ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,007

Talking [PC] JAMES BOND 007 : BLOOD STONE [REPACK/ENG] [One2Up/FileCondo] 4GB

JAMES BOND 007 : BLOOD STONE

::Sceenshot::

::Video::

::รายละเอียด::
    เกม James Bond 007: Blood Stone เป็นเกมแอคชั่นมุมมองบุคคลที่ 3 พัฒนาโดยบริษัท Bizarre Creations กล่าวถึงการสืบสวนและคลี่คลายคดีใหญ่ที่ผู้ก่อการร้ายคบสมรู้ร่วมคิดคิด การณ์ใหญ่ รับ ประสบการณ์การผจญภัยตั้งแต่การต่อสู้ผจญภัยบนบกและทางน้ำขนิดตื่นเต้น เร้าใจ และพาผู้เล่นไปยังสถานที่รอบโลก ตั้งแต่กรุงเอเธนส์, อิสตันบูล, โมนาโก และกรุงเทพฯ

เกม 007: Blood Stone ผู้เล่นรับบทเป็น James Bond พากษ์เสียงโดย Daniel Craig พระเอกคนปัจจุบัน หลังพบว่ามีผู้ก่อการร้ายกลุ่มหนึ่งที่นำโดย Greco ผู้ก่อการร้ายตัวฉกาจ มีอาวุธชีวเคมี ครอบครองและมีแผนก่อการร้าย ทำให้ตัวเอกต้องปราบเหล่าผู้ร้ายที่คิดก่อการร้ายจาก 5 ประเทศ อาทิ เอเธนส์?,? อิสตันบลู,?โมนาโก, ไซบีเรีย และกรุงเทพฯ? ระหว่างนั้น James Bond ยังจะต้องจับ มือกับ Nicole Hunter สาวสังคมผู้ร่ำรวย เพื่อตามหา Dr. Malcolm Tedworth นักวิจัยผู้หนึ่งเพื่อยับยั้งอาวุธเคมีและปกป้องเยี่ยงชีวิต
    ::System Requirements::
    CPU : Core 2 Duo 1.8 GHz
    RAM : 1 GB RAM
    Graphic Card 256 MB (GeForce 7600 or better)
    HDD Space : 12 GB

One2Up 1GB/Part
    โหลดแทนกับชุดบนได้ครับ
    อย่าลืมเปลี่ยนชื่อก่อนโหลดไฟล์ให้เหมือนกันนะครับ
    เช่น Game.part1.rar ,Game.part2.rar

Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4 : Part 5

หากต้องการสนับสนุนการอัพโหลดใช้ลิงค์ชุดบนครับ

Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4 : Part 5

FileCondo 1GB/Part

หากต้องการสนับสนุนการอัพโหลดใช้ลิงค์ชุดบนครับ

UploadMass 1GB/Part

PASSWORD

Link 1

**ตอนติดตั้งอย่าลืมเปลี่ยนภาษาตามภาพนี้นะครับ**

**อ่านตรงนี้ด้วยก่อนโหลด (สำคัญ)**
    - ก่อนโหลดอย่าลืมกด Thanks ทุกครั้ง เพื่อให้กำลังใจผู้อัพโหลด
    - เมื่อโหลดเสร็จแล้ว ไฟล์เสียให้ลองซ่อมไฟล์ดูก่อน ด้วยการกดเข้าไปในไฟล์ แล้วกด Alt+R เพื่อทำการซ่อมไฟล์
    แล้วแก้ชื่อให้เหมือนกันจากนั้นก็ลองแตกไฟล์ใหม่ดู หากซ่อมแล้วไม่หายให้ลองโหลดใหม่ดูก่อน หรือยังไม่หายอีกให้ PM หรือแจ้งในกระทู้ครับ
    - เมื่อลงเกมเสร็จแล้วเข้าเล่นได้ อย่าลืมกลับมายืนยันด้วยนะครับ พร้อมรูปด้วยยิ่งดี
    - หากชอบเกมนี้ อย่าลืมสนับสนุนลิขสิทธิ์แท้นะครับ เพื่อที่จะได้มีเกมดีๆ ให้เล่นกันต่อไปในอนาคต
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mitsu_jung : 1st January 2014 เมื่อ 19:00
    MY GAME CENTER คลิ๊กที่นี่
    รวมเกมสนุกๆ ไว้ที่นี่

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    64
    เพิ่มลิงค์ UploadMass 1GB/Part

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    ขอบคุณมากครับ สำหรับเกมส์ดีๆ ลิงค์ พาส เข้าไม่ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    64
    ตอนนี้เข้าได้แล้ว

Tags for this Thread