ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

I love Avril Lavigne 
    กล่าวขอบคุณ
    136
    ได้รับคำขอบคุณ: 635

IT News Update!!! ด่วน แจกโปรแกรมแอนตี้ไวรัสฟรี AVG Internet Security 2014 เฉพาะวันนี้เท่านั้น

ด่วน แจกโปรแกรมแอนตี้ไวรัสฟรี AVG Internet Security 2014 เฉพาะวันนี้เท่านั้น

ตอนนี้ใครใช้โปรแกรมแอนตี้ไวรัสของเถื่อนหรือไม่มีโปรแกรมติดเครื่อง ลองดูโปรแกรมนี้ครับ AVG Internet Security 2014 โปรแกรมยอดนิยม Anti-Virus ที่ปกติขายกันอยู่ $54.99 ตอนนี้เปิดโอกาสให้ดาวน์โหลดได้แบบฟรีๆแล้ว โดยโปรแกรมนี้มีอายุการใช้งานนาน 1 ปี ลองโหลดมาดูแล้วพบว่าใช้งานได้จริงไม่มีหลอกลวง สนใจคลิกไปที่ sharewareonsale.com ย้ำ! ฟรีเฉพาะวันนี้เท่านั้น

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 175
    กำลังลงเลย

กล่าวขอบคุณ
    551
    ได้รับคำขอบคุณ: 212
    มันจะมาพร้อมกับโฆษณาเต็มาตรีมมั้ยครับน่ะ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

124/33 Nonthaburi Maneeyamasterpice
    กล่าวขอบคุณ
    678
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    ทำไมถึงปล่อยฟรี

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    ผมและเพื่อนเรียกมันว่า อเวจี ครับ บล็อกทุกอย่างยกเว้นไวรัส ไม่ได้ดิสเครดิสนะครับ

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    ได้ 29 วันอ่ะพึ่งลงเสร็จ แล้วตัวไหนดีละครับ คุณ silalokun แนะนำทีคับ

HTTP://Deckers.die
    กล่าวขอบคุณ
    123
    ได้รับคำขอบคุณ: 258
    รู้กสึกเว็บจะเน่าๆอยู่นะครับ
    สงสัยคนโหลดแหลกลาน

น่าเบื่อ จังชีวิตนี้ ชิ!
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,225
    AVG ไม่เอาอีกแล้ว ถึงจะฟรีไม่เอา เหมือนจะไม่ฟรี นะ ใช้ได้ 1 ปี ( คงเป็นตัว Beta อยู่แน่ๆ เลย คงมาแนว หนูลองยา )

กล่าวขอบคุณ
    221
    ได้รับคำขอบคุณ: 295
    คอมผมพึ่งโดนไวรัสกินใช้ตัวนี้อยู่ = =''

ScarJO ♥♥#!
    SCARLETT'S HOUSE
    กล่าวขอบคุณ
    245
    ได้รับคำขอบคุณ: 482
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ silalokun อ่านกระทู้
    ผมและเพื่อนเรียกมันว่า อเวจี ครับ บล็อกทุกอย่างยกเว้นไวรัส ไม่ได้ดิสเครดิสนะครับ
    ใช่แล้วครับ อเวจี เจ็บมาเหมือนกัน บล็อคทุกอย่างที่ไม่ใช่ไวรัส สแกนเจอนะแต่ลบไม่ได้ ทุกวันนี้ก็เลยใช้ ร่มแดง ตัวฟรีอยู่ปัญหาน้อยสุดแล้วที่เคยใช้มา
    Make everthing as simple as possible, but not more simple.

กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ohpongsun1 อ่านกระทู้
    ได้ 29 วันอ่ะพึ่งลงเสร็จ แล้วตัวไหนดีละครับ คุณ silalokun แนะนำทีคับ
    ลองเป็น kaspersky มั้ยครับ ขยันทำงานมากมาย
    ขนาด worm อยู่ใน zip ติด pass มันยังตามไปลบได้เลย (ไม่รู้ตัวอื่นทำได้มั้ยนะ ^^)

กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    เช็คอันดับโปรแกรมแอนติไวรัสในนี้ดูประกอบ เหมือน AVG จะติดอันดังอยู่นะ

http://anti-virus-software-review.toptenreviews.com/
    "การเป็นสุขที่ไม่มี ประเสริฐกว่าความสุขโดยได้มา"

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    เท่าที่อ่านมา ที่เราโหลดมามันก็ฟรีจริงแต่ว่า license เป็นแบบ trial ที่เขาเพิ่มระยะเวลาให้เป็น 365 วันแทนที่จะเป็น license แบบซื้อ 1 ปี แต่ว่าฟีเจอร์ต่างๆ ระหว่าง license trial กับ license ที่ต้องซื้อนั้นไม่ต่างกัน แต่ไม่รุ้ว่าจะมี Ads พ่วงมาด้วยหรือป่าว เพราะเป็น license trial นิ

กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 167
    55ขอบคุณที่แนะนำ แต่เคยใช้เหมือนเขาว่า อเวจี จิงๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 902
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ vanbess อ่านกระทู้
    เช็คอันดับโปรแกรมแอนติไวรัสในนี้ดูประกอบ เหมือน AVG จะติดอันดังอยู่นะ

http://anti-virus-software-review.toptenreviews.com/
    NOD32 มันไปไหนแล้วอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    5,095
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    ไม่ลองใช้ avast เหรอครับ ดีมากๆ ไม่ลบแครกเกม และยังป้องกันไวรัสดีมาก ผมใช้อยู่ครับฟรีด้วย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    เมื่อก่อนบ้า Anti virus อยู่เหมือนกัน ถ้าลงวินโดว์ Anti virus จะลงเป็นโปรแกรมแรกๆเลย

แต่ตอนนี้ ไม่ได้ใช้มา 3 ปีละ ไม่เห็นเป็นอะไร เหอะๆ

กล่าวขอบคุณ
    1,351
    ได้รับคำขอบคุณ: 118
    ไม่อยากเป็นหนูลองยา ไม่โหลดครับ

หาเหาใส่หัวเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    524
    ได้รับคำขอบคุณ: 105
    ลองยามาแล้วครับ
    โหลดเสร็จพอจะ update data ของ antivirus
    มันก็ฟ้องว่า
    a.bit file is missing
    สรุปสุดท้ายก็ต้องมา manual update data virus ด้วยตัวเอง
    ไปโหลดจากหน้าเวป เหมือนกัน nod32 สมัยก่อน
    Mobile...........Nokia8210>Nokia7250>Xda O2mini>NokiaN95 8G>Nokia Lumia900>Samsung S5

กล่าวขอบคุณ
    476
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    แจ่มมากกกกกกกกกกกกกกก

กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    เคยใช้นะคะแต่มันบล็อกทุกอย่างที่ขวางหน้าจริงๆค่ะ บล็อกเน็ต บล็อกระบบวินโดว์จนเล่นอะไรไม่ได้สุดท้ายต้องลบออก เล่นได้เหมือนเดิมเลย