ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบเมาเป็นชีวิตจิตใจ
    ทุกๆที่ที่มีสุรา
    กล่าวขอบคุณ
    2,314
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,461

[PC] HUNTSMAN THE ORPHANAGE [ONE2UP] โหลดแรงเต็มสปีด

Huntsman The Orphanage เกมสยองขวัญสั่นประสาท

กดประสาทจนมีคนกล่าวว่าเรื่องผีน่าขนลุกอย่างแท้จริงที่มีศักยภาพที่จะเป็นเกมที่น่ากลัวที่สุดที่เราเคยเห็น นี้เป็นเกม สำหรับคนที่ชอบ การสำรวจ ฟัง คิด และแก้ปัญหา
    ให้คุณสำรวจ สถานเลี้ยงเด็กกำพร้า Grimhaven ที่ต้องตามหาสิบสอง เด็กกำพร้า ที่หายไป ปะติดปะต่อ เหตุการณ์ ลึกลับของ คืน หนึ่งใน ปี 1898
    อุปกรณ์ของคุณคือสมาร์ทโฟนของคุณและอาวุธเดียวของคุณคือปัญญาของคุณ สำรวจอาคารสถานเลี้ยงเด็กกำพร้าเก่าและพื้นที่ในขณะที่คุณตรวจสอบตำนานของ Huntsman และค้นพบความจริงของการหายตัวไปของเด็กค้นหาเด็กกำพร้าและให้เขามีชีวิตอยู่เพื่อให้คุณและบรรพบุรุษของคุณสามารถดำรงอยู่ต่อไป

Minimum System Requirement:
    Processor: Intel 2.6 GHz single core
    Memory: 1 GB RAM
    Graphics: NVIDIA GeForce 8000 series or ATI Radeon HD 2000 series or better
    Hard Drive: 2 GB available space
    Additional Notes: Please note that the game does not run on most integrated video cards such as Intel GMA. It also requires at least 256 MB of video memory to run smoothly

อ่านก่อนโหลดนะครับตรงนี้สำคัญ

ชื่อไฟล์มันจะมั่วต้องเปลี่ยนชื่อไฟล์ให้ถูกต้องตามลำดับจะตั้งชื่อว่าอะไรก็ได้เช่น
    Game.Part01.Rar/Game.Part02.Rar ไม่งั้นมันจะแตกไฟล์ไม่ได้

อ่านตรงนี้ด้วยนะครับผมสำหรับสมาชิกใหม่ทุกๆท่าน

1.เว็บนี้ช่วงเวลาที่ดีที่สุดคือหลังเที่ยงคืนเป็นต้นไป ตี2-6โมงเช้าจะโหลดได้แรงมากๆ ไม่แนะนำให้โหลดช่วงเย็นๆ-ค่ำๆนะครับ

2.ถ้าโหลดไม่ได้อย่าสรุปว่าไฟล์เสีย ถ้ามันไม่ขึ้นขนาดไฟล์ หรืออะไรต่างๆนาๆ มันเป็นที่เซิฟเวอร์ครับให้ทำตาม ข้อ 1

3.ชื่อไฟล์มันจะมั่วก่อนโหลดให้เปลี่ยนชื่อไฟล์ให้ถูกต้องตามลำดับด้วย ไม่งั้นมันจะแตกไฟล์ไม่ได้

4.พาสเวิดจะเป็นตัวพิมพ์ใหญ่ทั้งหมด จะพิมพ์เอง หรือก๊อปแล้วไปวางก็ได้เช่นกันแต่ต้องให้พอดีตัวอักษรห้ามมีช่องว่างเด็ดขาด

5.เกมส์ผมจะใส่กู้ไฟล์ไว้ 5% ถ้าเกมส์มีขนาด 7GB ขึ้นไปผมอาจจะใส่ 10% สามารถซ่อมได้

6.เว็บนี้ไฟล์จะมีอายุ 30 วันหลังจากการอัพโหลดเสร็จ ไฟล์จะไม่ลบถ้ายังมีการใช้งานอยู่นะครับ

สำหรับเพื่อนๆชาวเกมเมอร์สที่มาโหลดเกมส์ที่ผมอัพไว้ในเว็บของ One2up แล้วถ้าเจอระบบแจ้งว่า "ขออภัย ไม่พบไฟล์นี้ในระบบ หรือประมานว่าไฟล์มันถูกลบ" ให้เปลี่ยนช่วงเวลา โหลดเอาครับอย่างที่ผมได้เคยเขียนไว้ในกระทู้เวลาผมจะลงเกมส์ว่าให้โหลดเอาช่วงเวลาดึกๆไปเลยอย่าโหลดช่วงบ่าย ช่วงเย็นๆ หรือช่วงหัวค่ำครับเพราะมันโหลดยากโหลดแต่ละไฟล์แทบไม่ได้เลยฉะนั้นก่อนที่จะโหลดควรเช็คลิงค์ให้ดีๆแล้วทำตามที่ผมได้แนะนำนะครับ

1PART

TRIPPLEZAXX

++แตกไฟล์ - Mount Image - ติดตั้งเกมส์ - วางแคร็ก - เข้าเล่น++

เกมส์ใส่ Recovery 5% ไฟล์เสียซ่อมได้ครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    461
    ได้รับคำขอบคุณ: 639
    ไม่ได้เจอกันเลยนะครับพัก นี้ สวัสดีปีใหม่ครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789
    มาเป็นกำลังใจให้ครับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบเมาเป็นชีวิตจิตใจ
    ทุกๆที่ที่มีสุรา
    กล่าวขอบคุณ
    2,314
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,461
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ FOXSOFT อ่านกระทู้
    ไม่ได้เจอกันเลยนะครับพัก นี้ สวัสดีปีใหม่ครับ
    ครับผมสวัสดีปีใหม่เช่นกันนะครับ ^^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Champ 5555+ อ่านกระทู้
    มาเป็นกำลังใจให้ครับ
    ขอบคุนมากๆครับ ^^