ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

✦ CIRI ✦
    กล่าวขอบคุณ
    166
    ได้รับคำขอบคุณ: 769

ตัวละคร ไบรอัน โอ คอนเนอร์ จะไม่ตาย แต่จะ ‘วางมือ’ ใน Fast & Furious 7

หลังจากข่าวเศร้าการเสียชีวิตของ พอล วอร์คเกอร์ และจะทำอย่างไรกันต่อไปกับตัวละคร ไบรอัน โอ คอนเนอร์ ดูเหมือนตอนนี้ทาง ยูนิเวอร์แซล ได้ข้อสรุปเรียบร้อยแล้วครับ โดยข้อสรุปที่ประกาศออกมาอย่างเป็นทางการในตอนนี้คือทางทีมผู้สร้าง จะให้ตัวละคร ไบรอัน โอ คอนเนอร์ เกษียณ หรือ วางมือ ไปจากทีมแบบยังมีชีวิตอยู่ โดยจะใช้ฟุตเทจเก่าๆที่ถ่ายไว้แล้วของ พอล วอร์คเกอร์ มาตัดต่อเรียงร้อย แต่จะไม่ฆ่าตัวละครนี้ เพื่อเป็นการให้เกียรติแก่ พอล วอร์คเกอร์ และ แฟนๆด้วยครับ

ซึ่งทางทีมผู้สร้างทั้งผู้กำกับ เจมส์ วาน และมือเขียนบท คริส มอร์แกน กับ เจฟฟ์ เคิร์สเชนบาม รวมไปถึงผู้บริหารของยูนิเวอร์แซลก็ดูเหมือนจะได้ทางออกที่ดีสำหรับการให้เหตุผลแก่การวางมือของตัวละครนี้แล้วด้วย ซึ่งการเลื่อนฉายออกไป 8 เดือนของตัวหนังน่าจะทำให้มีเวลาในการเตรียมตัว และปรับแปรงบทเพื่อให้แฟนๆได้พอใจอย่างแน่นอนครับ ซึ่งกำหนดฉายใหม่ของ Fast 7 คือ 10 เมษายน 2015 ครับ

Credit : Mthai
    joker123
    .:: I5-3570 P8Z77-V LX G.Skill Sniper 8 Gb Gigabyte GTX960 XFX Pro 650w ::.

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 25 คนที่กล่าวขอบคุณ:

It's gonna be OK !!
    กล่าวขอบคุณ
    743
    ได้รับคำขอบคุณ: 213
    มันก็สมเหตุสมผลของตัวเนื้อเรื่องนะครับ เพราะในเมื่อโอคอร์นเนอร์มีครอบครัวแล้วต้องการใช้ชีวิตปกติ ก็ได้แต่รอดูว่าจะเอาใครมาเคียงไหล่กับ พี่วินดีเซลแทน

** รอรุ่นลูก Fast & FUTURE หุ หุ **
    อย่าพ่นลมหายใจทิ้งไปวัน ๆ เหมือนกับ ตด

ร่องไปเรื่อยเปื่อย
    กล่าวขอบคุณ
    1,537
    ได้รับคำขอบคุณ: 485
    เรื่องมันเศร้า

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    764
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,396
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ i3utterfly อ่านกระทู้
    มันก็สมเหตุสมผลของตัวเนื้อเรื่องนะครับ เพราะในเมื่อโอคอร์นเนอร์มีครอบครัวแล้วต้องการใช้ชีวิตปกติ ก็ได้แต่รอดูว่าจะเอาใครมาเคียงไหล่กับ พี่วินดีเซลแทน

** รอรุ่นลูก Fast & FUTURE หุ หุ **
    ผมคิดว่านะจะเป็น พี่ Jason แน่เลย ฮ่าๆ

Dark Man
    กล่าวขอบคุณ
    557
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,485
    Sean Boswell ก็ดีนะแต่คงจะแทนฮานแล้ว
    Tonyhero Store Steam Seller

ร้านรับจ้างสารพัด เมืองเอโดะ
    กล่าวขอบคุณ
    562
    ได้รับคำขอบคุณ: 261
    รอดูต่อไปครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    Blog Entries
    6
    อาจจะ The Rock มาแทนก้ได้ เป้นตำรวจเหมือนกัน 555

กล่าวขอบคุณ
    1,155
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,568
    ฝันสลายคงอดดู ภาค 8 กะ 9 แน่เลย T-T

Kiss Kiss ^3^
    ◕。◕ Top Secret ◕。◕
    กล่าวขอบคุณ
    531
    ได้รับคำขอบคุณ: 721
    ตัวเอกภาคโตเกียว ดริฟ ก็น่าจะเป็นตัวเอกคู่ วินซี่ ได้นะ

กล่าวขอบคุณ
    135
    ได้รับคำขอบคุณ: 192
    เอา บัวขาว มาแทนน่าจะดี