ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Rhythm Master
    กล่าวขอบคุณ
    1,710
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,916

- Space Frontier: News Update - นินจาโนตม Senran Kagura จะมีภาคใหม่แล้วงั้นหรือ 8 มกราคมนี้รู้กัน

- Space Frontier: News Update -

นินจาโนตม Senran Kagura จะมีภาคใหม่แล้วงั้นหรือ 8 มกราคมนี้รู้กัน

Marvelous AQL เตรียมจัดงาน “Senran Kagura Busty Breasts Hyper Presentation” ในวันที่ 8 มกราคม เวลา 13:30 (เวลาท้องถิ่นของญี่ปุ่น ประมาณ 11:30 ของไทย) แบบ live stream ผ่านทาง Nico Nico ตามประกาศล่าสุดของทางบริษัท

เกมซีรี่ย์ Senran Kagura เปิดตัวครั้งแรกบนเครื่อง 3DS ในปี 2011 และได้รับความนิยมอยู่พอสมควรเลยเทียว ต่อมาได้กลายเป็น TV อนิเมะ และเกมบนเครื่อง PS Vita ในปี 2013

สำหรับในงานที่ทาง Marvelous AQL จัดขึ้นนี้จะเน้นไปที่การประกาศพัฒนาเกมใหม่ของซีรี่ย์ Senran Kagura ในปี 2014 โดยมีโปรดิวเซอร์ Kenichiro Takaki และประธาน Marvelous AQL อย่าง Shuichi Kyoda เข้าร่วมด้วย นอกจากนั้นก็ยังมีแขกรับเชิญ Okada Ijiri, Hitomi Harada, Eri Kitamura, Shiori Kawana, Erika Kotobuki, Aya Kominato, Kana Houjou และ Marina Yamasaki ที่จะมาเข้าร่วมในงานครั้งนี้

หากใครสนใจสามารถเข้าไปเยี่ยมชมทีเซอร์ไซต์ได้ที่นี่ (เข้าไปกดเล่นดูนะครับ สนุกดี =w=)

Source : flashfly

Editor : pooh0856

Design Post : Satisfaction Space

Fabulous
    กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 763
    ทำภาษาอังกฤษภาคแรกให้ผมก่อนเห๊อะะะ T______T

♣ข้าเองเทพของพวกเจ้า ♣
    กล่าวขอบคุณ
    3,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,316
    มันหน้า เล่นบยิ่งนัก.......อย่างงี้มันต้อง ขยี้....
    ลายเซ็น เข้าใจนะ

PlayStationFanboy & AKB48
    Saitama,Japan Chaiyaphum,Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    1,259
    ได้รับคำขอบคุณ: 137
    ขอชุดขาดยากๆหน่อยก็ดี ภาคที่แล้วขาดง่ายไปนะ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    344
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,328
    นั้นนมหรือ? การ์ตูนนี่เวอร์จริงๆ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    123
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    กดๆๆๆๆๆๆ แทนขยี้ละกัน กดๆๆๆๆๆๆๆๆ ฮี่ๆ (เลียซะหน่อย)

╰☆╮╰☆╮╰☆╮╰☆╮╰☆╮
    สิงอยู่ในเมะฮาเร็มทั่วๆไป =w=b
    กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 303
    ภาคใหม่ที่ขึ้นหัวข้อคือเกมใช่มะ ไม่ใช่อนิเมะนะ (ถ้าเกมก็.........ขออิ้งภาคแรกก่อนดีกว่ามั้ย -*-)

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 531
    ซื้อมา 1800 เล่นไปไม่ถึง 20ชมเลย ส่วนมากเข้าไปฟังเพลง กับเสี่่ยงกางเกงใน ชอบเพลง แสงจันทร์

กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    ติดตรงอ่านไม่ออก กับราคานี่แหละ

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 531
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ armakusarecord อ่านกระทู้
    นั้นนมหรือ? การ์ตูนนี่เวอร์จริงๆ
    สาวญี่ปุ่นนมใหญ่ๆแบบนี้เอะนะ แถมคนเราที่ใหญ่กว่านี้มีเยอะนะครับ 555 แต่ผมชอบในเกมนี้คือ เรียวบิ

PRETTY Tiny Berry Love
    กล่าวขอบคุณ
    243
    ได้รับคำขอบคุณ: 251
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gikkik อ่านกระทู้
    สาวญี่ปุ่นนมใหญ่ๆแบบนี้เอะนะ แถมคนเราที่ใหญ่กว่านี้มีเยอะนะครับ 555 แต่ผมชอบในเกมนี้คือ เรียวบิ
    จริงสินะ เรียวบิกับวิชาแปลกประหลาด จากแบนเป็นบูมได้ในพริบตา แต่ยูมิกับโยมิสิตัวโปรดผม

ลองเข้าเว็บ teaser สิครับ มันขยับได้ (และจิ้มได้) http://www.maql.co.jp/special/game/kagura/