ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658

ผมไม่เจียมตัวรึเปล่าครับ

ผมไม่เจียมตัวรึเปล่าครับ

ที่ผมมาตั้งกระทู้ก็เพราะว่าจะเริ่มเข้าหา ตามแแพลนแล้วครับ
    ทางโน้นเค้า
    เป็นดรัมเมเยอรของฬ รวย สวย เก่ง
    ผมค่อนข้างจน เรียนก็กะท่อนกะแท่น 2.5 อยู่เกษตร ดนตรีไม่เป็น

ไม่ใช่ผมไม่คิดนะ ผมรู้แหละ ว่าเราอยู่คนละสังคมกัน แต่ก็..
    ยังไงก็ตอบมาตรงๆกันนะครับ

織田non
    กล่าวขอบคุณ
    572
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,049
    จากประสบการณ์ผมนะครับ ความรักมันเป็นเรื่องของใจมากกว่าครับ ถ้าฝ่ายหญิงไม่เป็นพวกติดหรูคุรก็คบได้ไม่น่ามีปัญหา

แต่ถ้าคุณคิดว่า ถ้าได้เป็นแฟนแล้ว พาไปกินข้าว ดูหนังแล้วเกรงว่ากำลังทรัพย์จะไม่พอ ก็ถอยมาหาคนที่เหมาะสมก็ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    946
    ได้รับคำขอบคุณ: 961
    ถ้างั้นก็ ยกระดับตัวคุณเองให้ มากกว่านี้ดู สิครับ ลองอ่านบทความนี้ดู ผมแนะนำอ่านพอเป็นแนวทางนะครับ จิ้มๆ
    คุณลองหันไปเล่นกีฬาหรือ เล่นดนตรี หรือหากิจกรรมอะไรทำก็ได้ครับดู
    ขอให้โชคดีนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย donal : 30th December 2013 เมื่อ 21:33
    "ถ้าทุกคนไม่เลือกที่จะปฏิบัติ ให้ความเท่าเทียมซึ่งกันและกัน ก็คงจะดีสินะครับ"

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 531
    อยู่ที่ฝ่ายหญิงล่ะนะ
    ถ้าคบกันได้ต่อมาอยู่ที่ พ่อแม่ของ ฝ่ายหญิงอีก
    ผมเจอมาละ น้องสาวผมสวย ขยัน เคยอยู่ตจว เป็นเด็กปอนๆตอนนี้ สวย ทำงานเดือน 40000 ไปตปท ปีละ2 ครั้ง ล่าสุดวันนี้ก็ซื้อกระเป๋าจากประเทศไหนไม่รู้ [ผมรู้แค่ไปเที่ยวตปทมา]กับ เค้กมาฝากแม่ผม
    อนาคตต้องยกระดับตัวเองครับ ถ้าทำงานเดือน 30-80k เขาก็ไม่สนใจแล้วครับ