ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

.:: ⒶⓂⒶⓏⒾⓃⒼ ! ::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,480
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,344

อยากทราบรายชื่อเกม Online ที่จะมาใหม่ปีหน้าครับ

ใครพอทราบมาบ้างครับ

พอดีอยากหาที่ลงใหม่ ตอนนี้เล่น RO2 ท้อครับ [ บอท+โปร+บัค+CM GM ไม่สนใจที่จะแบน ]

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 250
    Kingdom Under Fire II ครับผม ผมรอเกมนี้มานานแหละ ช่วงงานเกมวันเด็กก็ว่าจะไปลองเทสสะหน่อย
    http://www.youtube.com/user/LungCherm
    รวบรวมเกี่ยวกับ walkthorugh เกมต่างๆนะครับ รีเควสเกมได้ครับว่าจะให้ walkthorughเกมไหน

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    335
    ได้รับคำขอบคุณ: 445
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Fear191 อ่านกระทู้
    Kingdom Under Fire II ครับผม ผมรอเกมนี้มานานแหละ ช่วงงานเกมวันเด็กก็ว่าจะไปลองเทสสะหน่อย
    ผมเองก็รอเกมนึ้เหมือนกันครับท่านน่าสนใจมาก

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Double Dodge`
    กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 774
    Kingdom Under Fire II รอเหมือนกัน
    Yulgang 2 ตอนนี้ CBT ส่วนตัวเข้าไปเล่นแล้ว ผิดหวังมาก อย่างกับเกมส์ God Of Emporer
    fantasy frontier ถ้าจะเล่นในชื่อนี้ก็ ต้องเซิฟ JP ถ้าจะเล่น อีกโซนที่กำลังจะ เปิดก็ Aurora kingdom ถ้าจะเล่นเซิฟไทยก็ รอของค่าย Winเน่า เอ้ย Winner
    Closers เกม Action mmorpg แนวอนิเมะจากเกาหลี
    ปิดท้่ายด้วย Black Desert รออยู่ ตอนแรกเห็นบอก F2P แต่หลังๆ เริ่มไม่แน่ใจละ แต่ถึงยังไงก็เล่นแน่เกมส์นี้ !

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบกินผักเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    353
    ได้รับคำขอบคุณ: 618
    Blast Breaker Online เกมแนว 3D Sidescrolling Action MMORPG ฝีมือคนไทย 100%

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 160
    ชอบแนวไหนครับ ส่วนตัวรอเกมที่จะเข้าไทย
    Kingdom Under Fire II
    DC Universe Online แนวซูปเปอร์ฮีโร่ต่างๆ สนุก
    Phantasy Star Online 2 ลงดันเจี้ยน
    EOS (Echo of Soul) แนวเก็บเวล MMO กระแสแรงในเกาหลีพอสมควร
    cabal 2 แนวเก็บเวล MMO
    Special Force 2 แนว FPS น่าจะรู้จัก ดังในไทยภาคแรก
    Blast Breaker Online แนวลงดันเจี้ยนภาพด้านข้าง
    Strife แนว MOBA จากทีมสร้าง HOn
    Fantasy Frontier แนวเก็บเวล MMO
    Heroes of Kingdom แนว MoBA สามก็ก สามฝ่าย สามทีม
    Battle X แนวสู้ๆ น่าจะคล้ายสตีทไฟท์เตอร์
    Dungeon Hero ลงดันเจี้ยน
    avatar star เกทแนว FPS น่ารัก แปลกๆหน่อยเพราะมีเลือดขึ้นเป็นพันๆอาวุธก็มีตีบวก แต่ที่ชอบคือการแต่งตัวละครได้ไม่จำกัด

เกมที่คิดจะไปลองครับ มาภายในปีนี้ แต่อาจมีไส้เลื่อนไปปีหน้า หรือแวะ SEA ก่อน แต่เข้าไทยแน่ๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dekdee852 : 2nd January 2014 เมื่อ 00:00

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    669
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    ragnarok online mobile

