ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

I'M PERFECT ! ♥ ..
    กล่าวขอบคุณ
    1,161
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,529
    Blog Entries
    2

[PC] METAL GEAR RISING: REVENGEANCE [REPACK l 2014 l ENG l 8.30GB] [DIRECT LINKS - ONE2UP] ลิ้งตรงโหลดเร็วเต็มสปีด !

เนื้อเรื่องของเกมส์ Metal Gear Rising Revengeance จะไม่เกี่ยวข้องกับเนื้อเรื่องของภาคหลักอย่าง Metal Gear Solid แต่ก็เป็นเรื่องราวในเกมส์เดียวกัน เพราะเหตุการณ์ใน Metal Gear Rising Revengeance เกิดขึ้นหลังจากภาค Metal Gear Solid 4 ประมาณ 4 ปี โดยทาง Raiden ได้รับงานคุ้มครอง VIP ผู้บริหารประเทศเล็กๆแห่งหนึ่ง ซึ่งตอนนี้ประเทศได้ถูกพวกผู้ก่อการร้ายชื่อว่า Desperado Enterprises ยึดไปแล้ว ระหว่างการเดินทาง พวกผู้ก่อการร้ายได้บุกเข้าโจมตี VIP ทำให้ Raiden ออกมาต่อสู้กับกลุ่มผู้การร้าย Desperado Enterprises นี้ ซึ่งพวกมันเป็นกลุ่มก่อการร้ายที่เป็นทหารไซบอร์กแทบทั้งหมด

วิธีติดตั้งเกมส์
    - โหลดไฟล์ครบทั้งหมด
    - แตกไฟล์โดยใช้โปรแกรม Winrar
    - เข้าไปในโฟลเดอร์ รันไฟล์ "setup"
    - ติดตั้งตามขั้นตอน
    - เข้าเกมส์ ..

Features repack:
    Do not cut
    Video taken with a version for XBox360

ช่วยกด "ขอบคุณ" ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจให้ผมในการอัพเกมส์ครั้งต่อไปนะครับ

ONE2UP [DIRECT LINKS]
    ชื่อไฟล์มั่ว,ไม่ตรง ให้แก้ให้ตรงก่อนที่จะแตกไฟล์ ไม่งั้นจะแตกไฟล์ไม่ได้
    *ตัวอย่างการเปลี่ยนให้ถูกลำดับ Game01.rar , Game02.rar หรือ 1.rar , 2.rar , ..

PART01 : PART02 : PART03 : PART04 : PART05 : PART06 : PART07 : PART08 : PART09

PASSWORD : zionistic-upload.blogspot.com

** ใครที่โหลดเกมส์ไปแล้วรบกวนท่านนำรูปมายืนยันด้วยนะครับ
    โหลดเกมส์ไปแล้วก็กดคลิก "กล่าวคำขอบคุณ" ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจให้ผมในการอัพเกมส์ครั้งต่อไป
    หากมีปัญหาอะไรเกี่ยวกับเกมส์ก็โพสไว้ในกระทู้เลยครับ ตอบได้ผมก็จะตอบให้ครับ
    (ท่านควรที่จะ Search ปัญหานั้น ๆ ใน Google ก่อนนะครับ)

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 23 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบเมาเป็นชีวิตจิตใจ
    ทุกๆที่ที่มีสุรา
    กล่าวขอบคุณ
    2,314
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,461
    มาเจิมและมาเป็นกำลังให้ครับผม

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,161
    2
    ทดสอบแล้วเล่นได้ 100% By Zionistic

สูงสุดคืนสู่สามัญ
    กล่าวขอบคุณ
    127
    ได้รับคำขอบคุณ: 131
    กำลังโหลดอยู่ครับเ เล่นได้ไม่ได้ยังไงจะมาแจ้งผลให้นะครับ
    edit : มายืนยันว่าเล่นได้ครับ I5 + 6790 ปรับสุดลื่นๆไม่มีปัญหา

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย book0147 : 19th January 2014 เมื่อ 13:51

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ขอบคุนมากคับกำลังโหลด

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ขอบคุณมากคะ กะลังโหลด

กล่าวขอบคุณ
    1,161
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ book0147 อ่านกระทู้
    กำลังโหลดอยู่ครับเ เล่นได้ไม่ได้ยังไงจะมาแจ้งผลให้นะครับ
    edit : มายืนยันว่าเล่นได้ครับ I5 + 6790 ปรับสุดลื่นๆไม่มีปัญหา

ขอบคุณที่นำรูปมายืนยันครับ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    โหลดได้ลงเสร็จเล่นได้ครับ ขอบคุณครับบบบบบบ

กล่าวขอบคุณ
    226
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    จะบัค ไหมครับ ผม โหลด มา 2-3 ที่ ละบัด ตอนสู้กะบอสตัวเเรก ครั้งที่สองตลอด ลอยค้างอยู่บนฟ้า ตลอด รบกวนเพื่อนๆที่เล่นเเล้วตอบหน่อย ว่าไม่ค้างผมจะได้ลงมือโหลด ขอบคุนล่วงหน้าครับ

Tags for this Thread