ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

★ PC Uploader ★
    กล่าวขอบคุณ
    258
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,233

[PC]Command & Conquer : Mental Omega[1PART]

ทีมนักทำ Mod : Mental Omega เผยความคืบหน้าของ Mental Omega เวอร์ชั่น 3.0 ตัวเต็มคาดว่าจะปล่อยตัวเต็มในปีหน้าทสำหรับคนที่รอคอยคงจะได้เล่นกันแน่นอนในปี 2014 ครับ Mod : Mental Omega เป็น Mod ดัดแปลงจากตัวเกมส์ระดับตำนาน Command & Conquer : Red Alert 2 Yuris Revenge โดยปรับแต่งตัวเกมส์ไม่ว่า ความสมดุล ปัญญาประดิษฐ์ของศัตรูที่เก่งขึ้น และ ยูนิกใหม่ มาพร้อมโหมคเนื้อเรื่องที่เข้มข้น สงครามระหว่าง Allies กับ Soviets และ Yuri's Epsilon ล่าสุดได้ปล่อย Mental Omega 3.0 เวอร์ชั่นเบต้า และใช้ตัว Command & Conquer : Red Alert 2 Yuris Revenge original,The First Decade,The Ultimate Collection เพื่อใช้ในการติดตั้งสำหรับใครที่สนใจสามารถโหลดได้ที่ www.Moddb.com ครับ

..............................................................................................................................

::รายละเอียด::
    กองกำลัง 9 ฝ่ายแต่ละฝ่ายมีรูปแบบเอกลักษณ์ของตัวเอง
    โหมคเนื้อเรื่องมี 36 ภารกิจมีโหมคเนื้อเรื่องของฝ่าย Yuri's Epsilon
    มีแผนที่ 18 แห่งสำหรับโหมคผู้เล่น Co-op เฉพาะ 2 คน
    เพิ่มแผนที่ใหม่สำหรับโหมค skirmish/multiplayer
    เพิ่มรูปแบบโหมค skirmish/multiplayer แบบใหม่
    ปรับแต่งภาพและเสียงให้ดียิ่งขึ้น
    เพิ่ม soundtrack แบบใหม่

..............................................................................................................................

SCREENSHOT

UNIT MODEL

Credit: http://www.moddb.com/mods/mental-omega

Credit ข่าว : gatling tank

DOWNLOAD
    UPLOADMASS
    ONE2UP
    พาสเวิร์ดสำหรับติดตั้งเกม

เข้าเล่นแบบ offline - คลิกที่ปุ่ม "Launch Mental Omega"

รอเกมรันสักพัก และ "ห้ามกดปุ่มเริ่มเกมซ้ำ"

เล่น Lan ผ่าน CnCNet

คลิกเข้าเกมผ่าน shotcut ที่ desktop

คลิกที่ปุ่ม "Play on CnCNet"

รอสักครู่ ไม่ต้อง setting อะไร

รอเกมรันสักพัก และ "ห้ามกดปุ่มเริ่มเกมซ้ำ"

เลือก LAN/VPN

เปลี่ยนชื่อในเกมสร้างห้องเล่น [New] หรือจอยห้องตามสบาย [Join]

ผิดพลาดประการใด ขออภัยด้วยนะครับ

ของแถม
    ข้อมูลฝ่ายต่างๆจาก mod ตัวนี้ คลิก!!
    จากคุณ gatling tank
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gatling tank อ่านกระทู้
    ส่วนนี้เป็นยูนิกลับต้องด้วยใช้ Spy,Saboteur,Infiltrator เข้า Battle lab ของศัตรู

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gatling tank อ่านกระทู้
    Allied Tech Tree

Soviet Tech Tree

Epsilon Tech Tree

Soundtrack for Mental Omega 3.0
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย arkstory : 22nd December 2013 เมื่อ 20:52

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    น่าสนดีครับแต่อยากถามว่าสามารถใช้พวก hamachi ไรพวกนี้เล่นแลนกับเพื่อนได้ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    471
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    เบื่อๆ อยากเล่นพอดี

กล่าวขอบคุณ
    258
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ brightza789 อ่านกระทู้
    น่าสนดีครับแต่อยากถามว่าสามารถใช้พวก hamachi ไรพวกนี้เล่นแลนกับเพื่อนได้ไหมครับ
    hamachi ผมไม่เคยลอง แต่ tunngle Lan ได้แน่นอนครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    น่าลอง มากก

กล่าวขอบคุณ
    336
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    Blog Entries
    1
    ติดตั้งเล่นได้เลยใช่ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    258
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kosaba40 อ่านกระทู้
    ติดตั้งเล่นได้เลยใช่ไหมครับ
    ได้เลยครับ

Valais Air Base
    กล่าวขอบคุณ
    621
    ได้รับคำขอบคุณ: 55
    ขอบคุณครับ
    Archangel Squadron Engage

กล่าวขอบคุณ
    669
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    ถ้าจะเล่นคนเดียวกับคอม แบบไม่ต่อเน็ตเข้าอันไหนครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Zaaaaaaaaaa : 15th December 2013 เมื่อ 18:00

