ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

★★ GRAND THEFT AUTO V ★★
    ★★★★★★★★ ►► Thailand @JKG ◄◄
    กล่าวขอบคุณ
    683
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,814

Cool ► [ข่าวลือ] Watch Dogs มีกำหนดการปล่อยเกมปลาย มีนาคม 2014 ◄

►► [ข่าวลือ]Watch Dogs มีกำหนดการปล่อยเกมปลาย มีนาคม 2014 ◄◄

อย่างที่ทราบกันดีว่าเมื่อปลายปีก่อนทาง Ubisoft ได้ออกมาประกาศเลื่อนวันวางจำหน่ายเกม Watch Dogs ไปแบบไม่มีกำหนด
    แต่ในขณะนี้ดูเหมือนจะเริ่มเห็นเค้าลางๆว่าเกมจะวางจำหน่ายช่วงไหนแล้วเพราะเว็บไซต์ขายเกมออนไลน์
    ShopTo ได้เปิดรับการสั่งซื้อล่วงหน้า
    เกม
    Watch Dogs ในราคา 54.85 ปอนด์ พร้อมกับคอนเฟิร์มว่าเกมมันจะมาในวันที่ 21 มีนาคม 2014

แต่หลังจากนั้นไม่นานทางเว็บไซต์ก็ได้แก้ไขวันวางจำหน่ายเป็นสถานะ TBC หรือก็คือต้องรอกำหนดการที่แน่ชัดอีกทีเพราะทาง Ubisoft
    ก็ยังไม่ได้ออกมาคอนเฟิร์มอะไรในขณะนี้ แต่ตรงนี้ก็ดูเหมือนเราจะได้เห็นเกมปล่อยออกมาในช่วงไตรมาสแรกปีนี้อย่างแน่นอนครับ

★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    335
    ได้รับคำขอบคุณ: 445
    ออกไปไกลกว่าเดิมอีก

Taylor Swift' [only]
    I live in The World :Thailand :Nongchok
    กล่าวขอบคุณ
    852
    ได้รับคำขอบคุณ: 510
    สบ๊ายยยยยย

Taylor Swift | เมี๊ยว เมี๊ยว ^ω^ 

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    207
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    PC ก็รอกันต่อไป

กล่าวขอบคุณ
    344
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,328
    เพิ่งจะลือหรอ ผมเห็นใน Zest บอกเกมจะเขามาเดือนมีนาคมนานละ ราคาแปดร้อยหรือเก้าร้อยบาทนี่แหละ

The Division
    ..::--ฉะเชิงเทรา-::..
    กล่าวขอบคุณ
    3,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,263
    ไม่นานหรอกแค่นี้เอง

MY RIG ASUS STRIX GTX 970 I5 4460 8 GB of Ram GALAX SSD GAMER 120 GB

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    ประมาณท้ายๆไตรมาสแรก ถึง ไตรมาสที่สองนี่แหละครับ ตาม official บอก ตอนประกาศเลื่อน ยังไงก็รอกันต่อไป

กล่าวขอบคุณ
    410
    ได้รับคำขอบคุณ: 319
    54.85 ปอนด์ =
    24.8795415 กิโลกรัม