ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 380

[PC GAME] State Of Decay Breakdown R-18+ [One2Up] [Survival Game คุณจะอยู่ได้นานแค่ไหนกับโลกที่เต็มไปด้วย Zombie ?]

You've survived State of Decay. Now it's time to move forward and tell your own story.

Take on an endless campaign with twists and turns based entirely on your own choices. Build up your score in the face of an ever-escalating zombie threat, and compete with survivors around the world. Complete challenges to unlock new heroes with unique weapons and skills.

The deeper you go, the tougher it gets, and every choice is yours.

ความสนุกของเกม State of Decay Breakdown จะมีความยากในส่วนของการต่อสู้กับเอาชีวืตรอด และมีระบบการสุ่มเข้ามาร่วมด้วย ตัวเกมจะสุ่มให้เราเป็นตัวละครคน ๆ หนึ่งที่ไม่มีเนื้อเรื่องอะไรเป็นพิเศษ โดยตัวเกมจะให้เราทำอะไรก็ได้อิสระ จะเดินเป่าหัวซอมบี้เล่นก็ยังได้ แต่ถ้าเบื่อก็ตามหารถ RV และผู้รอดชีวิตสักสองสามคน จากนั้นทุกอย่างก็จะเริ่มใหม่อีกครั้ง ทุกครั้งที่เราเล่นใหม่นั้น ตัวเกมจะเพิ่มดีกรีความโหดของศัตรูขึ้น สุ่มจุดเกิดรถ RV ใหม่ และลดจำนวนทรัพยากรเอาตัวรอดต่างๆน้อยลง นี่น่าจะเพิ่มระยะเวลาการเล่นของเกมได้โขนึงเลยทีเดียว เพราะแม้แต่ทีมพัฒนายังเล่นซ้ำได้เพียงแค่ 8 ครั้งเท่านั้นก็ตายแล้วเพราะตายแล้วตายเลย

Minimum:
    Processor: Core 2 Duo 2.4GHz (E6600) / Athlon 64 3400
    Memory: 2 GB RAM
    Graphics: GeForce 9600 GSO / Radeon HD 2600 XT / Intel HD 3000
    DirectX: Version 9.0c

Recommended:
    Processor: Intel Core i5 series or equivalent
    Memory: 2 GB RAM
    Graphics: GeForce GT 240 / Radeon HD 4750 /
    DirectX: Version 9.0c

เครดิตรูปภาพ : thai-gamepc

Part1 Part2 Part3
    Password

One2Up ชื่อไม่ตรงหากเริ่ม Download ควรแก้ไขชื่อก่อน Save ทุกครั้ง
    หากมีหลาย Part ควรตั้งชื่อให้เหมือนกันและเรียงลำดับ เช่น needpart1, needpart2, needpart3, .....
    โหลดแล้วเล่นได้ไม่ได้ไฟล์มีปัญหายังไงก็มาบอกในบอร์ดนะครับจะทำการแก้ไขให้ หากเล่นได้ว่าง ๆ ช่วยนำภาพมายืนยันด้วยนะครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ไฟล์เสียน่ะครับ T^T' แก้ไฟล์แล้วก็แตกไฟล์ไม่ได้อ่ะ- -

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    21
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ emptybox อ่านกระทู้
    ไฟล์เสียน่ะครับ T^T' แก้ไฟล์แล้วก็แตกไฟล์ไม่ได้อ่ะ- -
    ใช้โปรแกรมอะไรแตกไฟล์หรอครับ ? Zip หรือ Winrar ถ้าเป็น Winrar ใช้ Version อะไรหรอครับ ? ถ้ายังไม่ได้หรือทั้งสองโปรแกรมแล้ว(Winrar ควรใช้เวอร์ชั่น 5 ขึ้นไปนะครับเอาอันที่ไม่มีการปรับแต่งใด ๆ) ไฟล์เสียพาร์ทที่เท่าไหร่หรอครับ ? อย่าลืมดูพาสเวิร์ดดี ๆ นะครับ เพราะผมลองโหลดมาแล้วทุกอย่างปกติดีครับ

รูปภาพยืนยัน

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 411
    เล่นจอย ฮามาชิกับเพื่อนได้มั้ยครับ ?

Manchester United
    กล่าวขอบคุณ
    488
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    อันใหม่นี้น่าลองครับ
    ลายเซ็น

กล่าวขอบคุณ
    21
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hackZZA อ่านกระทู้
    เล่นจอย ฮามาชิกับเพื่อนได้มั้ยครับ ?
    ใช้จอยได้ครับ แต่ถ้าเล่น Hamachi ผมก็ไม่รู้เหมือนกันน่าจะเล่นได้คนเดียวนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    160
    ได้รับคำขอบคุณ: 42
    ข้างบนเค้าน่าจะหมายถึง คำว่า Join game กับเพื่อนนะ ไม่ใช่ Joy game 55555+
    AMD FX(tm)-4100 Quad-Core Processor (4 CPUs), ~3.6GHz/Ram 8 GB Corsair/MB gigabyte ga-970a-d3/psu thermaltake litepower 600w/VGA Gigabyte GeForce GTX 770 2GB WindForce 3x OC

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: