ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,136
    Blog Entries
    1

Post ใครเคยซื้อของที่ lazada แบบเก็บเงินปลายทาง ช่วยหน่อยครับ

lenovo a390 ราคา 2990.-

1.พนักงานของlazadaมาส่งของหรอครับ
    2.เค้ามาเคาะประตู เราเปิดประตูจ่ายเงินก็จบหรอครับ
    3.ถ้าไม่มีคนอยู่บ้านล่ะ
    4.ผมอยู่นครพนม เค้าจะคิดค่าเดินทางไหม
    5.ต้องเข้าไปสั่งซื้อยังไงครับ
    เพิ่มอีกข้อ
    6.ถ้าสั่งวันนี้ จะได้ของวันไหนครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย fank01234 : 31st December 2013 เมื่อ 09:01

Killer_K
    ชัยนาท - ลพบุรี
    กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 513
    ผมเคยสั่ง ตอบ
    1. ไม่น่าจะใช่ พนง. ของ lazada น่าจะเป็นส่งของเอกชนนะครับ
    2. เค้าก็จะมาส่งของถึงหน้าบ้านเลย ก่อนมาจะโทรมาหาก่อน
    3. รับแทนได้ครับ เพราะแม่ผมก็รับของแทนให้
    4. มันมีเก็บค่าพัสดุอยู่ แต่ไม่มีค่าเดินทาง
    5. สั่งในเว็บได้เลย ดูจากที่นี่ได้เลย http://www.lazada.co.th/shopping/
    เล่นเกมส์กันโน๊ตบุ๊คกากๆ เกมส์เล่นได้แค่ไหนก็เล่นถ้าเล่นแล้วมีความสุข

กล่าวขอบคุณ
    551
    ได้รับคำขอบคุณ: 212
    ems เก็บเงินปลายทางน่ะเหรอครับมันจะมีแบบที่เราต้องไปรับเองที่ไปรษณีย์ด้วยมิใช่เหรอครับ พึ่งรู้ว่ามีถึงบ้านเลย

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,136
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aki อ่านกระทู้
    ผมเคยสั่ง ตอบ
    1. ไม่น่าจะใช่ พนง. ของ lazada น่าจะเป็นส่งของเอกชนนะครับ
    2. เค้าก็จะมาส่งของถึงหน้าบ้านเลย ก่อนมาจะโทรมาหาก่อน
    3. รับแทนได้ครับ เพราะแม่ผมก็รับของแทนให้
    4. มันมีเก็บค่าพัสดุอยู่ แต่ไม่มีค่าเดินทาง
    5. สั่งในเว็บได้เลย ดูจากที่นี่ได้เลย http://www.lazada.co.th/shopping/
    2. เค้าก็จะมาส่งของถึงหน้าบ้านเลย ก่อนมาจะโทรมาหาก่อน ตอนนี้มือถือผมเสียครับ

- [ The Gang ] -
    กล่าวขอบคุณ
    2,192
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,144
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mikeGLA อ่านกระทู้
    ems เก็บเงินปลายทางน่ะเหรอครับมันจะมีแบบที่เราต้องไปรับเองที่ไปรษณีย์ด้วยมิใช่เหรอครับ พึ่งรู้ว่ามีถึงบ้านเลย
    พนงมาส่งที่บ้านก่อนครับ ถ้าไม่มีคนอยู่ค่อยกลับไป ปณ

ชอบแฟ็บเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    460
    ได้รับคำขอบคุณ: 398
    ผมเคยซื้อครับ ของมาส่งถึงบ้านเลย จ่ายตามราคาที่เราได้สั่งซื้อในเวปครับ ยกเว้นถ้าอยู่บนเกาะ หรือ ไกลจากชุมชนมาก อาจมีค่าใช้จ่ายเพิ่ม

เล่นเกมอย่าเสียการเรียน
    architecture16 NU ^___^
    กล่าวขอบคุณ
    1,197
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,129
    ผมเคยซื้อครับ รอของประมาน3วัน

รถมาส่งเป็นของบริษัท

เราสามารถกำหนดสถานที่ส่งอีกทีได้ครับ(สถานที่ ที่อยู่ไม่ไกลจากเเหล่งที่อยู่ที่ท่านกรอกมากนัก)

ต้องเตรียมเงิดสดเท่ากับราคาพอดีเพราะพนักงานจะไม่มีเงินทอน พนักงานจะไม่รู้เเม้ระทั้งของที่เราสั่งว่ามันคืออะรัย

ไม่มีค่าใช้จ่ายเพิ่มเติมหรือค่าจัดส่งเเต่อย่างใด

สามารถสั่งในเว็ปได้เลยครับ
    STEAM

กล่าวขอบคุณ
    3,883
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,394
    ผมเคยสั่ง กระทะเทปัน มา เขาก็มาส่งตามที่เราสั่งเลย

จ่ายแต่ค่าสินค้า