ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    102
    ได้รับคำขอบคุณ: 4

ช่วยด้วยครับ หมาหายในฤดูใบไม้ร่วงภาค Back to nature

คือพอถึงฤดูใบไม้ร่วงอ่าครับ ผมเล่นชอบอุ้มหมาแล้วกดนอน พอตื่นมากดวางหมา กลายเป็นว่าหายไปเลย คือมันหายไปเลยอ่าครับ
    แบบนี้แก้ยังไงรบกวนหน่อยครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,016
    ได้รับคำขอบคุณ: 373
    บัคแล้วละครับ ลองโหลดเซฟใหม่ดูยังครับ
    HearthStone(US)=======> Srinoomha#1317

กล่าวขอบคุณ
    5,434
    ได้รับคำขอบคุณ: 64
    ลองแจ้ง GM..ดูสิครับ เผื่อเขาจะแก้อะไรได้..
    ถ้าจะให้ดี ถ่ายรูป พร้อมหลักฐานด้วยน่ะครับ
    กรุณาแจ้ง ID และ Password ไว้ด้านล่างเลยน่ะครับ
    เดียวรหัสจะจัดการให้น่ะครับ
    ..ปล..หมาคุณจะกลับมาภายใน 24 ชม.น่ะ แล้วเซ็คดูในกระเป๋าได้เลยน่ะครับ
    หรือไม่ก้ไปรอหน้าวาปเลยนะครับ
    หรือถ้าหมาตาย เดวมาก้ได้ครับ...ผมมีใบชุ่บ...??///
    Love.. AlON... Kub

กล่าวขอบคุณ
    1,016
    ได้รับคำขอบคุณ: 373
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ misszee2012 อ่านกระทู้
    ลองแจ้ง GM..ดูสิครับ เผื่อเขาจะแก้อะไรได้..
    ถ้าจะให้ดี ถ่ายรูป พร้อมหลักฐานด้วยน่ะครับ
    กรุณาแจ้ง ID และ Password ไว้ด้านล่างเลยน่ะครับ
    เดียวรหัสจะจัดการให้น่ะครับ
    ..ปล..หมาคุณจะกลับมาภายใน 24 ชม.น่ะ แล้วเซ็คดูในกระเป๋าได้เลยน่ะครับ
    หรือไม่ก้ไปรอหน้าวาปเลยนะครับ
    หรือถ้าหมาตาย เดวมาก้ได้ครับ...ผมมีใบชุ่บ...??///
    ถ้าไม่มีใบชุบสามารถเติมเงินซื้อได้ ผ่าน@cashครับ
    HearthStone(US)=======> Srinoomha#1317

กล่าวขอบคุณ
    5,434
    ได้รับคำขอบคุณ: 64
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ noomha อ่านกระทู้
    ถ้าไม่มีใบชุบสามารถเติมเงินซื้อได้ ผ่าน@cashครับ
    รอช่วง วัน 14 กุมภา ก้ได้น่ะครับ...เพราะ..ทางเซิฟเวอร์จะจัดกิจกรรม..วัน วาเลนทาย..อยู่น่ะครับ
    พร้อมทำการอัพเดท ..แพท 3.1 น่ะครับ

/////// PATCH 3.1 /////
    -หมา 4 ขาลายมังกร @shop
    -พร้อมแก้บัคอื่นๆ
    Love.. AlON... Kub

ThaiLand,Bangkok
    กล่าวขอบคุณ
    144
    ได้รับคำขอบคุณ: 241
    แนะนำให้อัพเดท ไดร์เว่อกาดจอนะครับ

~[[“Anxious Heart”]]~
    The Promise Land
    กล่าวขอบคุณ
    221
    ได้รับคำขอบคุณ: 363
    ห่ะ ... ?? Harvest Moon มี ID & Password ด้วยหรออ ,,,, ??

มีใบชุบด้วย เอ้ะ .... ยังไงๆ
    ..::''Celestial Crystaliiz''::..

กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 170
    เอ่อ เข้ามาตอนแรกว่า Harvest moon พออ่านของแต่ละท่านที่ตอบมา ตกลงนี่มันเกมไรฟร่ะ
    i7-3770k @4.5GHz | Gigabyte Z77 UD3H | Gigabyte GTX 680 | Kingston Hyper X 8GB(2*4GB) 2133 MHz | Plextor M5P 128GB | WD 1002 FAEX | CM-Storm Trooper

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Banned
    ในใจ natalia <3
    กล่าวขอบคุณ
    3,436
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,629
    Blog Entries
    2
    สงสารเจ้าของกระทู้จริงๆ - -

!!{Falling Away}!!
    กล่าวขอบคุณ
    744
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,735
    เหง่อ ก็ยังดีกว่าตอนผมเล่นในเครื่อง GBA แล้วลืมมันใว้ในถ้ำฤดูหนาวละกัน รอกันปีนึงเลยกว่าจะได้เจอกันอีกครั้ง หัวใจหายหมด 5555+

กล่าวขอบคุณ
    552
    ได้รับคำขอบคุณ: 323
    ลองกดผิวปากดูสิ ^^ แถวๆฟารม เราหน่ะ

JustSmile^^
    กล่าวขอบคุณ
    1,155
    ได้รับคำขอบคุณ: 498
    นึกว่าเรื่องจริง แล้วตอบโพสฮาๆว่า บัคแล้ว -*-