ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

9/10
    กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 203

Killing Floor กับ Left 4 Dead 2 อันไหนมันกว่ากัน

คือว่าผมจะซื้อkilling floorอะครับ แต่กลัวไม่คุ้มอยากถามว่ามันสนุกพอๆกับleft 4 deadไหม ขอบคุณครับ
    แอดมาได้นะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    366
    ได้รับคำขอบคุณ: 246
    Killing Floor สนุกกว่ามากครับบ ยิ่ง co-op กับเพื่อนยิ่งสนุกไปใหญ่

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    killing floor มันคือเกมสืทีทุกไอดีในสตีมต้องมีครับ (อวยสุดๆ)
    ตัวเกมส์มันคนละแนวเลยครับ Left 4 Dead 2 แนวทีมเวิร์ค แต่ kf วันแมนโชว์ก็สบายถ้าคนโหดครับ

9/10
    กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 203
    ขอบคุณครับแบบนี้ต้องรีบไปจัดโดยไว555
    แอดมาได้นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    115
    ได้รับคำขอบคุณ: 302
    Killing floor จะเเนวฉายเดี่ยวมากกว่าครับ ผมก็เคยเล่นนะ เเต่ส่วนตัวผมว่า Left 4 dead 2 สนุกกว่าครับ
    ถ้าเล่นครบกันหมด

INFAnTRY OF ABYss station
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 105
    killing floor จะเป็นแนวที่เน้นco-opกับคนอื่นและลุยได้มันมากๆครับยิ่งถ้ามีเพื่อนเล่นด้วยนี่ยิงมันเลยครับโดยเกมจะให้เรายิงซอมบี้เป็นwaveไปแล้วแต่hostจะกำหนดมาครับ
    left4dead2 เกมนี้ผมเกือบจะซื้อตอนมันลดละแต่ไม่มีตังเลยโชคดีได้ของฟรี555 เกมนี้คนเล่นต้องเน้นteam work ของทั้ง4คนเป็นหลักผีโหดมากถ้าเทียบกับkilling floor
    โดยรวมแล้วถึง2เกมนี้จะแนวเดียวกันแต่ก็มีจุดเด่นที่ต่างกันไปครับ
    สำหรับผมผมว่าkilling floor มันกว่านะมันยิงแหลก แหกกระเจิงดี 555 เวฟหลังๆก็ยิ่งมันเลยปืนแรงผีโหด

ก็ไม่รู้สินะ
    >--ในใจคุณไง--<
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,173
    Killing floor ครับ เซิฟ 40 คน มันมากก 100คนก็มี บางวันนะ

กล่าวขอบคุณ
    827
    ได้รับคำขอบคุณ: 249
    ตอนนี้ผมเล่น left 4 dead อยู่ครับ เล่นกับเพื่อน 4 คนโหมด survival หนุกมาก
    เกมนี้ต้องทีมเวริคดีอะครับ ขนานปรับแค่ normal บางด่านเล่นกัน 6-7 รอบกว่าจะผ่าน
    มันต้องคิดเยอะครับบางที ว่า จะต้องไปไหนก่อน ต้องรีบหาที่ยืน หลังชนกัน 4 คนอย่างกะในหนัง ฮ่าๆๆๆ
    [/url]

กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 847
    killing floor โครตฮาครับ ผมวันแมน หนีเข้าบ้านล็อกบ้านค้นเดียว อยู่คนเดียว 555 บอสมันอยู่บ้านเดียวกับผม ลืมหันไปดู ทุบประตูไม่ทัน ตายแบบบโง่ๆลย เล่นล็อกซะขนาดนั้น

สมาชิกเต็มตัว
    5 ทุ่งเศรษฐีแยก 4 แขวงดอกไม้ เขตประเวศ กรุงเทพ 10250
    กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    Killing Floor เลยครับถ้าอยากจะ ONE MAN SHOW หรือแม้แต่จะ CO-OP ก้อได้

เสียดายไม่มี Ironsight ให้ มันเน้นตีประชิดเล่น Berserker ดีสุด ตีหัวแตกกระจายเลือดสาด 555+
    JimmyKung Board