ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 213

[PC - Multiplayer]Arma 2 Operation Arrowhead : ACE

Arma 2 Operation Arrowhead : ACE

Gameplay Video

รายละเอียดม็อด

ARMA2 ACE MOD เป็นเกมจำลองการรบที่สมจริง ไม่ใช่เกม Co-op แบบทั่วๆไป ให้นึกไว้เสมอว่าคุณกำลังจะออกรบกับคนอื่น ดังนั้นก่อนรบคุณมีความพร้อมแล้วหรือยัง ไม่ใช่สมัครเป็นทหารเดี๋ยวนั้นแล้วจะสามารถจับปืน Sniper ไปออกรบได้เลย ดังนั้นก่อนจะรับผิดชอบหน้าที่ใดๆ กรุณาศึกษา และทำการฝึกซ้อมหน้าที่นั้นๆก่อนเข้าสงคราม และเนื่องจากเป็นเกมจำลองการรบ คุณจะต้องมีระเบียบวินัย และเชื่อฟังผู้บังคับบัญชา เพราะในเกมคุณคือทหาร ไม่ใช่สายลับ 007 หรือ Solid Snake ดังนั้นพึงระลึกด้วยว่า ความเข้มงวดในเกมระหว่างปฎิบัติภาระกิจ มันจะทำให้เกิดความสมจริงในการเล่นมากขึ้น การดุการเตือนและการลงโทษในเกม จะเกิดขึ้นเพื่อเน้นระเบียบวินัย ไม่ใช่สร้าง Drama

เครดิต : Trixx

รายละเอียดเซิฟเวอร์

จะเปลี่ยนแมพสลับกันไปเรื่อยๆ

ต้องใช้ตัวเกมแท้เท่านั้น จะสตีมหรือไม่สตีมก็ได้ (เถื่อนผมไม่ค่อยแน่ใจนะว่าเข้าได้มั้ย)

ตัวเซิฟใช้ม็อด ACE 2

Noob-Friendly ผู้เล่นใหม่สามารถถามข้อมูลการเล่นต่างๆได้

เซิฟเวอร์จะทำการเซฟข้อมูลทุกๆ 2 นาที

Requirement

Arma 2 และ Arma 2 Operation Arrowhead Beta Patch : 108074 (แท้เท่านั้น) เถื่อนผมไม่แน่ใจว่าเล่นได้มั้ย

ม็อด Advanced Combat Environment 2 โหลดด้วย Play With Six วิธีติดตั้ง

การเข้าเล่น

ไอพี 112.121.150.214

พอร์ท 2302

พาส pwth

การควบคุมเบื่้องต้น

W/S/A/D เดิน

Scroll Mouse เมนูต่างๆ

Enter (Numpad) เปลี่ยนมุมมอง

Capslock คุยผ่านไมค์

/(ฝ) ช่องChat

ปุ่มmenu ข้างๆalt หรือปุ่มสตาร์ทด้านขวา เปิดเมนู ใช้ในการใช้ยาและกับระเบิดต่างๆ

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย PruekKung : 12th January 2014 เมื่อ 14:23

my house,not my home
    กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 146
    เอ ... ACE 2 นี่ คนละตัวกับ ACE ธรรมดาใช่ไหมครับ ไม่ได้เล่นนานและ
    แล้วก็มี TS ของเซิฟไหมครับ
    แล้ว TS ใช้ ACRE รึเปล่าครับ
    แล้วต้องลงอะไรเพิ่มไหม ??

โทดทีนะครับ ถามเยอะไปนิส แฮะๆ

กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 213
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ otakuoz อ่านกระทู้
    เอ ... ACE 2 นี่ คนละตัวกับ ACE ธรรมดาใช่ไหมครับ ไม่ได้เล่นนานและ
    แล้วก็มี TS ของเซิฟไหมครับ
    แล้ว TS ใช้ ACRE รึเปล่าครับ
    แล้วต้องลงอะไรเพิ่มไหม ??

โทดทีนะครับ ถามเยอะไปนิส แฮะๆ
    ACE 2 ก็ ACEธรรมดาแหละครับ
    ส่วน ts นีไม่มีนะครับคุยไมค์ในเกมน่าจะสะดวกกว่า
    ไม่ต้องลงไรเพิ่มครับแค่มีม็อด กับตัวเกมก็พอแล้ว