คือUplay ผมเป็นไรไม่รู้ เวลาเข้า เกมจะหายหมดเลยมองไม่เห็นเกม วิธีทำให้เห็นเกมคือ เข้าuplay และเข้สเว็บuplay เข้ารหัส และดูเกมตัวเองในเว็บ ubi.com

แล้วโปรแกรมuplay ถึงจะเห็นเกมผม

AC IV ผมเล่นไปจะจบละ มันขึ้นว่า 75 pregrass เล่นไปเยอะอยู่ ความจริงเนื้อเรื่องไม่เป็นไร แต่ผมยึดเกือบทุกเกาะ
จับปลาเป็น 50 ตัว ละ craft ของครบ ละ แต่เซฟหาย เซ็งจัง
แก้ไงดี อยากเล่นเซฟเก่า ^^

และแก้ไง uplay มองไม่เห็นเกม

Uplay แม่ ง กาก จริงโว้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย