ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    234
    ได้รับคำขอบคุณ: 318

แนะนำสถานที่ท่องเที่ยวภูเก็ตทีครับ

ขออนุญาติใช้พื้นที่นะครับ

พอดีว่าในช่วงสิ้นปีนี้มีแพลนกับครอบครัวจะไปเที่ยวที่ภูเก็ตซักหน่อย ซัก 2 วัน 2 คืนประมาณนี้อ่ะนะครับ ไม่นานมากนักเพราะเวลาจำกัด
    อยากจะทราบว่าพอจะมีสถานที่ท่องเที่ยงที่ไหนแนะนำบ้างครับว่าที่จะต้องควรไป หรือเป็นที่ที่น่าประทับใจมากๆประมาณนั้นอ่ะครับ
    ตอนนี้ก็ช่วยกันเปิดหาในเน็ตกับพ่อก็เห็นหลายที่สวยน่าไปมากแต่ด้วยเวลาจำกัดมากก็เลยต้องเลือก ก็เลยคิดว่าถามคนที่อยู่ในพื้นที่น่าจะดีกว่า

ยังไงก็ฝากด้วยนะครับ แนะนำกันมาได้ ขอบคุณครับ

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    546
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    Blog Entries
    6
    1.แฟนตาซีภูเก็ต 2.เกาะพีพี 3.เกาะกล้วย 4.วัดฉลอง 5.จังซีลอน 6.สวนผีเสือ 7.ไปลอยคอ กลางทะเล ก็สนุกนะครับ 8.เกาะไข่ 9.สวนสัตว์น้ำภูเก็ต 10.หาดป่าตอง

ปล.ผมเป็นคนภูเก็ต

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Macerata, Italy
    กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 281
    ถ้าไป 2 3 วันก็น่าจะไป
    ช่วงเช้า-สายอาจจะไปดูสวนผีเสื้อในเมือง เปิดตั้งแต่ 8.30 ครับ เที่ยงๆไปกินข้าว แล้วต่อด้วยสยามนิรมิต(ใช้เวลานานครับ) ถึงเย็นๆแล้วตบท้ายด้วยป่าตอง หาร้านอาหารดีๆสักร้านแล้วไปเดินช็อปปิ้งในจังซีลอน หรือเดินเล่นข้างทางก็ได้ครับ-ริมหาดก็ได้ครับ
    วันสุดท้าย ช่วงเช้า-สาย ไปวัดฉลอง-พระใหญ่ แล้วตอนเที่ยงๆไปกินข้าว บ่ายโมง ไปต่อสวนสัตว์น้ำ ต่อด้วยช่วงบ่าย หาดแถวๆทางใต้ หาดราไวย์ หาดในหาน หาส้มตำกินแซ่บๆ แล้วตอนเย็นต่อด้วยแหลมพรหมเทพ
    หรือจะสลับวันกันก็ได้ครับ แล้วแต่สะดวก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย -[ MaFaKaAlex ]- : 25th December 2013 เมื่อ 23:36

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 720
    ไปภูเก็ตต้องไปวัดฉลอง , หาดป่าต้องและก็แหลมพรหมเทพครับ 3ที่นี้แหละต้องไปให้ได้

กล่าวขอบคุณ
    65
    ได้รับคำขอบคุณ: 288
    3

คงสนุกกันใหญ่

หากระดานโต้คลื่นไปด้วยนะ

เผื่อได้โต้คลื่่น ซึนามิ กะเค้า

วันนี้ครบรอบ 9 ปี ซะด้วยซิ

กล่าวขอบคุณ
    132
    ได้รับคำขอบคุณ: 118
    1
    ซอย 11 หรือจะข้ามสะพานสารสินไปท่านุ่นก็ได้ครับออกจากภูเก็ตปุ้ปลงสะพานเลี้ยวซ้าย ... ชั่วคราว 800 ค้างคืน 1,200
    ยามเธอยิ้ม ปานอีแร้งแย่งหมาเน่า ยามเธอเศร้า ช่างละม้ายคล้ายกับผี
    ยามเธอยิ้ม ช่างยั่วยวนกวนตีนดี ยิ้มอีกทีเตะคอพับหลับคาตีน

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    234
    ได้รับคำขอบคุณ: 318
    ขอบคุณทุกๆความเห็นมากๆเลยครับ

เด็ก Hip
    กล่าวขอบคุณ
    428
    ได้รับคำขอบคุณ: 353
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ cool-ly อ่านกระทู้
    ซอย 11 หรือจะข้ามสะพานสารสินไปท่านุ่นก็ได้ครับออกจากภูเก็ตปุ้ปลงสะพานเลี้ยวซ้าย ... ชั่วคราว 800 ค้างคืน 1,200
    คนล่ะเที่ยวแล้วครับ 55555555+