Banned
    ในใจ natalia <3
    กล่าวขอบคุณ
    3,436
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,629
    Blog Entries
    2
    เพิ่มลิ้ง one2up ด้วยจะแหล่มเลย

ผมชอบภาคกราฟฟิกแบบนี้สุดๆแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    113
    ได้รับคำขอบคุณ: 51
    ใครใจดีอัพ one2up ให้หน่อยได้ไหมครับ จะกลับมาโหลด

กล่าวขอบคุณ
    258
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SixxTheRipper อ่านกระทู้
    เพิ่มลิ้ง one2up ด้วยจะแหล่มเลย

ผมชอบภาคกราฟฟิกแบบนี้สุดๆแล้ว
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ alberto อ่านกระทู้
    ใครใจดีอัพ one2up ให้หน่อยได้ไหมครับ จะกลับมาโหลด
    กำลังดำเนินการอัพโหลดให้อยู่ครับ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

อย่าจริงจัง...
    ในบ้านหลังหนึ่ง....
    กล่าวขอบคุณ
    44
    ได้รับคำขอบคุณ: 343
    ปูเสื่อรอ one2up อยู่นะครับ...
    ความสุข ไม่ใช่สิ่งที่คุณจะสัมผัสมันได้เพียงตัวคนเดียว...

กล่าวขอบคุณ
    258
    อัพ one2up เสร็จแล้วนะครับ

Sux ma diq
    กล่าวขอบคุณ
    1,948
    ได้รับคำขอบคุณ: 949
    เข้าเล่น Lan/VPN จอยห้องแล้วมันบอกใช้ Serial ซ้ำอ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    258
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ekstemi อ่านกระทู้
    เข้าเล่น Lan/VPN จอยห้องแล้วมันบอกใช้ Serial ซ้ำอ่ะครับ
    ลองทำตามนี้ดูนะครับ http://bbs.pramool.com/webboard/view.php3?katoo=Q27601

So Nyeo Shi Dae
    Manchester United
    กล่าวขอบคุณ
    1,099
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,761
    น่าสนใจขอลองหน่อย

-------------------------

ลองแล้วครับ AI โหดมากแปบเดียวบุกเลย

สิ่งก่อสร้างไม่รู้จักบานเลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kidsylenser : 16th December 2013 เมื่อ 00:07
    [CPU]AMD FX Black Edition 8320 [RAM]HyperX DDR3 1600 16GB [MB] Gigabyte 970A-D3P [VGA]Sapphire R9 270X 2GB [PSU]Raidmax RX-730ss [SSD] Kingston 120GB [OS] Win 10 Pro x64

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    118
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zaaaaaaaaaa อ่านกระทู้
    ถ้าจะเล่นคนเดียวกับคอม แบบไม่ต่อเน็ตเข้าอันไหนครับ
    ตามนี้ครับ

Launch Mental omega ที่ผมทำสีเหลืองไว้

เข้าเกมส์เริ่มแรกสำหรับเล่นกับบอท

ตามรูปเลยนะครับ

เลือกจุดเกิด , เลือกทีม , ประเทศ , แมพ , อาวุธทำลายล้าง พวกนิวเคลียจะเอาออกก็ได้ถ้ามันโกง , ความเร็วการควบคุมเกมส์ , ยูนิทเริ่มต้น , เงินเริ่มต้น

เวลาสร้างทีมเยอะๆ ดูดีๆนะครับระวังโดนรุม 7-1 เราตั้งได้ให้บอทเป็นฝ่ายเรา ทีม A4 ทีม D4 ก็เป็น 4v4 ครบคู่

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    326
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ภารกิจโหดครับ แต่ก็สนุกดี

24. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    669
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    เวลาเล่นกับเพื่อนๆ 4 VS 4 คอม ทำไมมัน หน่วงๆ อะครับ

กล่าวขอบคุณ
    113
    ได้รับคำขอบคุณ: 51
    กดเข้าตรงไหนอ่ะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย alberto : 16th December 2013 เมื่อ 00:36

กล่าวขอบคุณ
    258
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zaaaaaaaaaa อ่านกระทู้
    เวลาเล่นกับเพื่อนๆ 4 VS 4 คอม ทำไมมัน หน่วงๆ อะครับ
    เป็นธรรมดาครับ ถ้าเล่นวงแลนกันแบบอยู่ห่างกันคนละที่ ที่ไม่ใช่เล่นร้านเกม ก็จะหน่วงเป็นธรรมดาครับ แนะนำให้ปรับความไวเกม เอาครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ alberto อ่านกระทู้
    กดเข้าตรงไหนอ่ะครับ
    shortcut ที่หน้า desktop เลือก ปุ่ม Launcher Mental Omega ครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ผมติดตั้งเกมส์ไม่ได้ทำไง

กล่าวขอบคุณ
    218
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    ขอบคุณครับ มาไวจริง พึงอ่านข่าวเกมส์ว่าจะมาไปเมื่อสองสามวันก่อน