ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 409

อยากได้ God Eater Burst 1.10 + dlc ขอ putlocker นะครับ !!

เข้าแล้วอ่านก่อนนะครับ สรุปว่า DLC ลงได้นะครับ กว่าจะรู้ว่า DLC ลงได้แล้วต้องไปหาข้อมูลเพิ่มอีก
    หัวข้อมันเป็นมุขน่ะครับ ฮ่าฮ่าที่ไม่ไปโพสลงหัวข้อ download เพราะมีแค่เกมเดียวแล้วก็หามาตาม request ด้วย
    ส่วนตัวเกมเป็น God eater burst (USA) ครอบลิ้งตามปกติคงไม่ว่ากัน
    ส่วนตัว Emu ppsspp น่าจะมีปัญหาอยู่นะครับคือเวลา Aragami ใช้ท่าบางท่าทำให้หลุดได้ครับ แต่บางที่ก็ไม่หลุด

Download God eater burst 1.10 : putlocker
    Download DLC : putlocker | one2up

Password : www.consolegameclub.com

วิธีลง DLC

DLC ให้ทับ folder ppsspp ไปเลยครับอย่าไว้ผิดที่ไม่งั้น DLC จะไม่ได้

ส่วนที่สำคัญที่สุดในการเล่นผ่าน Emulator ppsspp คงต้องหา build ที่เหมาะสมกับแต่ละเกมไป
    ซึ่งถ้าคนที่เคยเล่น monster hunter 3 ผ่าน emu dolphin ตัวคงทราบกันดีแล้วตัว emu ที่ดีที่สุด
    ไม่จำเป็นต้องเป็นเวอร์ชั่นล่าสุดหรือเวอร์ชั่นมาตราฐาน ซึ่งที่โหลด build ก็ลิ้งด้านล่างเลยครับ

http://buildbot.orphis.net/ppsspp/

ใครเล่น build ไหนแล้วไม่หลุดก็บอกมาด้วยละกันครับ ซึ่ง 0.9.6 กับ build 268 ล่าสุดผมเล่นแล้วมันหลุดน่าจะเฉพาะแค่ DLC
    ถ้าขี้เกีขจหา build เองก็ลองไปดูที่บอร์ดของ ppsspp ว่าเขานิยมใช่ build ไหนไม่ก็รอซักปีนึงให้ตัว Emu มันเสถียรก่อน

นี่ครับเก็บ Aragami ได้แล้ว

นอกเรื่องละไม่ต้องอ่านก็ได้นะ อย่างว่าเกมเอฟเฟคอลังการก็แบบนี้แหละครับ รอ รอ รอ และ รอต่อไป อยากเล่นจริงก็ถอยเครื่อง psp ครับหมดปัญหา
    ส่วนตัวผมรอให้มันออนไลน์ได้จะได้เล่นกับเพื่อน และก็ Emu JPCSP ถ้าอยากเล่น Emu ตัวนี้ไปศึกษาเองครับเพราะผมว่ากินเครื่อง
    แล้วสุดท้ายนี้คนคนที่โพสนั่นจะเข้ามาโพสผมรึเปล่า ฮ่าฮ่าาาาาาาาาาา
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nekoload : 2nd January 2014 เมื่อ 23:08