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    632
    ได้รับคำขอบคุณ: 64
    รอ Tree of savior กับ 12tails online episode 2

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เวลาที่ว่าง....เปล่า....
    กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 185
    รอมาเกือบ10ปีแล้วครับเกมนี้

FanClub AKB48 & Acchan
    กล่าวขอบคุณ
    3,296
    ได้รับคำขอบคุณ: 311
    Phantasy Star Online 2 ที่จะเข้าไทยผมก็ค่อนข้างแนะนำแต่ผมเล่นเซิฟยุ่น ส่วนตัวเข้าไทยแล้วไม่มาแน่นอน ขี้เกียจเวลใหม่แล้ว

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,693
    บอทเยอะจริงๆครับเซิฟ SEA ก็มีมันชอบยืนเฝ้าบอสตามแมพอ่ะ ผมทำเควสทีลำบากมากๆ เพราะพวกมันเนี้ยละ
    อยู่เต็มทุกชานแนลไปหมด ผมก็เลยนั่งรอลาสอย่างเดียว 555 โครตเกรียนอะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    Maplestory 2 เห็นว่ามาปีนี้นะ แต่ไม่รู้ตอนไหน

กล่าวขอบคุณ
    1,003
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    http://www.online-station.net/feature/feature/15656

ลองเข้าไปดูที่นี่ก็ได้ครับ

C.Online-Station

.JUST BE ALIEN.
    กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 297
    ปีหน้าเลยเร๊อะ

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

=->Winter_[Of-The]_End<-=
    กล่าวขอบคุณ
    375
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,125
    Diablo 3 Reaper of Souls ครับเกมนี้เกมเดียวเท่านั้นสำหรับผม
    ->[TN]-x-[LeViaThan]<-

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ satornarm อ่านกระทู้
    Diablo 3 Reaper of Souls ครับเกมนี้เกมเดียวเท่านั้นสำหรับผม
    รอ Diablo 3 Reaper of Souls เหมือนกันครับ

เล่นนู่นเล่นนี่มาไม่ถูกใจ จบที่เกมนี้แหละครับ

PlayStationRises
    กล่าวขอบคุณ
    1,545
    ได้รับคำขอบคุณ: 783
    Final Fantasy XIV : A Realm Reborn
    Diablo 3 Reaper of Souls

ยกระดับเกม ออนไลน์ ในตัวของคุณสู่ระดับโลก !!!!!!!!
    It's Good For You !!!!!

น่าเบื่อ จังชีวิตนี้ ชิ!
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,225
    AS ไม่เคยคิดจะแบนพวกนี้อยู่แล้ว เพราะมันมากเกินไป ขนาด Cabal ทั้งเซิฟมันแต่บอท

สุดท้ายก็ต้องมาจบที่ Pangya สนุกสุด ภาพสวย เล่นไม่เบื่อ แต่เสียอย่าง ของโครตแพง ( เป็นเกมส์ที่กินเงินได้เป็นอย่างดี )

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

RTH`Conservation
    Conservation`RTH
    กล่าวขอบคุณ
    587
    ได้รับคำขอบคุณ: 506
    Yulgang 2 Sever : Sea บอกตรง ๆ ครับ ห่วยจิตห่วยใจ

กล่าวขอบคุณ
    693
    ได้รับคำขอบคุณ: 271
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Luminatez อ่านกระทู้
    Yulgang 2 Sever : Sea บอกตรง ๆ ครับ ห่วยจิตห่วยใจ
    มันไม่สนุกเลยหรอครับผมอยากลองแต่หาเล่นไม่เป็น
    IRON MAN

ไม่ค่อยว่าง...
    กล่าวขอบคุณ
    1,499
    ได้รับคำขอบคุณ: 626
    Blog Entries
    1
    Phantasy Star Online 2 รอเซิฟไทยอยู่ครับแต่ปัญหาคือจะดูแลดีเหมือนหลายๆเกมหรือเปล่าเนี่ยแหละ AS ซื้อไปเสียด้วย