ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชื่อน้ำตาลแล้วดีใจจัง
    กล่าวขอบคุณ
    732
    ได้รับคำขอบคุณ: 576

เซียนวินโดวส์ 8.1 เข้ามาดูหน่อยครับ

พอดีรำคาญ UAC จะปิดพอเข้าไปปิดมันให้ใส่พาสซึ่งผมไม่ได้ตั้งพาสจึงกด ok พอเลื่อนไอ้ Level ลงปรากฏว่ามันให้ใช้สิทธ์ แอดมินลบ ทำไงอ่ะครับบอกหน่อยผมหาๆในกูเกิ้ลก็ไม่ค่อยเข้าใจเท่าไหร่

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    157
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    คอมคุณมีหลาย user รึเปล่า คุณไม่ได้เข้าระบบ ใน user ที่เป็นแอดมิน จะไม่สามารถเปลี่ยนแปลงการตั้งค่าได้
    CPU: CORE i5 / MB: MSI Z77A-G43 / RAM: CORSAIR VENGEANCE 8GB DDR3 / VGA: MSI GTX 660 TI 2GB DDR5 / PSU: XFX PROSeries 650W / CASE: PHANTOM 410 BLACK EDITION

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    ถ้าผมเข้าใจไม่ผิด เหมือนกับว่า User ที่คุณใช้อยู่ มันเป็น User ที่สร้างทีหลัง (ไม่ใช่ User แรก) แล้วเป็น สแตนดาส ไม่ใช่แอดมิน ที่มันถามพาส น่าจะเป็นพาส User แรก ส่วนที่ไม่ให้กด ok เพราะ user เป็นสแตนดาสครับ ผิดพลาดยังไงก็ขอโทษนะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    735
    ได้รับคำขอบคุณ: 161
    ผมก็ใช้ 8.1 อยู่น่ะครับ แต่ผมก็ปิด UAC ปกติน่ะครับ ยังไงลองทำตามนี้ดูครับ

การเปิด/ปิด Account Administrator
    CPU = I5-8500 /RAM = 8G/GPU = GTX1070

ชื่อน้ำตาลแล้วดีใจจัง
    กล่าวขอบคุณ
    732
    ได้รับคำขอบคุณ: 576
    อ้อ ครับๆ ผมลืมสนิทเลย ตอนนี้ใช้ได้เหมือนเดิมละครับ ขอบคุณที่เตือนสติผม