ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Like I Like Me!!!!!.
    In your heart forever.
    กล่าวขอบคุณ
    595
    ได้รับคำขอบคุณ: 384

ถามราคาIpod touch 4g

ถามราคามือหนึ่งอ่ะครับ G5สู้ไม่ไหว
    แล้วถ้าเป็นมือสองจะหาซื้อได้ที่ไหนครับตามร้านตู้โทรศัพท์จะมีไหม

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    ใน overclockzone หมวด Apple Market ห้อง ipod

มีเพียบเลยครับ หลายราคามากทั้งพ่อค้าขาย คนทั่วไปขาย

ยังไงแนะนำหาที่นัดรับกับมือได้ จะได้เช็คของได้ด้วยตัวเองด้วยครับ ปลอดภัยสุด
    FX6350 / Asus Sabertooth 990fx R2.0 / avexir mpower red 8GB / XFX 7970 Ghz / Scythe Stronger 600 Watt 80+

เป็นมิตรกับจุดซ่อนเร้น
    Official prodj.
    กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 225
    ผมพึ่งขายให้เพื่อน 3000 เอง ดูใน overclockzone มีเยอะมากอ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 667
    เว็บ overclockzone มือ2 ไม่เกิน3000 เยอะแยะคับ
    CPU Core i5 2400 3.10 GHz VGA Gigabyte GTX 460 OC 1 GB RAM Kingston 4GB PSU OCZ ZS series 750w

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    เอ่อเครื่องมันช้าแล้วนะครับ ผมใช้ Ipad mini 1 ยังรู้สึกช้าเลยครับ เก็บเงินอีกหน่อยซัด Gen ใหม่ๆดีกว่าครับ

กล่าวขอบคุณ
    595
    พอดีกะเอามาเล่นFace time กับTangoอะครับ
    อีกอย่างผมลองไปโพสหาแล้วรับกับมือยังหาไม่ได้เลย
    เลยอยากทราบว่าตามร้านโทรศัพท์ตามห้างพอจะมีป่ะครับ
    อ้อ ลืมบอกงบ5000เองครับ

กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ swatcat อ่านกระทู้
    พอดีกะเอามาเล่นFace time กับTangoอะครับ
    อีกอย่างผมลองไปโพสหาแล้วรับกับมือยังหาไม่ได้เลย
    เลยอยากทราบว่าตามร้านโทรศัพท์ตามห้างพอจะมีป่ะครับ
    อ้อ ลืมบอกงบ5000เองครับ

งบ 5000 อาจจะได้ gen 5 แบบหมดประกันแล้ว หรือ +เพิ่มอีกนิด หาดีๆอาจจะมีประกันเหลืออยู่บ้างครับ

gen 5 เหนือกว่า gen 4 ทุกอย่าง ถ้าซื้อมือ2ตามร้าน ผมว่าราคามันสูงอ่ะ ถ้ามีชัวร์ๆคงมีตามร้าน ใน พันทิพ อ่ะครับ

ที่ผมดูหลักๆก็จะมี เพจ https://www.facebook.com/IpodTouchThailand คนมาโพสขายในเพจทุกวัน อาจจะเจอราคาที่ถูกใจครับ

เว็บ getapple.net
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Sorry_Sorry : 21st December 2013 เมื่อ 17:29
    FX6350 / Asus Sabertooth 990fx R2.0 / avexir mpower red 8GB / XFX 7970 Ghz / Scythe Stronger 600 Watt 80+

กล่าวขอบคุณ
    595
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Sorry_Sorry อ่านกระทู้
    งบ 5000 อาจจะได้ gen 5 แบบหมดประกันแล้ว หรือ +เพิ่มอีกนิด หาดีๆอาจจะมีประกันเหลืออยู่บ้างครับ

gen 5 เหนือกว่า gen 4 ทุกอย่าง ถ้าซื้อมือ2ตามร้าน ผมว่าราคามันสูงอ่ะ ถ้ามีชัวร์ๆคงมีตามร้าน ใน พันทิพ อ่ะครับ

ที่ผมดูหลักๆก็จะมี เพจ https://www.facebook.com/IpodTouchThailand คนมาโพสขายในเพจทุกวัน อาจจะเจอราคาที่ถูกใจครับ

เว็บ getapple.net
    คงต้องได้ไปหาตามร้านล่ะครับพอดีผมไม่ได้อยู่กทมอยุ่โคราชอ่ะครับ
    ไม่อยากโอนซักเท่าไหร่ กลัวโดนโกง

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ผมมีอยู่เครื่องนึงผมอยู่ในอุดร gen 5 หมดประกันสภาพดี สีขาว