ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    118
    ได้รับคำขอบคุณ: 35

Angry ผมเป็นพวกเบี่ยงเบนรึเปล่าครับ

คือตัวผมก็คิดว่าตัวเองปกติดีนะ (อ้าวแล้วตรูจะตั้งกระทู้ทำไม)

แต่ไม่นานมานี้ได้รู้จักน้องคนนึง ผู้ชายนะครับ เค้าเป็นคนที่อยู่ด้วยแล้วผมชอบนะ น้องเค้าน่ารักดีคล้ายผู้หญิงเลย

ส่วนตัวผมก็มองผู้หญิง หรือดูหนังโป๊ตามปกตินะ กับผู้หญิงแล้วก็มีอารมณ์เหมือนทุกที

แต่กับน้องเค้าผมไม่แน่ใจอ่ะ แน่นอนว่าไม่ได้รังเกียจ แต่ถ้ากับคนอื่นๆผมไม่สนใจอ่ะ ถ้าแบบนั้นมองผู้หญิงดีกว่า

สำหรับผมถ้ามีความรักเนี่ยจะชายหรือหญิงผมก็ไม่ได้ใส่ใจอะไรมากมายจะอันไหนก็ได้

เพื่อนๆคิดว่าไงครับ

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,657
    -.,- คุณปกติครับ ปกติคุณเป็นเกย์.... 5555+

ของผมก็มีอาการผิดปกติ คือมองทอมมากกว่ามองผู้หญิงสวยโตนมเสียอีก

เอาง่ายๆ ผมอาจชอบผู้หญิงห้าวๆ แต่งตัวบุคลิกเหมือนผู้ชาย ไม่รู้เป็นอะไร

ทุกวันนี้ยังคงชอบทอมมากกว่าผู้หญิง บัดนี้อยู่ในสมาคมอดัมแล้ว 555+

แต่ก็มีแฟนเป็นหญิงนะ...หญิงที่เคยเป็นทอม 5555+
    "ชอบหันหลังกลับทุกครั้ง.. เมื่อตอนเวลาหันหลังหนีศัตรู"

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    เสือไบ -..-"

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    คิดไรมากครับ ผมก็ชอบมองผู้ชายที่น่ารักเหมือนผู้หญิงเหมือนกัน แต่ก็ไม่ได้คิดอะไร

กล่าวขอบคุณ
    118
    แหมแต่ผู้หญิงผมก็ชอบนะ

★★★★★
    jokergame[12448123742]
    กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 644
    คุณรู้สึกว่า ขาดเขาไม่ได้หรือเปล่า ไปไหนมาไหนอยากให้เขาอยู่ใกล้ ทำไรก็อยากให้ขาเห็น ให้เขาชมเชย ยอกล้อกัน คุณอาจจะชอบก็เป็นได้
    ท้าคุณชอบก็คบไปเลย อย่าไปคิดไรมาก ไม่ต้องอายนะครับ

*- SA_DayLigHTz -*
    กล่าวขอบคุณ
    1,057
    ได้รับคำขอบคุณ: 841
    ถ้ามอง เฉยๆ อ่ะ ปกติครับ แต่ถ้ามองแล้วอยากได้ อยากโดน อันนี้ 100 % คุณเป็นไบ 555+
    ผู้ชายมองผู้ชาย ปกติครับ เพราะโดนทั่วไปก็มองไว้เปรียบเทียบกะตัวเราเอง นะผมรู้สึก

กล่าวขอบคุณ
    118
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ momowalker อ่านกระทู้
    ถ้ามอง เฉยๆ อ่ะ ปกติครับ แต่ถ้ามองแล้วอยากได้ อยากโดน อันนี้ 100 % คุณเป็นไบ 555+
    ผู้ชายมองผู้ชาย ปกติครับ เพราะโดนทั่วไปก็มองไว้เปรียบเทียบกะตัวเราเอง นะผมรู้สึก
    ไม่นะครับผมไม่รู้สึกไรแบบนั้นอ่ะ

แสดงว่ายังเป็นชายแท้อยู่ ค่อยโล่งใจหน่อย

กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    ผมชอบอะไรที่ น่ารักเข้าว่า
    ผู้ชาย ถ้าเกิดมัน น่ารัก ตรงสเป็ค ผมก็ชอบได้ ถ้าเค้าชอบผมก็โอเค
    (ช่วงนี้ผม เพิ่งอ่าน Prunus Girl จบไป)
    คิดว่าในชีวิตจริง คนจะเจอผู้ชายน่ารักขนาดนี้น้อยมาก (ฮ่าๆ)

