครองโลก ฮ่าๆๆๆ
    กล่าวขอบคุณ
    592
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,542
    ผมว่าแฟนทอมแอดน่าจะไหวอยู่นะ อาจจะเคาห์เตอร์ไม่ได้แต่ถ้า 1-1 เราคริทิก็แทบตายละครับ ส่วนความสามารถส่วนตัวยังคงอยู่นะครับ เพราะตอนผมเล่นผมอันติกับสไนมันยังยิงติดตั้นอยู่เลยยย
    Edit:ไปอ่านๆเพิ่มมา เขาบอกว่าความสามารถติดตัวบางอย่างถูกยกเลิก ต้องลุ้นเอาละครับ ว่าถ้าแฟนทอมโดนคริจะหายหรือเปล่า
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย warhead007 : 15th December 2013 เมื่อ 00:12
    Origin:Uplay:Steam = Warhead_TH

กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 202
    ทีมเวิร์คครับ LC มันโหดแค่ 1-1 รอดักสวนไว้ตลอดหาตัวมีสตันไว้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    946
    ได้รับคำขอบคุณ: 961
    แย่จังครับ ผมอเจอ Legion ออก วินวอคอ่ะครับ พยายามจะอยู่ห่างไม่ได้เพราะเราไม่เห็นตัวมัน แล้วมันชอบอาศัยจังหวะชุลมุน
    วินวอคมาประชิด ท้า Duel แถมเปิด blaidmail อีก ยังไงก็ตายอ่ะครับ - -* มีใครมีวิธีรับมือไหม
    "ถ้าทุกคนไม่เลือกที่จะปฏิบัติ ให้ความเท่าเทียมซึ่งกันและกัน ก็คงจะดีสินะครับ"

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 311
    เปิด bkb ครับ
    รับปั้นตัวละครเกม vindictus สนใจ inbox มาที่ facebook นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    764
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,396
    Blog Entries
    1
    ลืม Chos Knight หรือเปล่าครับ
    เปิดแยกร่างใช้ Skill 2 ตึง รอจังหวะ Stunt

ส่วนเรื่องของลองออกตาม Style ของตัวเองดู
    ผมคิดว่าตัวนี่น่าจะมีหวังอยู่

จนกระทั่งโดนธนูปักที่เข่า
    กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 596
    huskar + blade mail + armlet + สกิลเพิ่มเลือด ... เห็นหน้ามันเปิดก่อนตลอด

ถ้าไม่ลำบากมากก็รุมไม่ก็เล่นตัวแท็ง เพราะเหมือนโดนสกิล axe พอเวลาหมด น่าจะหนีได้สบาย

กล่าวขอบคุณ
    1,386
    ได้รับคำขอบคุณ: 356
    ลุมดิ เล่นทีมยังไงก็ win ไม่ต้องหาตัวแก้หรอก แต่ต้องมีตัว damage ดีๆ ไว้ปิดให้ตายไวๆหน่อย (lina,lion,ฯ)

กล่าวขอบคุณ
    304
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    Doom ครับบบบบบบบบบ

กล่าวขอบคุณ
    421
    ได้รับคำขอบคุณ: 520
    Ursa ละตัวหนึ่ง ทีน่าจะพอสู้ได้

กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 131
    nomad อุ๊บ ผิดเกม

ชอบส่องไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1,090
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,919
    1-1 กับ LC ไม่ไหวหรอกครับ เล่นใช้สกิลกับมันไม่ได้เนี่ย
    แนะนำ เกาะกลุ่มกัน แล้วลุม LC ตอนมันเปิดอันติดีกว่า แล้วมันก็จะแพ้ดูเอลเอง 55555+

กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 134
    Phantom assasin กลางเกม-ท้ายเกม กินนิ่ม เจอคริรัวๆๆเลย

ตัวนี้มันก็เหมือน Skelton king อะดูเหมือนถึก แต่เปราะโคตร

สกิลปักธง แล้วไง เจอคริรัวของ phantom assasin ก็ยับหมดอะ

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 64
    Shadow demon ครับ ก๊อบตัวมันไป ตีมันเองอะ
    ที่เหลือเราก็แค่ออกของไว้ ยืน ยาวๆ
    เช่น ww Ghost-scepter hearth อะครับ
    แค่นี้ ผมชอบเล่น

กล่าวขอบคุณ
    217
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    เจอ blink ไปเปิดอันติก็ง่อยแล้วครับถ้า 1-1 ถ้า LC ไม่โหดจริงถึงรอด

กล่าวขอบคุณ
    82
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    พวกสาย carry สู้มันไม่ได้หรอกครับ ถ้าLC ออกblademail ผมคิดว่า Outworld น่าจะเวริคสุดแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 105
    ผมเอา abaddon สู้มันครับ 1-1 เลย

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    แต่ผมจำได้ว่า สกิลจำพวก passive ยังอยู่นะ เพราะฉะนั้นตัว Passive ดีๆแน่นอนว่าสู้ได้หลายตัว นอกเสียจากว่ามันจะมาตอนเราเลือดใกล้หมด พร้อมเปิด blademail เอาไว้ ซึ่งนั่นมันก็แล้วแต่ว่าจะโดนได้ยังไง ในเมื่อสกิลมันใช้ใกล้มาก แต่ถ้าเราหนีจากวังวนของ blade mail แล้ว urza abaddon หรือ pa ก็ฆ่ามันได้สบายๆ

กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 100
    เชีย abaddon เหมือนกันครับ