เกมที่หน้าปกเป็นรูปคน มีแผลเป็นที่ตา(มั้ง)ครับ มือนึงถือสาก(มั้ง) อีกมือนึงกำลังปล่อยพลังไฟ(มั้ง) เกมโทนสีมัวๆมืดๆหน่อยครับ ตอนเริ่มเกม เราจะไปเริ่มในคุกจองจำมีพวกโครงกระดูกเดินได้เป็นศตรูเราครับ ระบบตอนแรก จะมีโครงกระดูกเดินเข้ามาใน คุกของเรา แล้วเกมจะให้เราฝึกตีครับ(ปล่อยพลังไฟด้วยมั้ง) พอออกมาได้ ก็ไล่หนีไปเรื่อยๆ จนออกจากรังพวกมันได้ แล้วไปเจอทหารครับ เดินไปเรื่อยๆ ทหารจะพาเราไปเมืองรอยฟ้าครับ แล้วในเมืองรอยฟ้าก็จะมียานพาเราไปด่านต่างๆ เช่น ป่า ภูเขาน้ำแข็ง อะไรอย่างงี้อ่ะครับ เก็บเวทย์ไปเรื่อยๆ จำได้ว่า เวทย์ที่ได้จากป่า เป็นเวทย์ปล่อนแมลงอะไรซักอย่างหนะครับ สีเขียวๆ

วานผู้เชี่ยวชาญ ผู้รู้ ก็ได้ครับ ผมคิดถึงเกมนี้มากๆ จำได้ว่าเล่นเกือบจบละ บอส จะอยู่บนหอคอยมั้ง มี 2 ตัว แต่พอถึงตรงนั้นทีไร ค้างตลอด ยังไม่รู้ตอนจบเลย วอนด้วยละกันครับ ขอบคุณมากครับ