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 857
    เป็นอะไรก็ช่างครับ เป็นแล้วมีความสุขผมก็เป็นกำลังใจให้ เรื่องแบบนี้ยุคนี้ไม่ได้แปลกแล้ว

ที่สำคัญ "เป็นคนดี" ครับ รับรองไม่มีใครว่า

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

So Nyeo Shi Dae
    Manchester United
    กล่าวขอบคุณ
    1,099
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,761
    เพื่อนสนิทผมคนนึง

หน้าเครียด มากบอกผมไปมี อะไรกับ ญ มา กลัวท้องสุด ๆ

เวลาผ่านไปไม่นานเดินกับผม มันสะกิดผมบอกว่าดูน้องผู้ชายคนนั้นดิ น่ารักดี

ทุกวันนี้ เข้าข้างหลังอย่างเดียวเลย

ปล.แต่ผมก็ยังกอดคอกับมันอยู่นะ ไม่เปลี่ยนแปลง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kidsylenser : 2nd January 2014 เมื่อ 13:44
    [CPU]AMD FX Black Edition 8320 [RAM]HyperX DDR3 1600 16GB [MB] Gigabyte 970A-D3P [VGA]Sapphire R9 270X 2GB [PSU]Raidmax RX-730ss [SSD] Kingston 120GB [OS] Win 10 Pro x64

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 110
    จับน้องเขาแต่งหญิงครับ สาวดุ้นสุดยอดดดดดด

กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    เจอเหตุการณ์แบบเดียวกันเลยครับ แต่ของผมเป็นแบบ เขาเป็นรุ่นเดียวกันกับผมเลยอ่ะ
    ชอบเขามากเลยอ่ะ เขาเป็นผู้ชายหน้าหวาน

ได้คุยเล่น ได้อยู่ด้วยกัน รู้สึกถูกคอกันมากเลย
    ผมอยากบอกชอบเขามากเลยนะ แต่กลัวเขาจะเลิกยุ่งกับผมอ่ะ
    ( โดนผู้หญิงหักอกมาเยอะแล้ว ถ้าจีบเขาติด ผมก็แฮปปี้เลยนะ )

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    118
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ blacklotus55 อ่านกระทู้
    เป็นอะไรก็ช่างครับ เป็นแล้วมีความสุขผมก็เป็นกำลังใจให้ เรื่องแบบนี้ยุคนี้ไม่ได้แปลกแล้ว

ที่สำคัญ "เป็นคนดี" ครับ รับรองไม่มีใครว่า
    น้องเค้ากลัวพ่อแม่ไม่ปลื้มอ่ะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ freewar666 อ่านกระทู้
    ผมชอบอะไรที่ น่ารักเข้าว่า
    ผู้ชาย ถ้าเกิดมัน น่ารัก ตรงสเป็ค ผมก็ชอบได้ ถ้าเค้าชอบผมก็โอเค
    (ช่วงนี้ผม เพิ่งอ่าน Prunus Girl จบไป)
    คิดว่าในชีวิตจริง คนจะเจอผู้ชายน่ารักขนาดนี้น้อยมาก (ฮ่าๆ)
    ความรู้สึกประมาณนี้เลยครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ reeddddddd อ่านกระทู้
    เจอเหตุการณ์แบบเดียวกันเลยครับ แต่ของผมเป็นแบบ เขาเป็นรุ่นเดียวกันกับผมเลยอ่ะ
    ชอบเขามากเลยอ่ะ เขาเป็นผู้ชายหน้าหวาน

ได้คุยเล่น ได้อยู่ด้วยกัน รู้สึกถูกคอกันมากเลย
    ผมอยากบอกชอบเขามากเลยนะ แต่กลัวเขาจะเลิกยุ่งกับผมอ่ะ
    ( โดนผู้หญิงหักอกมาเยอะแล้ว ถ้าจีบเขาติด ผมก็แฮปปี้เลยนะ )
    ผมก็บอกนะแต่ก็พูดคุยกันปกติ มีคนเข้าใจความรู้สึกด้วย นึกว่าเป็นคนเดียวซะอีก

เคยพูดกับน้องเค้าแล้ว

อยากเป็นผู้หญิงมั๊ยจะพาไปแปลงเพศ ฮ่าๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sampyou : 2nd January 2014 เมื่อ 14:18

กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 108
    ดูดูดูดูดูดูดูดูดูดูดูดูดูดูดูดูดูดูดูดูดูดูดูดูดูดูดูดูดูดูดูดูดูดูดูดูดูดูดูดูดูดูดูดูดูดูดูดูดูดูดูดูดูดูดูดูดูดูดูดูดูดูดูดูดูดูดูดูดูดูดูดูดูดูดูดูดูดูดู ไบ

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    Bisexual