ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมัครมากด Thanks
    กล่าวขอบคุณ
    143
    ได้รับคำขอบคุณ: 415
    เรียกวีต้าว่าเครื่องมือถือแล้วมันผิดตรงใหนหว่า -..-

แต่ผมแปลกใจที่มีคนจับผิดกับเรื่องเล็กน้อยแค่นี้มากกว่าแฮะ

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    358
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,005
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Kengi อ่านกระทู้
    เครื่อง psvita ไม่ใช่เหรอครับ - - เรียกซะเสียเลยนะท่าน -*-
    PSP PSPV NDS 3DS ไม่ใช่เครื่องมือถือแล้วใช้อะไรถือคับ !?!?!?

ลองไปทำความเข้าใจเครื่อง handheld ดูอีกทีนะครับ

-------------------------------------------------------

ถาคนี้ผมลอง repack ของที่อื่นแล้วใช้ได้ครับ แต่คงสั้นจริงๆ
    เพราะกะลองเล่นเทสๆดูปัญหา แป๊บเดียว 4 เปอเซนท์เฉยเลย
    ยังไม่ทันเก็บของอะไรด้วย

แต่มันก็เป็นเกมพอร์ทมาอ่ะนะ เหมือนภาค spinoff มากกว่า

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ผมลงแล้วลองเข้าเล่น มันขึ้น ac3lhd_32.exe has stopped working แก้ยังไงครับ ผมใช้ Geforce 610M แล้วลองกลับไปเล่น Black flag ภาคเดิม ก็เล่นไม่ได้ด้วย

ไม่ต้องงงหรอกรูปผมเอง
    กล่าวขอบคุณ
    260
    ได้รับคำขอบคุณ: 722
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ headshot deluxe อ่านกระทู้
    ผมพูดถูกแล้วครับ vita เป็น handheld ครับ hand = มือ held = ถือ คือเครื่องเกมที่ถือด้วยมือขณะเล่นได้ ผมไม่ได้บอกว่ามันเป็นโทรศัพท์มือถือซะหน่อยครับ

ขอโทษทีครับตอนแรกผมก็คิดว่าคุณเรียกเป็นโทรศัพท์มือถือน่ะ (จริงๆก็มือถือจริงๆนั่นแหละ - - ) ส่วนความหมายของเครื่อง handheld ตามความเข้าใจผมไม่ได้แปลตามตรงครับผมเรียกมันว่าเครื่องเล่นเกมส์พกพา(ก็มือถือนี่หว่า -*- )
    เอาเป็นว่าขอโทษล่ะกันนะครับ =/\=

ปล.ตอบช้าไปหน่อยเพราะเน็ตมีปัญหา -*-

กล่าวขอบคุณ
    143
    แปะหน่อย

Save ปลดล็อค DLC + Uplay Rewards แคล็ก 3DM Credits:machine4578
    http://www.upload-thai.com/download....70f2d1205b21da

Save ปลดล็อค DLC + Uplay Rewards แคล็ก SKIDROW Credits:machine4578
    http://www.upload-thai.com/download....9a620891bc8330

*ใช้แคล็กใหนอยู่ก็เอาตัวนั้นไปนะครับ
    *ยังไม่ได้เทส เวลาไม่มีครับ(กะลังบ้าซีรี่อยู่555) เพราะงั้นใช้ได้ไม่ได้ก็บอกนะครับ จะได้อัพเดทใหม่

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    ใช้ได้ครับผม เทสต์ให้แล้ว (แต่ไม่ได้โหลดอันนี้ไปเทสต์นะ เพราะเทสต์ไปก่อนแล้วเมื่อค่ำ เหตุผลอย่างที่รู้กันครับ) ส่วนเกมยังไม่ได้เล่นต่อ ดันไปติดเกมออนไลน์ซะ lol

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Bangkok, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    สนุกๆ แต่ภาพยังไม่ดีเหมือนภาคสาม

มีหมดเสียงพูดเสียงคุย ซับไตเติ้ล ไม่มีข้อบกพร่องเรื่องปุ่มกด นอนก่อนๆ ไว้พรุ่งนี้เล่นต่อ
    สวัสดีทุกคน ฉันคือจอร์จี้และนี่ก็คือลีออน ได้เวลาของเมก้าไบท์แล้ว

กล่าวขอบคุณ
    358
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Got.Jsha อ่านกระทู้
    แปะหน่อย

Save ปลดล็อค DLC + Uplay Rewards แคล็ก 3DM Credits:machine4578
    http://www.upload-thai.com/download....70f2d1205b21da

Save ปลดล็อค DLC + Uplay Rewards แคล็ก SKIDROW Credits:machine4578
    http://www.upload-thai.com/download....9a620891bc8330

*ใช้แคล็กใหนอยู่ก็เอาตัวนั้นไปนะครับ
    *ยังไม่ได้เทส เวลาไม่มีครับ(กะลังบ้าซีรี่อยู่555) เพราะงั้นใช้ได้ไม่ได้ก็บอกนะครับ จะได้อัพเดทใหม่
    พอจะมีข้อมูลมั้ยครับว่า dlc อะไรบ้าง ปลดล๊อกอะไรบ้าง

กล่าวขอบคุณ
    143
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ helos อ่านกระทู้
    พอจะมีข้อมูลมั้ยครับว่า dlc อะไรบ้าง ปลดล๊อกอะไรบ้าง
    น่าจะเป็น 2 อันนี้ ตามเจ้าของเซฟเค้าแจ้งมานะครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ขอบคุณครับ สูบไปลองละ

