ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,007

Talking [PC] THE LORD OF THE RING : CONQUEST [REPACK/ENG] [One2Up/FileCondo/UploadMass] 3.6GB

THE LORD OF THE RING : CONQUEST

::Screenshot::

::Video::

::รายละเอียด::
    เกม The Lord of the Rings: Conquest งวดนี้กลับมาทำเป็นแบบ Action สุดมันส์ที่รวมเอาเนื้อเรื่องของทุกๆภาคไว้ด้วยกัน ซึ่งในการเล่นนั้นจะเล่นเป็นรูปแบบสงครามแนวฆ่าไม่เลี้ยง คล้ายๆเกมส์ 3 ก๊กที่เดินลุยฆ่าศัตรูในสงคราม โดยตัวละครผู้เล่นก็จะเป็นหนึ่งในทหารของกองทัพของแต่ละฝ่าย ซึ่งสามารถเลือกเล่นได้ตามใจชอบว่าจะเล่นฝ่ายไหน ทั้งฝ่ายมนุษย์ ฝ่ายเอลฟ์ และฝ่ายคนแคระ ในกองทัพพันธมิตรแห่งแหวน หรือถ้าไม่ชอบฝ่ายพระเอกจะมาเล่นเป็นพวก อ็อค ก็อปลิน ผีดิบ ในฝ่ายของจอมมาร Sauron แทนก็ได้
    ::System Requirements::
    CPU : Core 2 Duo 2.4 GHz
    RAM : 1 GB (2GB For Vista/ 7)
    Graphic Card : 256 MB (GeForce 7800 or better)
    HDD : 6 GB Space

One2Up 1GB/Part
    โหลดแทนกับชุดบนได้ครับ
    อย่าลืมเปลี่ยนชื่อก่อนโหลดไฟล์ให้เหมือนกันนะครับ
    เช่น Game.part1.rar ,Game.part2.rar

Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4

หากต้องการสนับสนุนการอัพโหลดใช้ลิงค์ชุดบนครับ

Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4

FileCondo 1GB/Part

หากต้องการสนับสนุนการอัพโหลดใช้ลิงค์ชุดบนครับ

UploadMass 1GB/Part

PASSWORD

Link 1

**ตอนติดตั้งอย่าลืมเปลี่ยนภาษาตามภาพนี้นะครับ**

**อ่านตรงนี้ด้วยก่อนโหลด (สำคัญ)**
    - ก่อนโหลดอย่าลืมกด Thanks ทุกครั้ง เพื่อให้กำลังใจผู้อัพโหลด
    - เมื่อโหลดเสร็จแล้ว ไฟล์เสียให้ลองซ่อมไฟล์ดูก่อน ด้วยการกดเข้าไปในไฟล์ แล้วกด Alt+R เพื่อทำการซ่อมไฟล์
    แล้วแก้ชื่อให้เหมือนกันจากนั้นก็ลองแตกไฟล์ใหม่ดู หากซ่อมแล้วไม่หายให้ลองโหลดใหม่ดูก่อน หรือยังไม่หายอีกให้ PM หรือแจ้งในกระทู้ครับ
    - เมื่อลงเกมเสร็จแล้วเข้าเล่นได้ อย่าลืมกลับมายืนยันด้วยนะครับ พร้อมรูปด้วยยิ่งดี
    - หากชอบเกมนี้ อย่าลืมสนับสนุนลิขสิทธิ์แท้นะครับ เพื่อที่จะได้มีเกมดีๆ ให้เล่นกันต่อไปในอนาคต
    joker123
    MY GAME CENTER คลิ๊กที่นี่
    รวมเกมสนุกๆ ไว้ที่นี่

กล่าวขอบคุณ
    2,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    เล่นได้ 100% ครับผม

•-:อนาคตคงจะดีกว่านี้:-•
    กล่าวขอบคุณ
    717
    ได้รับคำขอบคุณ: 211
    ขอบคุณมากครับ สุขสรรวันปีใหม่

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    มีสูตร หรือ trainer ที่ใช้ได้บ้างมั้ยครับ ที่หาโหลดจาก google ใช้ไม่ได้สักตัวเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    เล่นได้ 1000000000000000000000000% นะครับ สนุกมาก 5555555

Call Me Doctor !!!
    กล่าวขอบคุณ
    484
    ได้รับคำขอบคุณ: 351
    เกมส์นี้ทำให้เป็นว่า ไม่ว่าคุณจะเป็น Hero หรือ ลูกกระจ๊อก ก็มีความเท่าเทียมกัน !!
    ลองเล่นเป็น Troll แล้วจับ Aragon ทุบพื้นแล้วปาสิครับ พระเอกก็พระเอกเหอะ ทีเดียว หลับ

กล่าวขอบคุณ
    64
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kongsak055 อ่านกระทู้
    เกมส์นี้ทำให้เป็นว่า ไม่ว่าคุณจะเป็น Hero หรือ ลูกกระจ๊อก ก็มีความเท่าเทียมกัน !!
    ลองเล่นเป็น Troll แล้วจับ Aragon ทุบพื้นแล้วปาสิครับ พระเอกก็พระเอกเหอะ ทีเดียว หลับ
    อย่าว่าแต่ Troll เลยครับ เป็นฮีโร่ ก็ยังโดนลูกกระจ๊อกตบตายได้อย่างง่ายๆ เลยล่ะ
    โดนมันคอมโบจนตายกลางอากาศ -*-

GOH!
    กล่าวขอบคุณ
    502
    ได้รับคำขอบคุณ: 653
    pass
    ใช้ไม่ได้
    เร็วๆ นี้....

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    แก้พาส2ให้ทีครับ

.:|‘ΣING→L★STBLANK’|:.
    Bangkok.,Bangkae
    กล่าวขอบคุณ
    219
    ได้รับคำขอบคุณ: 248
    Blog Entries
    1
    FileCondo 1GB/Part โหลดได้ทุกพาสแรง ๆ ลงแล้วไม่มีปัญหาเล่นได้ปกติ

ขอบคุณมากครับ อยากลอง อยู่พอดีี ขอตัวไปเล่น
    .:llTHE BlUEll:.

กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    พาร์ทที่ 2 one2up โหลดไม่ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    112
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    พาท 2 เสียน่ะ คับๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ติด part2 one2up เหมือนกันเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    โหลดได้ เล่นได้ หนุกดี แต่เสียดายใช้จอยXboxแล้วไม่ขึ้นปุ่มแสดง แต่ใช้ได้ยุนะแค่มันไม่โชว์ปุ่มเสยๆ
    เจอกันที่

กล่าวขอบคุณ
    64
    ใครที่โหลดพาทไหนไม่ได้ ก็ลองเปลี่ยนเวลาโหลดดูครับ

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    กดดูพาสเวิดไม่ได้ครับผม ช่วยที

Tags for this Thread