ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 18

Max Payne 3 (แท้) เข้าเกมไม่ได้

พอเข้าเกมมันขึ้น การติดต่อ server หลักล้มเหลว ต้องทำยังไงครับ
    Steam : ]COLE[

ใช้การ์ดจอไม่เคยหมดประกัน
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,212
    เดาว่าไม่เคยเข้าเกมมาก่อน เพิ่งจะสมัคร social club ครั้งแรก และซื้อเกมช่วง sale ใช่ปะครับ
    ถ้าใช่ก็ปกติครับ เพราะช่วงเซลส์คนจะเข้ากันเยอะมาก และเกมนี้จะต้องเคยล็อกอินเข้า social club มาก่อนครั้งแรกมันถึงจะเข้าได้เร็วครับ นี่รูปจากเครื่องผมเพิ่งเข้าเมื่อกี้นี้เลยตอน 19.00 น. แป็บเดียวเข้าได้

ดังนั้นให้ลองเข้าไปเรื่อยๆ ครับ ที่เข้าไม่ได้เป็นปกติของคนเข้าทีหลังตอนนี้เซิฟมันรองรับแทบจะไม่ไหวแล้ว (ก็ขายลดราคาซะขนาดนั้น) ผมซื้อกล่องมา 699 วันแรกๆ เลยไม่มีปัญหา
    อดีตคนเคยแรง i7-2600K@4.3ghz / RAM 16GB / Transcend 370s 256GB / WD Black 2+1TB
    EVGA GTX980 SC 4GB / Seasonic 1000w / Sound Blaster ZXR / ACER XB270HU Gsync 144hz

กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    ผมก็ซื้อกล่องวันแรกๆแบบท่าน headshot deluxe น่ะผมเข้าบางทีเซิฟก็เน่า ผมต้องเว้นช่วงไว้ซักพักอ่ะถึงจะเข้าใหม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    3
    ครับผมซื้อตอนมันลด

ขอบคุณครับจะลองดู
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย oOMMAOo : 31st December 2013 เมื่อ 19:22

กล่าวขอบคุณ
    3
    ยังเข้าไม่ได้เลยครับ

key หมดมั้งครับ เพราะ เข้าไปดู key ไม่ได้ เกี่ยวไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 0nline24Hr อ่านกระทู้
    ลองทำตามนี้ดูนะครับ http://steamcommunity.com/app/204100...4842636085051/
    ไม่มีวิธีแก้นี้ครับ
    แต่มันมีหัวข้อหนึ่งบอกว่าCD key มันใช่ปะครับ ไม่แน่ใจว่าแปลถูกปะ