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณมากๆครับ

กล่าวขอบคุณ
    855
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    ขอบคุนมากครับ
    CPU : I5-6500 M/B : Asus H170-Pro RAM : 8GB Bus 2400 GPU : GTX 970 EXOC PSU : Super Flower Bronze FX Series 650W CASE : unicorn

พะเยา อ.เชียงคำ
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    มาเจิมให้ท่านผู้ใจบุญ ขอบคุณจากใจค่ะ

กล่าวขอบคุณ
    143
    ได้รับคำขอบคุณ: 195
    ขอบคุนคับ ขอรับไปล่ะ

กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ถามคนเล่นหน่อยครับ ผมใช้จอยเล่นครับ แล้วผมจะกดโหมด Eagle Vision ยังไงครับ เล่น คีบอร์ด กด V
    จอย LS ย่อมากจากปุ่มอะไรครับ (ลองกดมั่วทุกปุ่มแล้วอ่ะ T_T) ตั้งค่าปุ่มก็ไม่ได้ ป่ะ ?
    จงอย่าท้อแท้ที่จะทำความ ดี ! และมี น้ำใจ !

กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,792
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ killzanp23 อ่านกระทู้
    ถามคนเล่นหน่อยครับ ผมใช้จอยเล่นครับ แล้วผมจะกดโหมด Eagle Vision ยังไงครับ เล่น คีบอร์ด กด V
    จอย LS ย่อมากจากปุ่มอะไรครับ (ลองกดมั่วทุกปุ่มแล้วอ่ะ T_T) ตั้งค่าปุ่มก็ไม่ได้ ป่ะ ?
    ผมก็ไม่แน่ใจนะแต่น่าจะใช่เห็นแกนอนาล๊อคซ้ายไหมครับลองกดลงไปดูนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,792
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ killzanp23 อ่านกระทู้
    ok ครับผมก็ได้ใช้จอยลองให้แล้วปรากดว่าให้กดลงไปที่แกนอนาล๊อคซ้ายครับถ้าคีบอดก็คือตัว v งงไหมครับกดลงไปเหมือนกดปุ่มนะครับ
    ที่ผมเทสผมใช้จอย XBOX360pc แท้นะครับไม่ใช่จอย 150แล้วเซ็ตเป็นจอยXBOXนะครับ
    ปล.โดยส่วนตัวผมชอบเล่นคีบอร์ดมากกว่ายกเว้นเกมส์บางเกมส์ที่ต้องใช้จอยเช่นเกมส์
    NEED FOR SPEED RIVALS
    METAL GEAR RISING
    NARUTO SHIPPUDEN Ultimate Ninja STORM 3
    Castlevania : Lords of Shadow
    เกมส์ประมานนี้ผมถึงใช้จอยเล่นครับ

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 55
    ภาค4ของผมโครตกระตุกจนเล่นไม่ได้ หวังว่าภาคนี้จะไม่เท่านะครับ

กล่าวขอบคุณ
    358
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Got.Jsha อ่านกระทู้
    น่าจะเป็น 2 อันนี้ ตามเจ้าของเซฟเค้าแจ้งมานะครับ

ขอบคุณคร้าบ

ว่าแต่ทำไมหลายคนห่วงเรื่องสเปคจัง นี่มันเกมพอร์ทจากวิต้านะคร้าบ ไม่ได้สร้างด้วยเอนจิ้นแรงๆแบบภาค 4
    แถมออกมาก่อนภาค 4 ตั้งปีนึงอีก ถ้ายังกระตุกอีกก็เปลี่ยนเครื่องเห้อ

กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manglove อ่านกระทู้
    ok ครับผมก็ได้ใช้จอยลองให้แล้วปรากดว่าให้กดลงไปที่แกนอนาล๊อคซ้ายครับถ้าคีบอดก็คือตัว v งงไหมครับกดลงไปเหมือนกดปุ่มนะครับ
    ที่ผมเทสผมใช้จอย XBOX360pc แท้นะครับไม่ใช่จอย 150แล้วเซ็ตเป็นจอยXBOXนะครับ
    ปล.โดยส่วนตัวผมชอบเล่นคีบอร์ดมากกว่ายกเว้นเกมส์บางเกมส์ที่ต้องใช้จอยเช่นเกมส์
    NEED FOR SPEED RIVALS
    METAL GEAR RISING
    NARUTO SHIPPUDEN Ultimate Ninja STORM 3
    Castlevania : Lords of Shadow
    เกมส์ประมานนี้ผมถึงใช้จอยเล่นครับ
    T^T ผมจอย Anitech กดไม่ได้ กดไปไม่มีไรเกิดขึ้น เบย ขอบคุณมากครับ
    จงอย่าท้อแท้ที่จะทำความ ดี ! และมี น้ำใจ !

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    116
    ได้รับคำขอบคุณ: 195
    ภาคนี้มัน Fast Travel ยังไงเนี่ย ขี้เกียจไปที่ไกล ๆ

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    พื้นหลังครับ lol

======================================================

แนะนำปรับกราฟฟิคให้ปิด Vsync ในทุกกรณีครับ เหมือน AC4

~*-StresS-*~
    กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    ลงแล้วเล่นได้ 100%

Smile Everything :)
    กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    แปลกแหะเล่นภาคนี้ปรับได้ไม่เท่าภาค 4
    Promote :: Tirkz

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    สุดยอดเลยมาเร็วมาก

Tags for this Thread