ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    134
    ได้รับคำขอบคุณ: 35

Wink iPad Mini 2 ดีไหมครับ

อยากทราบว่า มันเล่นเกมหนักๆลื่นไหมครับ เช่น GTA Vice City ฯลฯ และมีการดรอปกราฟฟิคของเกมไหม ?? ช่วยแนะนำหน่อยครับ ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    ลื่นครับ cpuแรงดี ไม่มีการดรอปกราฟิคนะครับ เพราะว่าในipad retina กับ ipad mini2 ภาพเหมือนๆกันเลย

น่าเบื่อ จังชีวิตนี้ ชิ!
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,225
    ไม่หรอก IPad 2 ของเพื่อนก็ยังเล่นได้ลื่นดี แต่เวลาขับรถมีหน่วงบ้าง ปกติ

Chiangmai, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    iPad Air กับ iPad Mini 2 สเปคเดียวกันนะครับ ต่างกันแค่ จอ 9.5 นิ้ว กับจอ เล็ก(จำไม่ได้กี่นิ้ว) ต่างกันแค่นี้แหละครับ แล้วแต่การใช้งานครับ ชอบเล่นเกมดูหนังก็ iPad Air

ชอบเล็ก ๆ พกพาสะดวกก็ iPad Mini 2 เลยครับ (น้ำหนักทั้ง 2 เครื่องไม่ต่างกันด้วยนะครับ) ไม่ต้องกังวลว่าถ้าซื้อ iPad Air ไปแล้วมันจะหนัก น้ำหนักพอกัน เลือกได้เลยครับ

Forward Thinking
    กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 590
    iPad Air แรงกว่าครับ

CPU A7 แต่ รหัสคนละตัว

Air 1.4GHz GPU 650MHz

mini 1.3GHz GPU 450MHz

แถม ลำโพงดีกว่า mini แบบสัมผัสได้ หน้าจอสีสมจริงกว่า ไม่เพี้ยน บางพอกัน แต่จอใหญ่กว่า

ปล. แพงกว่าด้วย 5 5
    CPU Intel Core i7 6700K / M/B AsRock Z170 Pro4 / RAM G.Skill Trident Z 3200 16GB / Gigabyte GTX 1070 G1 Gaming / PSU Cosair CX 650W / CASE In Win 303 Nvidia